Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ขอสั่งเสื้อเพิ่มหน่อยคับ

เพิ่ม size L เบอร์ 8 สีละตัวคับ(ของน้องที่รู้จักคับ)

UPDATED แล้วครับเด๋วสรุปอีกที

ขอสั่งเสื้อเพิ่มหน่อยคับ

เพิ่ม size L เบอร์ 8 สีละตัวคับ(ของน้องที่รู้จักคับ)

เยอะ... <_<

เอกสารที่ใช้คือ

1. บัตร ปชช.

2. สมุดจดทะเบียน

3. หน้า profile

ใช่ไหมพี่เอ๋?

แล้วตอนนี้เรามี 10คนนะ...

แจ้งค่าใช้จ่ายเรื่องชุด(คร่าวๆนะครับ) 10ชุด

1. เสื้อตัวละ 160 x 2 x 10 ตัว = 3,200

2. ค่ากางเกง 10 ตัว = 3,500

3. ค่าบล็อค 1 อัน = 300 (จำราคาไม่ได้)

รวม = 7,000 บาท

เฉลี่ยคนละ 700 บาท...

เอกสารที่ใช้คือ

1. บัตร ปชช.

2. สมุดจดทะเบียน

3. หน้า profile

ใช่ไหมพี่เอ๋?

แล้วตอนนี้เรามี 10คนนะ...

ตามนั้นครับ... ครับผมมี 10 คนครับ

แจ้งค่าใช้จ่ายเรื่องชุด(คร่าวๆนะครับ) 10ชุด

1. เสื้อตัวละ 160 x 2 x 10 ตัว = 3,200

2. ค่ากางเกง 10 ตัว = 3,500

3. ค่าบล็อค 1 อัน = 300 (จำราคาไม่ได้)

รวม = 7,000 บาท

เฉลี่ยคนละ 700 บาท...

ค่าบล๊อคมี 2 บล๊อคครับ เพราะทำ 2 สีครับ

ค่าบล๊อคมี 2 บล๊อคครับ เพราะทำ 2 สีครับ

1. งั้นก็เป็น ราคาประมาณ = 7,300 บาท (เฉพาะคนที่แข่ง)

ตอนไปสั่งต้องมีเงินมัดจำอย่างต่ำ 50% ครับ

เอาไงดี??

2. คนที่สั่งเพิ่มเอากี่ตัวครับ?? จะได้รวมยอด...

ผมที่โทรไปน้า พึ่งเห็นว่ามีแข่งเฉพาะวันอาทิตย์ ถ้าทีมยังว่างขอลงด้วยคนนะครับ ขอลองไปคัดตัวก่อนก้อได้ครับ อยากเล่นๆ :lol:

1. งั้นก็เป็น ราคาประมาณ = 7,300 บาท (เฉพาะคนที่แข่ง)

ตอนไปสั่งต้องมีเงินมัดจำอย่างต่ำ 50% ครับ

เอาไงดี??

2. คนที่สั่งเพิ่มเอากี่ตัวและสีไหนครับ?? จะได้รวมยอด...

เอาไงดี??

2. คนที่สั่งเพิ่มเอากี่ตัวครับ?? จะได้รวมยอด...

ก้อตามนั้น 7300 หาร 10 คน ก้อคนละ 730 ใครสั่งเพิ่มก้อจ่ายไปตามที่สั่งอ่ะครับ ดังนั้นต้นก้อโพสเลขที่บัญชีไว้เลย ใครจ่ายก้อโพสบอกครับ

ผมที่โทรไปน้า พึ่งเห็นว่ามีแข่งเฉพาะวันอาทิตย์ ถ้าทีมยังว่างขอลงด้วยคนนะครับ ขอลองไปคัดตัวก่อนก้อได้ครับ อยากเล่นๆ :lol:

อ่อ...ตอนนี้ยังพอมีครับ ถ้าอยากเล่นส่งเอกสารตามรายละเอียด ภายในวันพรุ่งนี้นะครับ ตามอ่านดูนะครับว่ามีไรบ้าง แล้วเวลาผมนัดก้อมาซ้อมกันครับ

เรื่องชุดอีกครับ เพราะพี่จะสรุปให้น้องไปสั่งแล้วครับ

ก้อตามนั้น 7300 หาร 10 คน ก้อคนละ 730 ใครสั่งเพิ่มก้อจ่ายไปตามที่สั่งอ่ะครับ ดังนั้นต้นก้อโพสเลขที่บัญชีไว้เลย ใครจ่ายก้อโพสบอกครับ

อยากให้เผื่อๆหน่อยก็ดีครับ เหลือคืน

ขอเป็นคนที่แข่ง 750 ครับ

สั่งต่างหาก ตัวละ 160 บาท...

อ่อ...ตอนนี้ยังพอมีครับ ถ้าอยากเล่นส่งเอกสารตามรายละเอียด ภายในวันพรุ่งนี้นะครับ ตามอ่านดูนะครับว่ามีไรบ้าง แล้วเวลาผมนัดก้อมาซ้อมกันครับ

เรื่องชุดอีกครับ เพราะพี่จะสรุปให้น้องไปสั่งแล้วครับ

ขอบคุณครับพี่เอ๋ รบกวนถามนิดนึงครับเรื่องวันซ้อม ปกติวันเสาร์ผมมีเรียนอะครับ แต่วันอาทิตย์ผมได้ตลอดเวลา ถ้าพี่เอ๋ OK เด๋วผมรีบส่งเอกสารครับ

อยากให้เผื่อๆหน่อยก็ดีครับ เหลือคืน

ขอเป็นคนที่แข่ง 750 ครับ

สั่งต่างหาก ตัวละ 160 บาท...

ตามนั้นครับ....โพสบอกเลขที่บัญชีเลยครับ มี กสิกรไืทยมั้ย

พี่เอ๋ตกลงคนที่สั่งเพิ่มเบอร์ 8 กับ 14

เอาเสื้อสีบ้างอะไรครับ??...

อย่างละ 2 ตัว 2 สีเลยครับ

ขอบคุณครับพี่เอ๋ รบกวนถามนิดนึงครับเรื่องวันซ้อม ปกติวันเสาร์ผมมีเรียนอะครับ แต่วันอาทิตย์ผมได้ตลอดเวลา ถ้าพี่เอ๋ OK เด๋วผมรีบส่งเอกสารครับ

บอกไม่ได้เรยครับว่าจะซ้อมวันไหนบ้าง ต้องแล้วแต่เพื่อนๆในทีมว่างวันไหนพร้อมๆกันครับ

สรุปเรื่องชุด

-เสื้อสีน้ำเงินพร้อมสกรีน LOGO พร้อมเบอร์

SIZE XXL 7 ตัว สกรีนเบอร์ 4,7,9,10,12,14,15

SIZE XL 3 ตัว สกรีนเบอร์ 6,8,13

SIZE L 1 ตัว สกรีนเบอร์ 8

SIZE XXXL 1 ตัว สกรีนเบอร์ 14

-เสื้อสีส้มพร้อมสกรีน LOGO พร้อมเบอร์

SIZE XXL 7 ตัว สกรีนเบอร์ 4,7,9,10,12,14,15

SIZE XL 3 ตัว สกรีนเบอร์ 6,8,13

SIZE L 1 ตัว สกรีนเบอร์ 8

SIZE XXXL 1 ตัว สกรีนเบอร์ 14

-กางเกงสีดำ Free size 10 ตัว