Jump to content

Recommended Posts

มาเปิดตัวกับบ้านหลังใหม่ ตอนแรกว่าจะไปลงที่หลังเก่า แต่เกิดรัฐประหารขึ้นก่อน (โดนด้วย)

ข้อมูลส่วนตัว เจอกันจะได้ทักทายถูก : ชื่อ โป้ง ครับ อายุ 3x อยู่ จ.แพร่

เชิญชมและติได้ตามสะดวกครับ

ขอติหน่อย

.

รถท่านหล่อเกินไปครับ สร้างความอิจฉาให้แก่กระผมมากๆ

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

jink

ใส่โช๊คเสร็จก็วิ่งมาตั้งศูนย์ CG-400 เลียบด่วน เพราะจะมาแถวนี้อยู่แล้ว หลังตั้งแล้วก็ขับดีขึ้น ขับที่ความเร็วสูงซิกแซกที่เลียบด่วนได้ดีขึ้น     จากการใช้งานวิ่งไปกลับ กทม.-แพร่ แตกต่างกันชั

jink

และแล้วก็ได้มันมา   ตอนแรกแค่หาหาง type R เท่านั้น แต่เห็นแนว spoon ก็ชอบแฮะเลยหามาใส่ ITEM : ฝาหลังคาร์บอนครึ่งบานลาย1 + หาง type-R (กลางดำธรรมดา)   ทำให้อยากได้ฝาหน้า type R ลาย1 ในอนาค

jink

มีคนบอกว่าแค่ใส่ฝาคาร์บอนแบบนี้ทำเป็นเรื่องใหญ่ ...ใช่ครับ เพราะบางคนเปลี่ยนมาแล้วหลายบานจนเป็นเรื่องปกติ แล้วก็ไม่ใช่ของแปลกใหม่แต่อย่างใด   แต่สิ่งที่ต้องตัดสินใจสำหรับผมก็คือ การอยู่

รถสวยมากคับ ผมไล่ดูเป็นสเตปมาเลย

:0114:

ขอบคุณครับ

อิจฉาคันนี้ ของแท้ทั้งคันนนนนนนนนนนนน

แต่ีขับตามไม่ทัน

เริ่มมีผู้สนับสนุนแล้ว

ขอสปอนเซอร์ได้ อิอิ

แวะมาดูรถหล่อ ขาว สะอาด

ถ่ายหล่อ M&M ไม่ได้สักอย่าง

คลิ๊กขวาก Save Picture AS.....

อย่า! ขอร้อง

รู้แล้วว่าเบาะแบบที่พี่อยากได้ ร้านไหนรับทำ แต่พี่โจ้ห้ามบอก อิอิ

นิสัย งอนล่ะ

แผล่บ แผล่บ แวะมาลงลิ้น

น่ากลัวชิบ ขานี้

สงสารแมลง บินมาเกาะคันนี้ลื่นหัวแตกหมด เงาแท้

ภายมันหลอกตา

เห้ยยย หลัง ไมค์เลย พ่อจะ จัดละ :0126:

นี่ก็อีกตัว หาไรได้จัดตามตลอด

ขอติหน่อย

.

รถท่านหล่อเกินไปครับ สร้างความอิจฉาให้แก่กระผมมากๆ

5555+ ขอบคุณครับ รถธรรมดามากๆ

ฝาหน้า ฝาหน้า ฝาหน้า

ถ้าเมียอนุมัตินะ จัดไปนานแล้ว

คนแพร่ แห่ RR

คันนี้ใช้เข็น อิอิ

ขาว...โหดมาเชียว ลงฝาหน้าละแหล่มเลย

เมียไม่อนุมัติครับ เศร้า

พี่โป้ง สาวเหนือแซ่บไหมอ่า

จารย์กรู เน้นอย่างเดียว ไม่แซ่บ เน้น ขาวเป็นหยวกกล้วย โอ้ อู้

เหมือนกันพี่ อิอิ

อย่า กร ขอร้อง

:o

B)

เบาะเอาไงเนี่ย เด่ว เค้าจัดก่อนนะ :0015:

เอาดิ อิอิ

เจ้าของบ้านนี้ตระเวนชมของอร่อยไปทั่วเลยนะครับ

ไม่ได้ไป 69 แบบคนอื่นนี่หว่า ทำไงได้

ช่วงนี้ไม่ได้อัพไรแล้วนะครับ ตังไม่มี แล้วก็ยังงงว่าจะไปทางไหนต่อดี จะไปเอาฝาเพิ่ม เพื่อภายนอกดูสวยงาม แต่ก็มีปัญหาตรงต้องฝาขาวเท่านั้น ภรรยาไม่ชอบฝาดำ 555+ เซ็ง

หรือเล่นช่วงล่างต่อ กับ โช๊คสักชุด

ได้ฝายังครับพี่โป้ง

กำลังดูเนื้อคู่อยู่

สวยอ่ะ!

ไรสวย? อิอิ

คาร์บอนดิคับเฮีย

เจี้ยวคาร์บอนเหมือนบอมอ่ะเหรอ

ทักทาย RR หล่อๆคร้าบบบ

สวัสดี อุ๋ยDC5 ครับ

ช่วงนี้ไม่ได้อัพไรแล้วนะครับ ตังไม่มี แล้วก็ยังงงว่าจะไปทางไหนต่อดี จะไปเอาฝาเพิ่ม เพื่อภายนอกดูสวยงาม แต่ก็มีปัญหาตรงต้องฝาขาวเท่านั้น ภรรยาไม่ชอบฝาดำ 555+ เซ็ง

หรือเล่นช่วงล่างต่อ กับ โช๊คสักชุด

ส่วนตัวผมมองว่าฝาขาวสวยกว่าครับ

ส่วนโช๊ค รถพี่วิ่งถ้ายังวิ่งมาไม่เยอะ ใช้ SS เลยครับ