Jump to content

THE CODE : ฝากรถบ้านสีแดง ไว้สักคันนะครับ ><

Recommended Posts

ยินดีต้องรับเช่นกันครับ

แต่ถ้าคันนี้แตนๆ คันอื่นก็เดิมๆ แล้ว

ขอ code เป็นรูปลายเซ็นหน่อยฮะ

ยินดีต้อนรับครับ พี่ มีสมาชิกเพิ่มแล้ว เย้ๆ :0183:

++++++++++++++++++

รถแตนๆพี่ๆเขาคงไม่ว่าอะไรนะครับ

แตน หรือว่า เต็ม ครับพี่่!!

ชอบ รถสวยมากครับ

ขอบคุณครับ แวะมาคุยกันบ่อยได้นะครับ

ยินดีต้องรับเช่นกันครับ

แต่ถ้าคันนี้แตนๆ คันอื่นก็เดิมๆ แล้ว

เมื่อไหร่จะเปิดตัวครับพี่โป้ง!!

ขอ code เป็นรูปลายเซ็นหน่อยฮะ

พี่เดียว PM ลายเช็นให้แล้วนะครับพี่บอล

แวะมาส่อง :ph34r:

ส่งอะไรจ๊ะ ลูกอม

แวะมาสืบ :lol:

ช่วงนี้ห่างเหินนะพี่ชาย

รถแตนๆพี่ๆเขาคงไม่ว่าอะไรนะครับ

ขอบอกว่าแตนนมากกกก

คราวนี้ สติ๊กเกอร์ Logo-Flush เต็มรถ ตาบอล แน่

ทำงานหามรุ่งหามค่ำ :0219: :0219: :0219: :0219: :0219:

มันยังไม่ค่อยลงตัวครับพี่

ทำรายอะ 55555+ :0006: :0006: :0006:

ทำงานสิจ๊ะ

อีกแปปผมจะจัดเฮดละนะะะะะ

จะแรงไปไหนจ้าาา

ขอบอกว่าแตนนมากกกก

คราวนี้ สติ๊กเกอร์ Logo-Flush เต็มรถ ตาบอล แน่

55555555555555+

เอาออกนานแล้วน่ะฮ่ะ ขำกันใหญ่!

++++++++++++++++++

ช่วงนี้ห่างเหินนะพี่ชาย

วุ่นๆเรื่องงานใหม่อะบาส เริ่มงานวันเดียวกันเลย

พี่ต้องย้ายหอด้วย

วิชาต้องสอนบานเลยวะ

เด็กสวยน้อยด้วย วัยรุ่นเซ็ง 555

ขอโทษนะคับ ไม่ทราบว่าช่วงล่างเป็นของอะไรคับ

ชอบความสูงประมาณนี้คับ

โช๊ค Type R + สปริง Tanabe รึเป่าไม่แน่ใจ รอน้องเค้ามาตอบอีกที ^^

สนใจเบรคแตนๆราคาเบาๆ ซักชุดไหมน้อง!

ช่วงนี้ยังไม่ค่อยพร้อมครับพี่ แต่แอบอยากได้มากนะ

PM ราคา net ๆ มาให้หน่อยครับพี่

วุ่นๆเรื่องงานใหม่อะบาส เริ่มงานวันเดียวกันเลย

พี่ต้องย้ายหอด้วย

วิชาต้องสอนบานเลยวะ

เด็กสวยน้อยด้วย วัยรุ่นเซ็ง 555

เหมือนกันเลยครับพี่ งานยุ่งๆ

สุดครับ

แดงได้ใจ หลังคาก็โดน

ขอบคุณครับบบ :wub:

ขอโทษนะคับ ไม่ทราบว่าช่วงล่างเป็นของอะไรคับ

ชอบความสูงประมาณนี้คับ

โช๊ค Type R + สปริง Tanabe รึเป่าไม่แน่ใจ รอน้องเค้ามาตอบอีกที ^^

โช๊ค Type-R + สปิง Type-R ตัวปี 2010 ครับผม

ช่วงนี้ยังไม่ค่อยพร้อมครับพี่ แต่แอบอยากได้มากนะ

PM ราคา net ๆ มาให้หน่อยครับพี่

เหมือนกันเลยครับพี่ งานยุ่งๆ

ขอบคุณครับบบ :wub:

โช๊ค Type-R + สปิง Type-R ตัวปี 2010 ครับผม

จัดมาเท่าไรๆ

อัพไรกันอีก 2 คันนี้ :0117:

ไม่ได้อัพอะไรครับพี่ น๊อตบาสมันหาย เลยขอน๊อตที่เหลือของพี่บีมาใส่อ่ะ

จัดมาเท่าไรๆ

เอาโช๊ค+สปริงของตัว 2.0 ตีเทิร์นกะพี่เอ็กไปแล้ว+ตัง 8พันครับ