Jump to content

มีเรื่องจะเสนอ Staff เรื่องการจัดทำสติกเกอร์คลับ ด้วยครับ

Recommended Posts

ขำขำน่ะครับ

ไปจดสิทธิ์บัตรเลยงั้น 55 แล้วใครขายของปลอมที่ไหน ไปฟ้องเรียกค่าเสียหายได้เงิน ดีป่าว อิอิ

อันนี้ก็ดีนะครับ

จากนั้นเดินไปคลองถมกัน (หลายๆคนหน่อย) จับเลยคร๊าบบบบ

ปล.ที่ไปหลายคนกัน พวกพ่อค้า แจก Teen ครับ อิอิ

• Replies 67
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

96.5%XX

ต้องช่วยกัน ซื้อจากคลับ เท่านั้นครับ   ต่อไป ถ้าทีมงานเวปนี้ อมตัง   เราจะได้มีสิทธิ์ ตรวจสอบ ได้เต็มที่   เพราะ เงินส่วนหนึ่ง จะเข้ากองกลาง เพื่อพัฒนาเวป   อุดหนุนกันครับ  

Tommie

อ่านมาถึงตรงนี้ ตอบได้หลายข้อเลย ผมบอกแนวคิดของทีมก่อนนะคับ   1. ไม่มีกั๊กครับ จัดเต็มและจัดหนักเท่าที่สถานะทางการเงินจะอำนวย เพราะมันต้อง Advance ก่อนหลายหมื่นครับ ตอนนี้เวบยังไม่มีรายได้อะไร

Tommie

ไม่ต้องกันอะไรหรอกครับ ของแบบนี้อยู่ที่ใจ   สติกเกอร์คลับ ทำเพื่อขอระดมเงินจากสมาชิกมาช่วยเวบ สมาชิกที่เข้ามาใช้งานเวบ อยากช่วยเวบด้วยใจ ถึงจะซื้อครับ   เงินไม่กี่ร้อยที่บวกไปในสติกเกอร์คลับ ถ้า

ไม่ต้องไปกันอะไรหรอกครับ ปล่อยเค้าไปเถ๊อะะ เอามาคิดให้เซ็งเปล่าๆครับ ธรรมดาของแบบนี้ ประเทศไทยนี่นา

ซื้อของแท้ตามที่พี่เก๋และทอมมี่ว่า เราก็ยืดอกพกถุง เอ้ย พก ติ๊กเกอร์แท้กันแล้ว

ถ้าทำเอง ติดเอง ก็เฉยๆนะ

แต่ถ้าทำขายอันนี้สิแย่จริงๆ

ต่างกันที่ความรู้สึกครับ ติดของแท้ภูมิใจกว่าเยอะ ว่าแต่พรุ่งนี้เริ่มจองแล้วใช่มั้ยครับ จะร้อน้าาาา :0074:

ผมว่ามันอยู่ที่จิตสำนึก หรือสามัญสำนึกของตัวบุคคลแล้วล่ะครับ ของแบบนี้

เห้อออ

ไม่ต้องกันอะไรหรอกครับ ของแบบนี้อยู่ที่ใจ :D

สติกเกอร์คลับ ทำเพื่อขอระดมเงินจากสมาชิกมาช่วยเวบ สมาชิกที่เข้ามาใช้งานเวบ อยากช่วยเวบด้วยใจ ถึงจะซื้อครับ :D

เงินไม่กี่ร้อยที่บวกไปในสติกเกอร์คลับ ถ้ามันทำให้แพงจนรู้สึกไม่สบายใจในการซื้อ จนต้องไปทำเองมาติด คงไปว่าอะไรไม่ได้ครับ :lol:

แล้วผมก้อไม่ได้แคร์ในการเอาโลโก้ไปก๊อบด้วยนะ ไม่งั้น ไม่เอาตัวเป้งๆๆ วางแปะให้เลยที่หน้า Home ครับ หรือไปหาเอาใน FB ก้อมี

อย่าคิดมากเลยครับ :D

ขอก๊อปไปทำ wallpaper ด้วยนะครับ คงไม่ว่ากัน :0195:

เปิดจองเมื่อไหร่ อย่าลืมประกาศนะครับ ป๋าทอม

Lot แรก กี่ชุด อ่ะครับ ?

