Jump to content

Recommended Posts

มาดูรถงามๆหน่อย ฝาขาวอีก 1 เสียง สวยกว่าแยะ

ผมเครียดอยู่พี่ ว่าจะเอาดั๊กเทลสีอะไรดี ดำหรือเหมือนกะตัวรถ ยังคิดไม่ตก

ปล เหมือนกับตัวรถ มีเยอะแล้ว เลยอยากอะไรที่มันแหวกแนวไปบ้าง

• Replies 294
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

jink

ใส่โช๊คเสร็จก็วิ่งมาตั้งศูนย์ CG-400 เลียบด่วน เพราะจะมาแถวนี้อยู่แล้ว หลังตั้งแล้วก็ขับดีขึ้น ขับที่ความเร็วสูงซิกแซกที่เลียบด่วนได้ดีขึ้น     จากการใช้งานวิ่งไปกลับ กทม.-แพร่ แตกต่างกันชั

jink

และแล้วก็ได้มันมา   ตอนแรกแค่หาหาง type R เท่านั้น แต่เห็นแนว spoon ก็ชอบแฮะเลยหามาใส่ ITEM : ฝาหลังคาร์บอนครึ่งบานลาย1 + หาง type-R (กลางดำธรรมดา)   ทำให้อยากได้ฝาหน้า type R ลาย1 ในอนาค

jink

มีคนบอกว่าแค่ใส่ฝาคาร์บอนแบบนี้ทำเป็นเรื่องใหญ่ ...ใช่ครับ เพราะบางคนเปลี่ยนมาแล้วหลายบานจนเป็นเรื่องปกติ แล้วก็ไม่ใช่ของแปลกใหม่แต่อย่างใด   แต่สิ่งที่ต้องตัดสินใจสำหรับผมก็คือ การอยู่

ส่วนตัวผมมองว่าฝาขาวสวยกว่าครับ

ส่วนโช๊ค รถพี่วิ่งถ้ายังวิ่งมาไม่เยอะ ใช้ SS เลยครับ

ส่วนตัวคิดว่าคาร์บอนอนาคตดีกว่า แต่คงต้องฝาขาว เพราะคุณภรรยาเนี่ยแหล่ะ 555+

มาดูรถงามๆหน่อย ฝาขาวอีก 1 เสียง สวยกว่าแยะ

ผมเครียดอยู่พี่ ว่าจะเอาดั๊กเทลสีอะไรดี ดำหรือเหมือนกะตัวรถ ยังคิดไม่ตก

ปล เหมือนกับตัวรถ มีเยอะแล้ว เลยอยากอะไรที่มันแหวกแนวไปบ้าง

ถ้าอยากเอาแปลกและสวย ตรงดั๊กเทลกับชิ้นกลางเป็นคาร์บอนก็ไม่เลวนะ

ถ้าอยากเอาแปลกและสวย ตรงดั๊กเทลกับชิ้นกลางเป็นคาร์บอนก็ไม่เลวนะ

ตังไม่มีแระ ดำ อย่างเดียวพอไหวป่าวพี่ พี่ว่ามันดีกว่าเหมือนสีตัวรถมะ ดั๊กเทลอ่ะครับ

รถสวยรูปสวยครับ

เจอเบาะในใจ :0096:

รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ

เบาะคู่นี้สั่งทำหรือว่ามีแบรนด์ครับ

ตังไม่มีแระ ดำ อย่างเดียวพอไหวป่าวพี่ พี่ว่ามันดีกว่าเหมือนสีตัวรถมะ ดั๊กเทลอ่ะครับ

ผมว่าสีเหมือนตัวรถจะสวยกว่านะ ดูฝาท้ายมีมิติมากขึ้น ชิ้นกลางบนดำ ข้างล่างก็ดำ ดูแปลกๆ แต่ผ้าเป็นคาร์บอน ผมชอบนะ อิอิ

แอบมาซุ่มดูครับผม

ซุ่มดูได้ แต่ห้ามซุ่มยิงนะครับ

สุดท้ายเอาฝาอะไรคับเฮีย เห็นซุ่ม ^^

ต้องรอชมนะ 555+

รถสวยรูปสวยครับ

รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ

เบาะคู่นี้สั่งทำหรือว่ามีแบรนด์ครับ

บ่ะ ทำไมมีแต่คนอยากได้ตัวนี้กันจัง ไม่น่ามาโชว์ก่อนเลย

มียี่ห้อครับ เบรน SSCUS ตัวนี้รุ่น EURO PU เป็นหนังครับ สวยดี เคยติดต่อไปที่บริษัทตัวแทน ราคา$1090 ต่อตัว เลยถอยดีกว่า แต่มีงานไทยนะครับ อยากได้ติดต่อหลังไมค์

เชียงใหม่เป็นไงบ้างคับ

ถามถึงเมือง หรือถามถึงสาวอ่ะ จารย์บอม

ในที่สุดก็ได้งานของเจ้านี้ งานประทับใจมากขอบอก แตกต่างกับงานไต้หวันชัดเจน (งานเจ้าอื่นไม่รู้นะครับ)

งานเป็นลาย2 สคูปเป็นลาย1 เพื่อให้ดูตัดกัน ฝาน้ำหนักเบามาก เด๋วใส่แล้วจะมาอัพเดทอีกที

ในที่สุดก็ได้งานของเจ้านี้ งานประทับใจมากขอบอก แตกต่างกับงานไต้หวันชัดเจน (งานเจ้าอื่นไม่รู้นะครับ)

งานเป็นลาย2 สคูปเป็นลาย1 เพื่อให้ดูตัดกัน ฝาน้ำหนักเบามาก เด๋วใส่แล้วจะมาอัพเดทอีกที

แจ่มมากครับ

แอบซุ่ม พรุ่งนี้ปล้น ฮี่ๆๆ

ทั้งหล่อทั้งเนียนเลยพี่ ของพี่หนุ่ย OK อยู่แล้ว ไม่เหมือนกับเจ้าที่ดูเหมือนจะขึ้นชื่อด้านคาร์บอนเคฟล่าบางเจ้า ที่ว่าสัดแต่จะทำให้เส็ด แถมไม่ QC งานให้ลูกค้า เจอมาเสียเวลามากมาย

แจ่มมากครับ

กว่าจะได้

แอบซุ่ม พรุ่งนี้ปล้น ฮี่ๆๆ

มาเลย

ทั้งหล่อทั้งเนียนเลยพี่ ของพี่หนุ่ย OK อยู่แล้ว ไม่เหมือนกับเจ้าที่ดูเหมือนจะขึ้นชื่อด้านคาร์บอนเคฟล่าบางเจ้า ที่ว่าสัดแต่จะทำให้เส็ด แถมไม่ QC งานให้ลูกค้า เจอมาเสียเวลามากมาย

ใครฟ่ะ มาทำกับ KIRA ได้ เด๋วเขียนชื่อในสมุดหนังหมาเลย

ใส่เองเลยก็ได้นะ ประแจเบอร์ 10 ตัวเดียว คนช่วยจับอีก 1 คน ^_^:)

สรุปจบที่คาร์บอนหรอครับพี่ สวยมากเลย ใส่แล้วอัพโหลด ให้น้องชมไวๆ นีอต4ตัวเอง