Jump to content

ของเกือบฟรี... สำหรับคนรักล้อเดิม ยางเดิม 15" 16" เท่านั้ัน

Recommended Posts

รับสมัครถึงวันไหนครับพี่หนุ่ย

แล้วมีใครได้เปลี่ยนมาแล้วบ้างครับ

มาแชร์ให้ฟังบ้างนะครับ

• Replies 129
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Nui Showcase

มีรุ่นพี่ทำงานเกี่ยวข้องกับ มิชลินครับ.. ส่งข่าวมาบอกว่า ฝากบอกเพื่อนๆ   ข้อกำหนด 1. รถยนต์ 1600 cc ขึ้นไป 2. ใช้ยาง 205/65-15 หรือ 205/55-16 3. มีเวลามาเช็คสภาพยางปีละ 2 ครั้ง (ตามนัดหมาย)  

Tommie

ไม่น่ามีอะไรนะคับ หรืออะไรยังไง PM แจ้งผมละกัน เราไม่มีสปอนเซอร์ยางอยู่แล้ว   ต้องขอบคุณน้าหนุ่ยที่นำข่าวมาเผยแพร่ด้วยครับ ถ้าสนใจกันเยอะเดี๋ยวผมทำ Banner ปักหมุดให้

Nui Showcase

หากกระทู้ ไม่เหมาะสม   หรือมันจะกลายเป็นการค้าของ บริษัทฯ นั้นๆ   หรือมันจะทำให้ใครผิดใจกัน ก็ขออภัย STAFF ไว้ล่วงหน้านะครับ   และขอให้พิจารณาลบ หรือไม่ลบ ได้ทันทีครับ   ขอบคุณครับ

เอาด้วยพี่หนุ่ย ยังทันป่าว

ชื่อเล่น อู๋

Login @ou

Tel : 089-135-2080

ขนาดยาง ขอบ 15 เดิมๆ

Honda Civic FD ปี 2007

:0154:

เอาด้วยพี่หนุ่ย ยังทันป่าว

ชื่อเล่น อู๋

Login @ou

Tel : 089-135-2080

ขนาดยาง ขอบ 15 เดิมๆ

Honda Civic FD ปี 2007

:0154:

วันนี้สอบถามแล้ว

ขอบ 15 เดือน ธค

ขอบ 16 เดือน มค

แต่ถ้าใครรอไม่ไหว ยกเลิกได้ ..และทางบริษัท เค้าก็ขออภัยมาด้วยครับ

แต่ถ้าใครรอไม่ไหว ยกเลิกได้ ..และทางบริษัท เค้าก็ขออภัยมาด้วยครับ

ขอบคุณครับ...คุณหนุ่ย ที่มาส่งข่าว

รอได้ครับ เพื่อพี่หนุ่ย อิอิ

ของผม ขออนุญาติสละสิทธิ์ครับ

เมื่อวาน เหยียบตะปูมาชุดใหญ่ แก้มยางโดน อะไรไม่รู้ เป็นรอย

วันนี้กะว่าจะไปเปลี่ยนยางเลยครับ

ขอบคุณมากครับพี่หนุ่ย สำหรับเพื่อนๆ ใครต้องการ แจ้งพี่หนุ่ยเลยนะครับ

ไว้คราวหน้าจะร่วมกิจกรรมด้วยครับ

เอาด้วยครับ น่าจะพอดีกันกะช่วงที่จะเปลี่ยนยางชุดใหม่พอดี

ชื่อเล่น บอย

login iamboyd

เบอร์โทร 081-847-8786

ขนาดยางที่ใช้ 205/55/16

ยี่ห้อรถ Honda Civic

รุ่น FD 2010

• 3 weeks later...

หวัดดีครับคุณหนุ่ย ไม่ทราบว่าขอบ 15 ยังพอมีเหลือไหมครับพอดีเหลือแค่ 10000กิโลจะเปลี่ยน

ถ้าได้ชุดนี้แล้วเปลี่ยนเร็วขึ้นก็ดีครับ พอดีใกล้ได้เปลี่ยนแล้วจะได้ไปร่วมทดสอบใช้ยางกับเพื่อนๆๆด้วยครับ รบกวนนิดครับ

ผม: วัฒน์

logon : BigGuy

Tel: 0815502596

Honda Civic FD MC 1.8AT ล้อ 15 เดิมครับ (195/60/15)

มารอความคืบหน้า ถ้าเกินเดือนนี้คงต้องยกเลิก(รอไม่ไหว)

มารอความคืบหน้า ถ้าเกินเดือนนี้คงต้องยกเลิก(รอไม่ไหว)

จะทันเปลี่ยนก่อนวิ่งไกลปีใหม่มั๊ยหนอ ลุ้นๆ

ทางบริษัทตัวแทนฯ

แจ้งว่า michalin เลื่อนไป มค. กพ.