เดี๋ยวเอาสลิปการโอนเงินมาติดข้างสติ๊กเกอร์ด้วยครับ...รับประกันว่าแท้ๆๆๆๆๆ...555555

...คิดว่าช่วยโปรโมทเว็บแล้วกัน..อิอิ :D :D

ด้วยความเคารพครับ

จะเป็นไปได้ไหมครับ ถ้าจะลง Number ของสติ๊กเกอร์ที่ผลิดออกมาเป็นจำนวน Lot ครั้งที่เท่าไหร่ของการผลิต

เพราะจะได้รู้ไหน เก่า ไหน ใหม่ เวลามี Number เวลาเห็นเพื่อนสมาชิกก็จะได้รู้ว่าเรา อยู่มานานแค่ไหน เช่น Lot แรกนี้จะได้เป็นรุ่นพิเศษ หน่อย (รุ่นความหลัง)

ยังไงขอเสียง สมาชิก พี่่ ๆ น้อง ๆ หน่อยนะครับว่าโอเคไหม

รบกวน ป๋าๆ Staff พิจราณาด้วยนะครับ

ถ้ายังทำทันนะครับ เพราะอ่านมาเห็นบอกว่า กำลังดำเนินการผลิต แต่ถ้าผลิตแล้วก็ไม่เป็นไรครับ แต่ Lot ที่2ของเป็นอีกแบบที่ไม่ช้ำกับ Lot แรกนะครับ

ส่วนผมของ Lot แรกนะครับ อยากเป็นรุ่นความหลัง รุ่นพิเศษ

ว่าแล้วเอาเลขที่บัญชีมาเลยก็ได้ครับ ของมันร้อนเดียวไม่ทันเพราะ เห็น Use ตอนนี้น่าจะ 2,xxx แล้วมั้ง ครับ

ซื้อของเก๊มาติด ดูแล้วยังไงมันก็ไม่ภูมิใจอ่ะครับ

ใช่ครับ ราคาของเว็บมันไม่ได้แพงมากมายอะไร สนับสนุนช่วยเว็บเราดีกว่า :0114:

จะเป็นไปได้ไหมครับ ถ้าจะลง Number ของสติ๊กเกอร์ที่ผลิดออกมาเป็นจำนวน Lot ครั้งที่เท่าไหร่ของการผลิต

เพราะจะได้รู้ไหน เก่า ไหน ใหม่ เวลามี Number เวลาเห็นเพื่อนสมาชิกก็จะได้รู้ว่าเรา อยู่มานานแค่ไหน เช่น Lot แรกนี้จะได้เป็นรุ่นพิเศษ หน่อย (รุ่นความหลัง)

ยังไงขอเสียง สมาชิก พี่่ ๆ น้อง ๆ หน่อยนะครับว่าโอเคไหม

รบกวน ป๋าๆ Staff พิจราณาด้วยนะครับ

ถ้ายังทำทันนะครับ เพราะอ่านมาเห็นบอกว่า กำลังดำเนินการผลิต แต่ถ้าผลิตแล้วก็ไม่เป็นไรครับ แต่ Lot ที่2ของเป็นอีกแบบที่ไม่ช้ำกับ Lot แรกนะครับ

ส่วนผมของ Lot แรกนะครับ อยากเป็นรุ่นความหลัง รุ่นพิเศษ

ว่าแล้วเอาเลขที่บัญชีมาเลยก็ได้ครับ ของมันร้อนเดียวไม่ทันเพราะ เห็น Use ตอนนี้น่าจะ 2,xxx แล้วมั้ง ครับ

ผมชอบความคิดพี่ครับ

สนับสนุนอย่างแรง

อืมมมม อันนี้น่าทำได้ครับ แทนที่จะทำเป็น login number

ทำเป็น lot number แทน เห็นด้วยครับ

ผมว่าใครอยากก๊อปก็ก๊อปไปครับ สมาชิกที่มีจิตสำนึกต้องซื้อของแท้เพื่อสนับสนุนเว็ปครับ

ผมมองว่าเป็นแบบเดิม (ที่เคยติด ที่เคยเปิดขายกัน) ไม่ต้องมี lot ไม่ต้องป้องกันการขโมย หรือปลอมแปลงอะไรหรอกครับ จะเก่า จะใหม่ ก็คนกันเองทั้งนั้น และง่ายต่อการจัดทำ และการจัดการด้วยนะ

ปล ขออภัยที่เห็นต่าง

ผมว่าใครอยากก๊อปก็ก๊อปไปครับ สมาชิกที่มีจิตสำนึกต้องซื้อของแท้เพื่อสนับสนุนเว็ปครับ

กระทืบ like ให้ครับ