Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ถ้าเล่นกันรบกวนส่ง msg มาเบอ089-199-4511 ช็อป ด้วยนะครับ

น่าจะเสาร์ อาทิตย์ที่ 15-16 ก.ย.นะ ไม่วันใดก็วันนึง รึอาจจะสองวัน แล้วแต่สมาชิกคับ

สู้โว้ยยยยย

Great

งอลพี่เอ๋ แล้วลืมผมตลอดเลยครับ T T

โอ๋ๆๆๆ ทิดหน้าทำตัวให้ว่างด้วยล่ะ

ถ้าเล่นกันรบกวนส่ง msg มาเบอ089-199-4511 ช็อป ด้วยนะครับ

ติดตามในบอร์ดนะครับ

แอบดราม่านิดนึง ;)

เราผ่านอะไรกันมาเยอะจิงๆ

น่าจะเสาร์ อาทิตย์ที่ 15-16 ก.ย.นะ ไม่วันใดก็วันนึง รึอาจจะสองวัน แล้วแต่สมาชิกคับ

น่าจะเสาร์นะ เพราะอาทิตย์ไปเข้าคอร์ส big bike น่ะ

ทีมอื่นเค้าซ้อมทุกอาทิตย์เรยนะ

ผมยังไงก็ได้ พร้อมเสมอ จะซ้อมทั้งเสาร์และอาทิตย์เลยก็ได้นะ :0173: ขอแค่มากันครบๆ แค่นั้น

ผมยังไงก็ได้ พร้อมเสมอ จะซ้อมทั้งเสาร์และอาทิตย์เลยก็ได้นะ :0173: ขอแค่มากันครบๆ แค่นั้น

บอยว่างเสาร์ครับ

เยี่ยมครับ

15 นี้ใช่มั้ยครับ พี่เอ๋ออกตารางนัดไว้เลยนะครับ ผมจะเช็คกับตารางแข่งบาสที่หมู่บ้านนักกีฬาอีกที ถ้าไม่ชนกันก็จะไปซ้อมด้วยนะครับ เผอิญตารางรอบสองของทีมผมยังไม่ออกครับ สภาพวันนี้กรอบแกรบเลยครับ เมื่อวานโดนไป 40 นาทีเลย แถมแพ้อีก ดีนะยังเข้ารอบ -..-"

15 นี้ใช่มั้ยครับ พี่เอ๋ออกตารางนัดไว้เลยนะครับ ผมจะเช็คกับตารางแข่งบาสที่หมู่บ้านนักกีฬาอีกที ถ้าไม่ชนกันก็จะไปซ้อมด้วยนะครับ เผอิญตารางรอบสองของทีมผมยังไม่ออกครับ สภาพวันนี้กรอบแกรบเลยครับ เมื่อวานโดนไป 40 นาทีเลย แถมแพ้อีก ดีนะยังเข้ารอบ -..-"

ตอนนี้กำลังทำเรื่องจองสนามอยู่ครับ เป็นวันเสาร์นี้ที่ 15 กันยา 11.00-13.00 ครับ

UPDATED!!!...จองสนามเป็นที่เรียบร้อยครับ เป็นสนามของคริสจักรใต้ร่มพระคุณ ซอย ราม 16 ครับ สนามแจ่มดีมากครับ

เวลา 11.00 - 13.00 น.ขอให้เพื่อนๆทุกคน ลงชื่ออย่างพร้อมเพรียงกันด้วยครับ เด๋วผมจะเชิญทีมอื่นมาร่วมซ้อมด้วยครับ

1.เอ๋

แจ่ม!! เดี๋ยวโทรไปตอนเข้าซอยนะเคอะ :0002:

ไม่ยากเข้าซอย ราม 16 เข้ามาจนเจอแยกซ้ายขวา ให้เลี้ยวซ้ายจนเจอ แยกขวาแรกให้่เลี้ยวขวาตรงไปเรื่อยๆ นิดเดียว สนามอยู่ขวามือครับ

ไม่ยากเข้าซอย ราม 16 เข้ามาจนเจอแยกซ้ายขวา ให้เลี้ยวซ้ายจนเจอ แยกขวาแรกให้่เลี้ยวขวาตรงไปเรื่อยๆ นิดเดียว สนามอยู่ขวามือครับ

เลี้ยวขวา เลี้ยวขวา แล้วก็ขวาอีกที่.....................................ฟิ้ววววววววววววว

ลงชื่อซ้อมวันเสาร์นี้ครับ สนาม ราม 16 เวลา 11.00 - 13.00 น.

1.เอ๋

2.ก้อ

3.ปิง

......

อาจไม่มีแรงนะครับ ออก กะกลางคืนไป :0067: