Jump to content

Recommended Posts

รถเงามากเลยครับ

ขอบคุณครับ

ผมเจอรถทะเบียนนี้เมื่อไรละขับตามเลยนะครับเสี่ยต้น

ได้เลยครับพี่หมี บีบแตรทักทายด้วยนะครับ

เอาแว็ก 3 ตัวมาเขย่า รวมกันหรอครับ ??

แน๊ว แนว

ใช่ครับ เห็นมันเป็น Oil Base แนวๆ เดียวกันหมด แต่ละขวดก็ใกล้จะหมดเลยกล้าเอามาเขย่ารวมกันอ่ะครับ

แหม CG มาครบแก็งค์เลย โฮะๆ ผม แค่ Jetseal109 แล้วตามด้วย FMJ ลื่่นๆ เอง อิอิ

สูตรนี้ก็สุดยอดแล้วครับผม

ผมชอบโลโก้จริง ขอไปทำสติ้กเกอร์ได้ป่ะ หวงไหมเนี่ย . .

ผมว่ารอ Staff ทำออกมาจำหน่าย ช่วยสมทบทุนช่วยค่า Server ดีกว่าครับ

ผมชอบโลโก้จริง ขอไปทำสติ้กเกอร์ได้ป่ะ หวงไหมเนี่ย . .

มันเป็นของคนในเว็บนี่เหละครับ อยู่ในห้องรับแขก ลองเข้าไปดูครับ

ผมพึ่งรู้ว่า FMJ กะ power lock เป็น oil

3 ตัวนี้แต่ละตัวให้ผลงานเป็นไงบ้างครับ

ได้เลยครับพี่หมี บีบแตรทักทายด้วยนะครับ

ทักทายแล้วอย่าด่าในใจนะครับเสี่ยต้น ของผมสีดำครับ xx-9950

ครบ Set นี้ราคาค่าเสียหายเท่าไรครับเสี่ยต้น (ผมเลี้ยงลูกให้ก็ได้ครับตอนเสี่ยขัดรถผม)

ผมพึ่งรู้ว่า FMJ กะ power lock เป็น oil

3 ตัวนี้แต่ละตัวให้ผลงานเป็นไงบ้างครับ

:0102: :0102:

เงาสุดยอดดดดดด...

ขอบคุณคร๊าบบบ

ทักทายแล้วอย่าด่าในใจนะครับเสี่ยต้น ของผมสีดำครับ xx-9950

ได้คร๊าบบบ

เงา ใส ทุกซอกทุกมุมไม่มีที่ติเลย พี่ต้น นี้แหละ Car detailing ตัวจริง

ขอบคุณครับอ๊อฟ

เป็นรถสีบรอนซ์เงินที่ wet look + ฉ่ำสุดๆๆเลยครับ ชอบจริงๆ wet look อิอิ

ขอบคุณครับผม

ครบ Set นี้ราคาค่าเสียหายเท่าไรครับเสี่ยต้น (ผมเลี้ยงลูกให้ก็ได้ครับตอนเสี่ยขัดรถผม)

ง่า จำราคาไม่ได้แล้วอ่ะครับพี่หมี

สุดยอดมากครับ

ขอบคุณคร๊าบบบ :0148: :0148:

คาร์แคร์ชัดๆเลยครับ ไปล้างที่ร้านเทพๆยังไม่ละเอียดเท่านี้เลย เช่น การเก็บงานตะแกรงหน้าและขอบกระจก จะลองไปทำดูบ้างสุดยอดมากครับ

พี่ขัดอยู่เเถวไหน เพื่อจะไปยืมของขัดปั้นมั่างคับ :D ผมเล่นฉีดเเต่ยาเคลือบอย่างเดียวเลย

น้ำยาต่างๆของพี่นี้ซื้อที่ไหนครับเนี่ย เห็นแล้วอยากทำบ้าง แต่น่าฝนผมคงจะนานๆที 55

1905 ยังซกม๊ก ว่างก็มาเอาไปขัดได้นะ... :0113::0148:

ตอนนี้หาเวลาว่างยากเลยครับ เหอเหอ

สวยสุดยอดครับ

ขอบคุณครับ

ขยันจริงๆเลยพี่ :0114:

ขอบคุณครับ

ฝากรถไปขัดมั่งเดะลูกเพ่...เด่วเลี้ยงหมิงหมิงให้ ฮ่าๆ

เดี๋ยวเจอหมิงหมิงร้องก็ทำไรไม่ถูกหรอก

คาร์แคร์ชัดๆเลยครับ ไปล้างที่ร้านเทพๆยังไม่ละเอียดเท่านี้เลย เช่น การเก็บงานตะแกรงหน้าและขอบกระจก จะลองไปทำดูบ้างสุดยอดมากครับ

พี่ขัดอยู่เเถวไหน เพื่อจะไปยืมของขัดปั้นมั่างคับ :D ผมเล่นฉีดเเต่ยาเคลือบอย่างเดียวเลย

น้ำยาต่างๆของพี่นี้ซื้อที่ไหนครับเนี่ย เห็นแล้วอยากทำบ้าง แต่น่าฝนผมคงจะนานๆที 55

ขอบคุณครับ

ติดต่อพี่ตั้ม CG ได้เลยครับ มีสินค้าดีดีให้เลือกเยอะเลยครับ

เราไปเปิดคาร์แคร์กันดีมั้ยครับพี่ต้น :0212:

วันนึงรับ 2 คันพอ ไม่เน้นปริมาณรถ แต่เน้นคุณภาพ

ปล.พี่ต้นจัดซะเงาวิ้งเลยนิครับ อิจฉา

พาน้องกัสจังไปหาพี่อาราเล่ นำน้ำยาไปเอง+เลี้ยงไอตีม คิดเท่าไรครับเสี่ยต้น