Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

UPDATE!!!....ตอนนี้ทีมที่ซ้อมกับเรามีทีม TIIDA , MAZDA3 , ALMERA นะครับ

ARE U READY!!!!

เก็บภาพบรรยากาศมาฝากบ้างนะคับ..สุ้ๆ คับ

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เก็บภาพบรรยากาศมาฝากบ้างนะคับ..สุ้ๆ คับ

พรุ่งนี้อย่าลืมนัดของเรานะค๊าบบบ 11.00 - 13.00 นะจ้ะ ตรงต่อเวลากันด้วยเน้อออ

พรุ่งนี้อย่าลืมนัดของเรานะค๊าบบบ 11.00 - 13.00 นะจ้ะ ตรงต่อเวลากันด้วยเน้อออ

วันนี้รถผมเสียอ่ะครับ อาการหนักเลย ขออภัยนะครับ แต่จะฟิตร่างกายที่เมืองทองเตรียมไว้ครับ :lol:

วันนี้รถผมเสียอ่ะครับ อาการหนักเลย ขออภัยนะครับ แต่จะฟิตร่างกายที่เมืองทองเตรียมไว้ครับ :lol:

ครับผม ขอให้รถกลับมาแจ่มไวๆเน้อ

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมซ้อมกันด้วยนะครับ วันนี้มันส์มว๊ากก วิ่งซะลืมเข่าเจ็บเร้ย

ส่วนใครที่ไม่ได้มา หรือกลับไปก่อน ชุดอยู่ที่ผมนะครับ

เสื้อสีเจ็บมากครับพี่!!!!!!!!!!!!!!!

ปีนี้ได้แชมป์ปีหน้าขอสกรีนเลขเป็นสีทองเลยนะครับ 5555

เสื้อสีเจ็บมากครับพี่!!!!!!!!!!!!!!!

ปีนี้ได้แชมป์ปีหน้าขอสกรีนเลขเป็นสีทองเลยนะครับ 5555

555 เด๋วไม่เด่น

ไปซ้อมแบบรั่วๆ =_="

กว่าจะเข้าที่

ลองเสื้อดูแล้วครับ น้ำเงินจับขาว ส้มจับดำ พอดีเลยพี่เอ๋

ตามนั้นครับ แหล่มมม

วันนี้สนุกมาก ขอบคุณทุกท่านคับ

ปูลู.เสียดายที่ผมยังเจ็บ เล่นเต็มที่ไม่ได้ จะพยายามรีบหายนะคับ

Take care Bro. See ya next week

ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมซ้อมกันด้วยนะครับ วันนี้มันส์มว๊ากก วิ่งซะลืมเข่าเจ็บเร้ย

ส่วนใครที่ไม่ได้มา หรือกลับไปก่อน ชุดอยู่ที่ผมนะครับ

เสียดายไม่ได้ไปซ้อมด้วย..ว่าแต่ ค่าเสื้อจะจ่ายยังไงดีคับ

วันนี้สนุกมาก ขอบคุณทุกท่านคับ

ปูลู.เสียดายที่ผมยังเจ็บ เล่นเต็มที่ไม่ได้ จะพยายามรีบหายนะคับ

หายไวๆ คับ

โชร์หน่อยๆ ^^

Ps.หวังว่าคงจะพอช่วยเหลือทีมได้บ้างนะคับ

หน่อยดีแล้ว ไว้จัดเต็มอาทิตย์หน้า

เสียดายไม่ได้ไปซ้อมด้วย..ว่าแต่ ค่าเสื้อจะจ่ายยังไงดีคับ

หายไวๆ คับ

จ่ายกับพี่ชุณ อาทิตย์หน้าครับ

วันนี้เราซ้อมกันมันมากครับ

สุดๆอ่ะ

ชุดสวยมากครับ

เนอะๆ

หน่อยดีแล้ว ไว้จัดเต็มอาทิตย์หน้า

ผม หมาย ถึง โชร์ เสื้อ หน่อย ครับ พี่ 555+

แต่ก็เห็นละ สวยงามจริงๆ ครับ ^^

Take care Bro. See ya next week

THX bro.

Good Job!!...

กู๊ด....จ๊วบ :0093:

โชร์หน่อยๆ ^^

Ps.หวังว่าคงจะพอช่วยเหลือทีมได้บ้างนะคับ

เข้าใจว่าต้องออมแรงไว้แข่งตอนเย็นใช่มั้ยคับ เลยยังปล่อยไม่หมด :0148:

หายไวๆ คับ

ขอบคุณคับ :0027:

วันนี้เราซ้อมกันมันมากครับ

เล่นดีทุกคนคับ :0023:

จะพยายามวิ่งให้เยอะกว่านี้นะครับ เมื่อวานผมไปซ้อมตอนเช้ามาเลย ล้าๆๆ

แต่สีรองเท้าพี่ ก้อเจ็บมากครับ 555555

THX bro.

กู๊ด....จ๊วบ :0093:

เข้าใจว่าต้องออมแรงไว้แข่งตอนเย็นใช่มั้ยคับ เลยยังปล่อยไม่หมด :0148:

โอยใส่หมดเลยคับ หมดแรงเลย

บ่ายนั่งหลับเรียนเลย โหะๆ

จะพยายามวิ่งให้เยอะกว่านี้นะครับ เมื่อวานผมไปซ้อมตอนเช้ามาเลย ล้าๆๆ

แต่สีรองเท้าพี่ ก้อเจ็บมากครับ 555555

แต่พี่เจ็บขามากกว่าอ่ะ :0027:

เป็น Presenter ให้ Hyperfuse กันหมด 55+

ของเค้าดีจิง :0023:

ขออภัยที่ไม่ได้ร่วมแจมนัดนี้

ติดงานกู้น้ำท่วมเมืองสุโขทัยครับ

ทั่นเอ๋ เสื้อ XXL เบอร์ 14 เตรียมส่งคืนมาเลย

เด๋วปรับไซด์ใหม่ให้ครับ