Jump to content

จับคาสนาม(ยิงปืน) TypeR สวย ๆ ญช-6008

Recommended Posts

จับสด ๆ ร้อน ๆ วันนี้ คาสนาม(ยิงปืน) Type R ขาว ๆ อย่างงาม

เห็น FD สวย ๆ ไม่ได้เลยช่วงนี้  เห็นแล้วเป็นต้องจับ ภาพแรกเปิดหัว เลียนแบบหมายซะหน่อย ขำ ๆ นะครับ อย่าคิดมาก

ภาพที่สอง  ส่องบั้นท้ายซะหน่อย พร้อมหลักฐานความงามต่าง ๆ คาดว่าคงมีอะไรเยอะกว่านี้  นี้เอามาแค่ที่เห็นชัดเจน เท่านั้นครับ

ภาพที่ 3 มาดูด้านหน้ากันบ้าง เห็นไฟหน้าแล้วอยากทำบ้างจัง  น้ำลายไหล เลยตอนไปแอบถ่ายเนี่ย....

ภาพสุดท้ายแล้ว ลากันด้วยภาพด้านข้างสวย ๆ แล้วกัน ผมก็ FD สีขาวเหมือนกัน อยากแต่งแบบนี้บ้างสวยสะอาดตามากครับ รายงานตัวด้วยนะครับ ผมวัตร ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

หล่อม๊ากขอบอก...มามอบตัวให้ไวเลยคร๊าบบบ..ขาวหล่อ //////  ปล. หน้าประกาศจับแหล่มจุงเบย... :D

ขยันมาก ครับ ไม่ใช่ประกาดจับ ธรรมดา จริงๆ ^^

ชอบตรง "เพื่อนความบันเทิงใน CCTH เท่านั้น"

ไอเดียเจ๋งมากครับ ประกาศจับแบบนี้ อมยิ้มไปด้วยเลย ชอบครับ 

ว้า ๆ เพิ่งเห็นนะเนี่ย มีข้อผิดพลาดจนได้

ฝาก Admin แก้ทะเบียนให้หน่อยครับ "ญช - 6008"

พลาดอย่างแรง ตรง Topic เลย 555

หล่อม๊ากขอบอก...มามอบตัวให้ไวเลยคร๊าบบบ..ขาวหล่อ //////  ปล. หน้าประกาศจับแหล่มจุงเบย... :D

ขอบคุณมากครับ

โหว มีลายน้ำน้ำ ชอบมากครับ 

ขอบคุณมากครับ

ขยันมาก ครับ ไม่ใช่ประกาดจับ ธรรมดา จริงๆ ^^

ชอบตรง "เพื่อนความบันเทิงใน CCTH เท่านั้น"

พอดีว่าง ๆ จัดซะหน่อยครับ

ไอเดียเจ๋งมากครับ ประกาศจับแบบนี้ อมยิ้มไปด้วยเลย ชอบครับ 

ขอบคุณครับ ดีใจครับที่ทำให้ยิ้มได้

จับเท่เรย

ขอบคุณครับ

มามอบตัวด่วนครับ

รอเช่นกันครับ

ชอบรูปประกาศจับจัง ว่างๆมาจับหน่อยนะครับ

แบบนี้เรียกท้าท้าย 555 อย่าให้เจอนะครับ เจอเป็นจับ ไม่ปรับแต่ต้องรีบรายงานตัวนะครับ

ปล. ขอบคุณ Admin ด้วยช่วยแก้ไข ข้อผิดพลาดให้ครับ

ตามต่อไปคร้าบบบบ  มามอบตัวด้วยเด้อ :lol:  :lol:  ปล.  รูปประกาศจับสวยจุงเบย  ใช้โปรแกรมรายทำครับผม :P  :)

ตามต่อไปคร้าบบบบ  มามอบตัวด้วยเด้อ :lol:  :lol:  ปล.  รูปประกาศจับสวยจุงเบย  ใช้โปรแกรมรายทำครับผม :P  :)

ใช้ Adobe Photoshop นี้แหละครับ

• 1 month later...

มามอบตัวแล้วครับ โทษทีพอดีไม่ได้เขาหลายวัน ผมทำงานอยู่ที่นั้นครับ (แต่ไม่ได้อยู่สนามยิงปืนนะ แต่เป็นทหารในนั้น) บ้านก็อยู่ในนั้น ยังไงถ้าเขามาใช่บริการที่สนามอีก เรียกหาเพื่อนๆผมที่เป็นครูสอนยิงปืนได้ (ครูวัยรุ่นวัยรุ่นหน่อยนะเขาจะมีแก๊งกันอยู่อ่ะ  3 ตอ) ไปถามหาเอา  ผมไอซ์นะครับครับ ยินดีที่ได้รู้จัก และขอบพระคุณทุกคำชมครับ การแต่งแบบนี้เป็นสเต็ป 2 แล้วครับ สเต็ปแรกเรสซิ่ง เอาออกไปแล้ว

ภาพสเต็ปแรกครับ เรสซิ่ง ตุกติงเครื่องนิดหน่อย