Jump to content

รถผมโดนเฉียวแล้วหนีครับ

Recommended Posts

เพื่อนๆครับวันนี้รถผมโดนcivicสีขาวรุ่นเดียวกันเฉียวแล้วหนี้ครับ เลวมากเลยครับโดนแถวๆรามอินทรา109 หรือซอยพระยาสุเรนทร์ คนชนน่าจะอยู่แถวนี้หรือทำงานแถวนี้ แฟนผมก็จำป้ายทะเบียนไม่ได้ซะด้วย เซ้งครับขับรถรุ่นเดียวกันแต่ไม่มีน้ำใจเลยครับ ไครทราบหรือได้เบาะแสกรุณาแจ้งด้วยครับ หรือถ้าเจ้าตัวอยู่ในคลับก็ช่วยแสดงตัวด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

รถเราโดนตรงไหน แระคาดว่ารถคู่กรณี จะโดนตรงไหน

เพื่อที่เพื่อนสมาชิกจะได้ช่วยๆ ดูกันได้ถูกอ่ะครับ

ไงขอภาพเท่าที่มีหน่อยครับท่าน

ขอบคุณมากครับผมไม่ได้อะไรหรอกครับ แผลไม่ได้ใหญ่มาก โดนชนที่สเกิตหน้าด้านขวาแตกครับ และก็กันชนด้านบนเป็นรอยนิดหน่อยผมเอายาขัดสีขัดออกแล้วบางส่วนครับ ดีที่ยังไม่ใหญมาก ผมแค่อยากให้คนชนน่าจะจอดลงมาคุยกันหน่อยขับรถก็มีประกันจะหนีทำไม่ครับหรือมีแต่รถขับแล้วไม่มีตังค์จ่ายครับ น้ำใจน่าจะมีกันบ้างผิดถูกก็ว่ากันไปไม่ใช้ชนแล้วหนีอย่างนี้มันรับไม่ได้ครับ เรื่องประกันคงยังครับผมเพิ่งเครมสีรอบคันมาครับเพิ่งเดือนกว่าเองแล้วก็มาโดนอีกเซ็งมากๆครับ ส่วนคู่กรณีน่าจะโดนด้านซ้ายครับบริเวณล้อหน้าครับ แฟนผมบอก ขอบคุณทุกคนมากครับ

ผมก็สีขาวนะครับแต่ไม่ได้อยู่แถวๆนั้น จำรายละเียดเด่นๆของคู่กรณีได้มั่ยครับ เช่นกันชนหน้าเดิมๆมั้ย แล้วโฉมไหน

สติ๊กเกอร์ ประมาณนี้

ชนแล้วหนี ต้องประนามรรับ ไร้ความรับผิดชอบ !

ของผมเคยโดนชนแล้วหนีสองครั้ง

ตามไม่ทันซักครั้ง และก็ไม่เห็นทะเบียนเรยซักครั้ง

เจ็บกะดองใจสุดๆ อยากจะฝากรูเล็กๆ ไว้ที่รถพวกมันจริงๆ อิอิ

แฟนผมจำอะไรไม่ได้เลยครับขับอย่างเดียว555 ขอบคุณทุกคนครับ ปล่อยมันไปเถอะครับเดี๋ยวก้ได้รับอย่างเดียวคืนเพี้ยง5555

แฟนผมจำอะไรไม่ได้เลยครับขับอย่างเดียว555 ขอบคุณทุกคนครับ ปล่อยมันไปเถอะครับเดี๋ยวก้ได้รับอย่างเดียวคืนเพี้ยง5555

คิดซะว่าฟาดเคราะห์แล้่วกันครับ ^^

ซักวันนึง ไปเฉี่ยวใครแล้วหนี อาจจะโดน ลูกตะกั่วไล่ตามทัน ซักวันเอง ^^

คิดซะว่าฟาดเคราะห์แล้่วกันครับ ^^

ซักวันนึง ไปเฉี่ยวใครแล้วหนี อาจจะโดน ลูกตะกั่วไล่ตามทัน ซักวันเอง ^^

ก็ว่าอย่างนั้นครับ ขอบคุณครับ คิดไปก็เซ้งจิต น่าๆจิตตังครับ 5555