Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

จ่ายเบี้ยครบแล้ว ใส่หางเดิมเสียชื่อคนสั่งหางให้หมด

......555 ออกแนวกดดันยังไงไม่รู้...ว่าแต่วันนี้หางน่าจะถึงนะ....ได้ยินแว้วๆมานิ....... :P  :P

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

......555 ออกแนวกดดันยังไงไม่รู้...ว่าแต่วันนี้หางน่าจะถึงนะ....ได้ยินแว้วๆมานิ....... :P  :P

มารอชมหางใหม่ เดิมๆเลย

มารอชมหางใหม่ เดิมๆเลย

เดินทางถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพครับ ขอขอบคุณพนักงานขนส่งบริษัท TOT นะครับ น่ารักมากๆ

J'S คันนี้ไปด้อมๆมองๆ อะไรแถว sticker racing ของ DRM

น่าว่าโหดหล่าว

งานเค้าเนียนจริงๆครับ บ้านเราสู้ไม่ได้เลย โล๊ะของเดิมออกแล้วไปจัดใหม่ รอบนี้เบาๆพอโดนไปเยอะแล้วครับ ปล. เอารูปแบบใหม่ของพี่มาชมบ้างนะครับหล่อเลยน่าว่า :)

เดินทางถึงที่หมายโดยสวัสดิภาพครับ ขอขอบคุณพนักงานขนส่งบริษัท TOT นะครับ น่ารักมากๆ

กลายเป็นพนักงานส่งของไปซะแล้วตู :huh:

งานเค้าเนียนจริงๆครับ บ้านเราสู้ไม่ได้เลย โล๊ะของเดิมออกแล้วไปจัดใหม่ รอบนี้เบาๆพอโดนไปเยอะแล้วครับ ปล. เอารูปแบบใหม่ของพี่มาชมบ้างนะครับหล่อเลยน่าว่า :)

ได้ครับ

ขอชมแบบของพี่หนึ่งบ้าง งานเค้าสวยจริงๆ มือกราฟฟิคขั้นเทพเลย

ผมรอเคลมสีก่อน อยากไป J's หรือไม่ก็ MTR  แต่งบไม่ถึงทีตอนนี้ อิอิ ขับพรั่นนี้ไปก่อน นานเหรย

ได้ครับ

ขอชมแบบของพี่หนึ่งบ้าง งานเค้าสวยจริงๆ มือกราฟฟิคขั้นเทพเลย

ผมรอเคลมสีก่อน อยากไป J's หรือไม่ก็ MTR แต่งบไม่ถึงทีตอนนี้ อิอิ ขับพรั่นนี้ไปก่อน นานเหรย

ตอนนี้มีลิ้น กะกระจังหน้า ฝาหน้า MTR ของคุณเจมส์จะขายอยุ่สนใจมั้ยครับ งาน ร้าน showcase สวยงามมาก ดูของได้ที่อู่ครับ

ตอนนี้มีลิ้น กะกระจังหน้า ฝาหน้า MTR ของคุณเจมส์จะขายอยุ่สนใจมั้ยครับ งาน ร้าน showcase สวยงามมาก ดูของได้ที่อู่ครับ

ขายคับขาย สนใจชิ้นไหนติดต่อมาเลยคับ 084 9636718

ขายคับขาย สนใจชิ้นไหนติดต่อมาเลยคับ 084 9636718

สินค้าเนียนเพ แต่ทำงัยได้จ้าวมันอาจอิทำเดิม :)

ได้ครับ

ผมรอเคลมสีก่อน อยากไป J's หรือไม่ก็ MTR  แต่งบไม่ถึงทีตอนนี้ อิอิ ขับพรั่นนี้ไปก่อน นานเหรย

มีคาดหน้า TWIN CAM ของคันน้ำเงิน RAY RACING WHEEL ของคันขาว js 2012 ผม 2-3 ตัว แค่นั้นเองครับ รอบนี้ไม่มีไลน์ๆคับ ปล. MTR หล่ออยู่แล้วครับ เก็บรายละเอียดให้ครบๆจะดูดีกว่านะครับกับการที่จะต้องไปตั้งต้นใหม่เจ็บตัวเปล่า B)

มีคาดหน้า TWIN CAM ของคันน้ำเงิน RAY RACING WHEEL ของคันขาว js 2012 ผม 2-3 ตัว แค่นั้นเองครับ รอบนี้ไม่มีไลน์ๆคับ ปล. MTR หล่ออยู่แล้วครับ เก็บรายละเอียดให้ครบๆจะดูดีกว่านะครับกับการที่จะต้องไปตั้งต้นใหม่เจ็บตัวเปล่า B)

คำแนะนำที่ดีๆจากกูรู FD ขนานแท้ครับ

ใจมาทางนี้แล้ว หรือทำเก็บไว้อีกชุดดี เอาไว้เปลี่ยนกัน

ใจมาทางนี้แล้ว หรือทำเก็บไว้อีกชุดดี เอาไว้เปลี่ยนกัน

แล้วคุณเจมส์ไม่สั่งfeel's คาดตัวรถมั่งหรา เห็นมาเต็มตัวแล้วนิ

เพื่อนกันเพจริงใจกันดีกว่าครับมีอะไรก็ช่วยเหลือกัน เพราะว่ามาทางเดียวกันแล้วจริงมั๊ยครับ :)

เพื่อนกันเพจริงใจกันดีกว่าครับมีอะไรก็ช่วยเหลือกัน เพราะว่ามาทางเดียวกันแล้วจริงมั๊ยครับ :)

...........อันนี้ถั่วต้มแล้วต้มอีกเลยครับพี่ กลุ่มผมไม่ได้มีแค่เรื่องรถเรื่องเดียว. กิน เที่ยว มีอะไร ปรึกษาช่วยเหลือกันมาตลอด รู้จักกันถึงคนในครอบครัว ไปมาหาสู่กัน...

....... ไม่รู้จะแค้กกันทำไหร .....

...........อันนี้ถั่วต้มแล้วต้มอีกเลยครับพี่ กลุ่มผมไม่ได้มีแค่เรื่องรถเรื่องเดียว. กิน เที่ยว มีอะไร ปรึกษาช่วยเหลือกันมาตลอด รู้จักกันถึงคนในครอบครัว ไปมาหาสู่กัน...

....... ไม่รู้จะแค้กกันทำไหร .....

ประโยคสุดท้าย มีอะไรในใจรึเปล่าน้อง แต่ว่าจริงนะไม่รู้จะแค้กไปทำไหร