Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ขออภัยที่ไม่ได้ร่วมแจมนัดนี้

ติดงานกู้น้ำท่วมเมืองสุโขทัยครับ

ทั่นเอ๋ เสื้อ XXL เบอร์ 14 เตรียมส่งคืนมาเลย

เด๋วปรับไซด์ใหม่ให้ครับ

รับคืนวันแข่งเรยนะครับพี่

เราจะได้โลโก้ 3K มาติดเสื้อกันตอนไหนครับพี่เอ๋

น่าจะวันแข่งครับ ทางการแข่งขันให้พร้อมในสัปดาห์ที่สองครับ

โอยใส่หมดเลยคับ หมดแรงเลย

บ่ายนั่งหลับเรียนเลย โหะๆ

วันอาทิตย์..ขอฟิตๆ นะ (เสื้ออะนะ 55)

ขออภัยที่ไม่ได้ร่วมแจมนัดนี้

ติดงานกู้น้ำท่วมเมืองสุโขทัยครับ

ทั่นเอ๋ เสื้อ XXL เบอร์ 14 เตรียมส่งคืนมาเลย

เด๋วปรับไซด์ใหม่ให้ครับ

สวดยวดคับลวกเพี๊ยะ :0023:

วันอาทิตย์นี้เตรียมชุดไป 2 ชุดก่อนนะครับ ถ้าสีไม่ตรงกัน เราจะใช้สีส้มในนัดแรกครับผม

จัดไป...ว่าแต่เจอกันกี่โมงดี รู้สึกทีมเราต้องเป็นกรรมการคู่แรกด้วยนี่

สวดยวดคับลวกเพี๊ยะ :0023:

จัดไป...ว่าแต่เจอกันกี่โมงดี รู้สึกทีมเราต้องเป็นกรรมการคู่แรกด้วยนี่

ก่อนแปดโมงครับ

ต้องไปร่วมพิธีเปิดด้วยใช่มั้ยนิ -_-" ก่อนแปดโมงแหงมๆ

ใช่เรยครับ

ขอแผนที่สนามด้วยครับ ^^

จะออกเร็วหน่อยผม หลง แน่ 555+

แนะนำให้ออก 2ทุ่มคืนวันเสาร์ แล้วไปนอนรอที่สนามเลยคับ :0114:

จัดไปครับ

ตอนนี้อัพเดตนะครับ สำหรับการแข่งขันและพิธีเปิดในวันแรก จะเริ่มแข่งขันในคู่แรก 8.00 โดยประมาณ ซึ่งทีมเรากับ FORD FIESTA เป็นกรรมการคู่กัน

ดังนั้นอาทิตย์นี้ผมรับเป็นหนึ่งกรรมการ และใครจะเป็นกรรมการคู่กับผม โพสบอกด้วยครับ และสัปดาห์ต่อๆไปจะสับเปลี่ยนให้แต่ละคนในทีมร่วมเป็นกรรมการนะครับ

อาทิตย์ละ 2 คนนะครับ

23-09 11:00 vs Ford fiesta / (08:00 YBC vs TBC)กรรมการร่วม FORD FIESTA CLUB

07-10 14:00 vs Almera / (12:00 LCM vs FTC)กรรมการร่วม ALMERA CLUB

14-10 15:00 vs Lancer / (13:00 VBC vs HCC)กรรมการร่วม LANCER CLUB

21-10 08:00 vs Yaris / (09:00 FTC vs HCC)กรรมการร่วม YARIS CLUB

14:00 vs City / (15:00 LCM vs NVC)กรรมการร่วม HONDA CITY CLUB

28-10 10:00 vs Kaido / (11:00 YBC vs LCM)กรรมการร่วม KAIDO KO O RU

14:00 vs BMW / (15:00 VBC vs KDO)กรรมการร่วม BM SOCIETY CLUB

11-11 09:00 vs Mazda / (10:00 VBC vs FTC)กรรมการร่วม MAZDA 3 CLUB

18-11 11:00 vs Tiida / (09:00 LCM vs VBC)กรรมการร่วม TIIDA CLUB

25-11 14:00 vs New Vios / (15:00 LCM vs BMS)กรรมการร่วม NEW VIOS CLUB

02-12 11:00 vs Vios / (13:00 LCM vs MDT)กรรมการร่วม VIOS CLUB

ตอนนี้อัพเดตนะครับ สำหรับการแข่งขันและพิธีเปิดในวันแรก จะเริ่มแข่งขันในคู่แรก 8.00 โดยประมาณ ซึ่งทีมเรากับ FORD FIESTA เป็นกรรมการคู่กัน

ดังนั้นอาทิตย์นี้ผมรับเป็นหนึ่งกรรมการ และใครจะเป็นกรรมการคู่กับผม โพสบอกด้วยครับ และสัปดาห์ต่อๆไปจะสับเปลี่ยนให้แต่ละคนในทีมร่วมเป็นกรรมการนะครับ

อาทิตย์ละ 2 คนนะครับ

เป่า ไม่เป็นอะ พี่ เปลี่ยน ป้ายคะแนน ได้ไหม อุอุ :0026:

เป่า ไม่เป็นอะ พี่ เปลี่ยน ป้ายคะแนน ได้ไหม อุอุ :0026:

เด๋วอาทิตย์นี้ต้องคุยกันแล้วล่ะ ว่าใครเป่าเป็นบ้าง แล้วต้องจับคู่กันครับ เพราะกรรมการจะเป็นส่วนเป่ากับจดแต้มที่โต๊ะ โดยใช้โปรแกรมครับ

ผม ป้ายคู่ปิงด้วย =_='

ไม่มีไรยากเกินความสามารถมั้งครับ

เป่าอะไรเก่งครับ... :0080:

เป่า......ปี่จ๊ะ

เค้าไม่จ้างกรรมการหรอ?...

แกไง

ใครจะเป็นกรรมการกับผมในวันอาทิตย์นี้ครับ เวลาโดยประมาณ 8 โมงครับ

น้องต้นเลยคับ หน้าตาหน้าเชื่อถือ

เอ..ชักจะงงๆ

กรรมการโต๊ะกลางหรือปล่าวเพ่?...

ไม่ต้องงง ปีนี้เค้าไม่จ้างกรรมการ ใช้ตัวแทนจากทีมอื่นเวียนกันมาเป่าแทน

เป็นทั้งกรรมการในสนามและนั่งโต๊ะคับ ทุกทีมจะได้มีส่วนร่วมกัน

ไม่งั้นแข่งเสร็จก็แยกย้ายกันกลับ ผิดวัตถุประสงค์ของการจัดงานคับ

ปล.อาทิตย์ไหนทีมเราตัดสินคู่ไหน ดูได้จากที่เอ๋โพสไว้ด้านบนคับ

ไม่ต้องงง ปีนี้เค้าไม่จ้างกรรมการ ใช้ตัวแทนจากทีมอื่นเวียนกันมาเป่าแทน

เป็นทั้งกรรมการในสนามและนั่งโต๊ะคับ ทุกทีมจะได้มีส่วนร่วมกัน

ไม่งั้นแข่งเสร็จก็แยกย้ายกันกลับ ผิดวัตถุประสงค์ของการจัดงานคับ

ปล.อาทิตย์ไหนทีมเราตัดสินคู่ไหน ดูได้จากที่เอ๋โพสไว้ด้านบนคับ

ง่ะ แปลกๆนะแล้วมันจะมั่วมั้ยนิ...

ใครจะเป็นกรรมการกับผมในวันอาทิตย์นี้ครับ เวลาโดยประมาณ 8 โมงครับ

ถ้าไม่มีใครผมได้นะ 555+...