Jump to content

บุคคลนี้โกงเงินครับ

Recommended Posts

ขอบคุณพี่ๆทุกคนในคลับนี้นะครับที่ช่วยดันกระทู้ส่งข้อมูลให้ และตามหาเจ้าตัว ถ้าความคืนหน้าเป็นยังไงผมจะมารายงานนะครับ

• Replies 209
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

PU MidNight

มารายงานความคืบหน้านะครับ ได้ถามๆน้องที่อยู่แถวอมตะแล้ว น้องบอกว่าคันสีเหลืองนี้อยู่ในซอยบ้านเค้าพอดี คนขับเป้นผู้หญิง ชุดแต่งing ทะเบียนจำไม่ได้   และอีกคัน สีเหลืองเหมือนกัน  แต่ไม่ใช่ชุดแต่ง ing  

Tommie

ที่ผมอ่านแล้วไม่สบายใจคือ ข้อมูลไปลงที่ชื่อผู้ไม่เกี่ยวข้องได้อย่างไรน่ะคับ ทั้งๆที่รถขายเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วเป็นปี     ที่ผมนั่งคิดตอนนี้คือ ถึงตอนนี้บอลไม่มีตัวตนแล้ว และรถคันนี้ก้อไม่ได้เกี่ยวก

skinnat

วันนี้ผมจะไปแจ้งความดำเนินคดีแล้วครับ ให้โอกาสออกมารับผิดชอบหลายวันและครับ คืบหน้ายังไงเดี๋ยวผมมาแจ้งอีกทีนะครับ  ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ช่วยเหลือ

รอผม กลับ กทม. ก่อน จะจัดให้ไม่ลิมชื่อผมเบย อิอิ

ไงรบกวนผู้เสียหาย แจ้งความให้ครบๆ ต่าง สน.ยิ่งดีอ่ะนะ

รอผม กลับ กทม. ก่อน จะจัดให้ไม่ลิมชื่อผมเบย อิอิ

ไงรบกวนผู้เสียหาย แจ้งความให้ครบๆ ต่าง สน.ยิ่งดีอ

วันอาทิตย์ ธนาคาร คงปิด วันจันทร์ ผมจะไปข้อมูล ธนาคาร ครับ ว่าบัญชีปลายทางที่ผมโอน อยู่ สน. ไหนครับ ขอบคุณครับ

275 สาขาซอยวัดด่านสำโรง 0275 96/1-2 ถ.สุขุมวิท 113 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270

โทรศัพท์ 0-

โทรสาร 0-

จัดไปครับ

275 สาขาซอยวัดด่านสำโรง 0275 96/1-2 ถ.สุขุมวิท 113 ต.สำโรงเหนือ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270

โทรศัพท์ 0-

โทรสาร 0-

จัดไปครับ

ป๋าเราจัดโหดแล้ววว

ป๋าเราจัดโหดแล้ววว

ยังนะท่าน รอดูดีกว่าง่ะ

แต่ตกลงผู้เสียหาย 2 ท่านใช่ไหมครับ

แจ้งความครบยังอ่ะครับ

เจ้าตัวเค้าจะรู้รึป่าวหนอ ว่าในคลับนี้มีแต่คนคิดถึง..รึว่าตายห่าไปแล้ว

ไม่มีเงินกินข้าว บอกพี่ใด้นะน้อง ทำแบบนี้ลำบากคนอื่นเค้ารู้ไหม อิอิ  pm. ma na ka

พี่ก็กลัวว่าตายนะท่าน

แต่ท่านยกพลมาเลี้ยง ก็ไม่ไหวนะ ยับเกิ้นอ่ะ

ไงรบกวนผู้เสียหาย แจ้งความให้ครบๆ ต่าง สน.ยิ่งดีอ่ะนะ

สุดยอดเลยน้องเรา

มีข้อมูลคร่าวๆมาว่า เห็นรถ FD สีเหลือง จอดบ่อยในหมู่บ้านประภัสสร หนองกะขะ เลยโรงเรียนอีเทคไปทางพนัสนิคม ราวๆ 3-5 ก.ม. ครับ

โทรศัพท์ 0-

โทรสาร 0-

จัดไปครับ

นี่คือธนาคารปลายทางที่ผมโอนเงินไปหลอครับพี่

ยังนะท่าน รอดูดีกว่าง่ะ

แต่ตกลงผู้เสียหาย 2 ท่านใช่ไหมครับ

แจ้งความครบยังอ่ะครับ

พี่อีกท่านแจ้งความวันจันทร์ครับผม 

มีข้อมูลคร่าวๆมาว่า เห็นรถ FD สีเหลือง จอดบ่อยในหมู่บ้านประภัสสร หนองกะขะ เลยโรงเรียนอีเทคไปทางพนัสนิคม ราวๆ 3-5 ก.ม. ครับ

ขอบคุณมากๆ ครับพี่ 

ตามดูตอนจบครับ อยากรู้ว่ารถก็มี เงินแค่นี้มีเหตผลอะไรหว่า

คิดเหมือนกันครับ ตอนแรกยังคิดว่าเป็นเหตุสุดวิสัย หรือ ติดต่อคลาดเคลื่อนหรือเปล่า

แต่ตอนนี้เหมือนว่าปล่อยนานเกินไปมากแล้ว

อย่าให้อภัยเด็ดขาดเลยนะครับ กี่ครั้งถึงจะพอสำหรับคำว่า ให้อภัย

ถ้าเรื่องเพิ่มเติมยังไงผมจะมาแจ้งให้พี่ๆทราบกันนะครับ ตอนนี้ผมขอติดตามก่อน และมีพี่ๆในคลับช่วยตามให้จนเข้าใกล้ไปเรื่อยๆและครับ ขอบคุณ พี่ทุกคนในคลับ นะครับที่คอยตาม คอยเป็นกำลังใจให้ทุกอย่างครับ

เมื่อคืนนี้เจอตัวเป็นๆ จอดหน้าร้าน The babe ครับ ผมว่าถ้ามีเวลามาซุ่มในตัวเมืองชลบุรีสักวัน มีโอกาสเจอสูงครับ