ซึ่งคำตอบแบบนี้ ผมเองก็เซ็งเป็ดเลยครับ

ใครที่จำเป็นต้องเปลี่ยนยางก่อน ก็ต้องขออภัยนะครับ หรือชอบ และรักในมิชลิน รบกวนติดต่อกับทาง บริษัทฯ โดยตรง

(PM มานะครับ ผมจะส่งเบอร์โทรติดต่อให้)

ส่วนใครที่ไม่รีบ คอยติดตามนะครับ คืบหน้า ผมจะมาแจ้งอีกที

• 2 weeks later...

สวัสดีครับพี่หนุ่ย ไม่ทราบว่ามีความคืบหน้ายังไงบ้างครับพอจะบอกวันที่แน่นอนได้ไหมครับ รบกวนพี่หนุ่ยหน่อยนะครับถ้ารออีกไม่นานแล้วผมจะได้รอก่อนครับ ยังไงรบกวนพี่หนุ่ยสอบถามให้หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆๆๆครับ

Update วันนี้

จนท. โทรมา confirm กับ ยางขอบ 15

เปลี่ยนยางวันที่ 8 มค นี้

ส่วน ขอบ 16 รอรอบต่อไปนะคับ (เพราะผมก็อยู่ในเคส ขอบ 16 ด้วย)

เมื่อเช้าได้รับแจ้งให้ไปเปลี่ยนยางในวันที่ 8 แล้วครับ

นัด 11 โมง แต่จะไปตั้งแต่ 9 โมงเพื่อจะได้เจอเพื่อน ๆ อ่ะ

จนท. โทรมา confirm กับ ยางขอบ 15

ส่วน ขอบ 16 รอรอบต่อไปนะคับ (เพราะผมก็อยู่ในเคส ขอบ 16 ด้วย)

ข่าวดีมากครับ แต่ของผมขอบ 16 เหมือนกันครับ รออีกนิดน่าจะได้เปลี่ยนแล้ว แล้วสถานที่เปลี่ยนเป็นที่เดียวกันหมดเลยหรอครับพี่หนุ่ย เห็นตอนแรกบอกว่าเป็นร้านใกล้บ้านครับ

ข่าวดีมากครับ แต่ของผมขอบ 16 เหมือนกันครับ รออีกนิดน่าจะได้เปลี่ยนแล้ว แล้วสถานที่เปลี่ยนเป็นที่เดียวกันหมดเลยหรอครับพี่หนุ่ย เห็นตอนแรกบอกว่าเป็นร้านใกล้บ้านครับ ขอบคุณพี่หนุ่ยมากๆครับ

เมื่อเช้าได้รับแจ้งให้ไปเปลี่ยนยางในวันที่ 8 แล้วครับ

นัด 11 โมง แต่จะไปตั้งแต่ 9 โมงเพื่อจะได้เจอเพื่อน ๆ อ่ะ

ผมยังไม่ได้รับโทรศัพท์เลยครับ ขอบ 15 พอจะมีเบอร์เจ้าหน้าที่ให้ติดต่อไปได้ไหมครับ

ผมยังไม่ได้รับโทรศัพท์เลยครับ ขอบ 15 พอจะมีเบอร์เจ้าหน้าที่ให้ติดต่อไปได้ไหมครับ

ผมก็ได้รับโทรศัพท์แล้้ว จนท นัดให้เปลี่ยน 8-9 นี้ พอดีไม่ว่างเลยเลื่อนเป็นสิ้้นเดือนแทน

ขอบคุณ  คุณหนุ่ย  มากครับ...

ส่งทาง PM ให้นะคับ

ขอบคุณ  คุณหนุ่ย  มากครับ...

ยินดีคับ

ยังตามทันไหมครับ. หากพอมีเหลือให้ ได้ก็เอาครับ ชื่อ. เหลิม Login....nooring Phone...0819329780 ยาง. 195/65/15 Civic 1.8 ปี 2006

ส่งรายละเอียดไปทาง PM นะครับ