Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วง Modify ครับ เสร็จเมื่อไรจะเอาไปขึ้น Dino แล้วจะแจ้งข่าวนะครับ

Modify อารายอ่ะ ฮ่าๆๆ

สบายดีครับพี่ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆอะครับ

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วง Modify ครับ เสร็จเมื่อไรจะเอาไปขึ้น Dino แล้วจะแจ้งข่าวนะครับ

หลังโมละเจอกันพี่จะตามทันมั๊ยเนี่ย

เอ๊ะ เราเคยรู้จักกันปะเนี่ย ฮ่าๆๆๆ

ผมชื่อ OAK ครับ

55555555555555555555

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่างเลยอะพี่ ไปMeetingบ่อยๆงานอาจจะเข้าได้ครับ

Modify อารายอ่ะ ฮ่าๆๆ

รถมันกำลังเรียนหนังสอนอยู่ครับ วิชา ความแรง 555555555555555555

หลังโมละเจอกันพี่จะตามทันมั๊ยเนี่ย

เกินไปพี่ ผมขอแคใกล้พี่มากที่สุดก็พอใจละ

ไปไม่บ่อยนะครั้งเดียวเอง อิอิ แต่สนามอะเริ่มบ่อย อิอิ

ว่างๆก็เข้ามาMeetingกับDRMบ่อยๆนะพี่

หายเลยนะ ลึงค์!

ช่วงนี้จัดตารางการแบ่งเวลาใหม่อะครับ ก็เลยหายนิดนึง กลัวไม่มีคนแต่งงานแบบพี่เอ๋

ช่วงนี้จัดตารางการแบ่งเวลาใหม่อะครับ ก็เลยหายนิดนึง กลัวไม่มีคนแต่งงานแบบพี่เอ๋

เอาใจเขามาใส่ใจเรา

เยี่ยมมากครับ

LIKE +100

:0084:

เอาใจเขามาใส่ใจเรา

เยี่ยมมากครับ

LIKE +100

:0084:

:) :) :)

ว่าไงเพื่อน.. จำกันได้หรือเปล่า

จำได้ดิวะ ปอ

ช่วงนี้ขับJazzสบายเลยนะมรึง

ไว้แก้เบรคจบก่อนจะไปมีทติ้งนะ ช่วงนี้เซ็งสุดๆครับ ชีวิตวุ่นวาย

เบรกเป็นอะไรครับพี่?

แสดดดดด .......... พาดพิงๆ :0155:

อ้าวหรอพี่พลาดเลย จะขอนั่งเคหน่อยอะดิ

โอกาสหน้ายังมีครับพี่

แสดดดดด .......... พาดพิงๆ :0155:

ว้ายยยยย............เจ้าจัวมาเอง ช่วงนี้เหนื่อยมั้ยครับพี่?

ว้ายยยยย............เจ้าจัวมาเอง ช่วงนี้เหนื่อยมั้ยครับพี่?

ช่วงที่ผ่านมาหัวตั้งเลย เตรียมงาน 3 เรื่องติด แต่นี้ก็เรียบร้อยหมดละ จัดระเบียบเรียงเข้าโรง 3 อาทิตย์ติดต่อกัน

โอ๊ค เป็นไงมั้ง เงียบเลยน๊า คิดถุงๆนะน้อง :0013:

สวย ๆครับ

ขอบคุณนะครับ

ไปหาอะไรอร่อยๆ กินกัน งานจะเข้าด้วยมั้ยหว่ะ ??

ต้องขึ้นอยู่กับว่าพี่จะพาไปกินอะไรอะดิ อิอิอิอิอิอิอิ

ปล. จองเร็วๆนะพี่ อยากไปสิงค์โปรละ

ช่วงที่ผ่านมาหัวตั้งเลย เตรียมงาน 3 เรื่องติด แต่นี้ก็เรียบร้อยหมดละ จัดระเบียบเรียงเข้าโรง 3 อาทิตย์ติดต่อกัน

โอ๊ค เป็นไงมั้ง เงียบเลยน๊า คิดถุงๆนะน้อง :0013:

พี่เก่งอยู่แล้ว สบายๆหน่าพี่

ผมสบายดีครับ ช่วงนี้ก็งาน+ซ้อมกีฬา+ให้เวลามาย ก็หมดเวลาขอลผมละ คิดถึงพี่ๆเหมือนกันนะครับ ไว้พี่ย้ายมาบ้านใหม่คงเจอผมจนเบื่อเลยอะ

type r ในคราบ FD1 ชัดๆ

:ph34r: :ph34r: :ph34r:

ขอชมรถแรงๆ หน่อยนะครับ น้องโอ๊ต

ด้วยความยินดีครับ แต่ถ้าอยากชมคันที่สุดๆนั้น คงไม่ใช่คันนี้นะพี่ ;)

คิดถึงนะหนวด

เช่นกันครับพี่ใหญ่ เร็วๆนี้คงได้เจอกันครับ :)

เห็นคันนี้แวปๆใน Option Thailand เล่มล่าสุด

โอ้ว!!!! ผมเองยังไม่รู้เลยยยยยย

ต้องขอบคุณมากนะครับที่เอามาบอก เดี๋ยวต้องไปหาซื้อมาเก็บไว้บ้างละ