Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

ขาว แดง ดำ ดุ ดุ

ยังไม่ดุเลยคร๊าบบบบบบบ

รถพี่โอค หล่อ

ยังหล่อไม่เสร็จอะดิ

คันนี้ เตรียมโชว์งาน Auto Salon ป่าวครับบบ

ไม่ได้ไปอะครับ รถไม่เทพพอ

ฮั่นแน่ !!!

:0102:

555555555

Hello พี่ร่วมขบวนการ

คันนี้แรงอะพี่

อ้าว!!!! ท่านCrazy Sport

รถก็แรง คนก็แรง คนปลุกยิ่งแรงหนัก

:0025:

อาจารย์เค้าวิชาดี

ตะเอ๋ !!!!!!!!!

:0038: :0038: :0038:

พี่เอ๋ สวัสดีครับ ช่วงนี้เราไม่ค่อยได้เจอกันเลยนะพี่ มีอะไร โหลๆ มานะพี่

OK

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

OK

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

รถหล่ออะน้องโอ๊ค

แวะมาชมครับ

ขอบคุณครับพี่เอ็ม ทำของเพิ่มไป 2-3 อย่าง แต่ยังไม่มีโอกาสได้ถ่ายรูปมาลงเลยยยยยยย

แวะมาชมตัวแรงครับผม

ขอบคุณครับ

ไม่เปิดฝาหน้าไม่รู้นะเนี่ยว่า ฝาแดง สุดๆไปเลยครับ

ขอบคุณครับ ไม่ได้ไม่อยากทำนะครับ แต่ทุนหมดแล้ววววววววววววว ว่าแต่รถตรงลายเซ๊นต์นี่สุดทุกคันเลยอะครับ

ไปปฏิบัติธรรมมา เลยเอาบุญมาฝากครับ โอ๊ต

ขอบคุณมากครับ ขออนุโมบุญด้วยนะครับ

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

โทษทีนะครับพี่พลาดดดดดดดดดด พอดีไม่สะดวกกกกกกกกกกอ่า

เห็น TYPE-X เป็น SEEKER ไปได้นะน้อง

:0172:

โทษทีครับพี่ พอดีขับรถสวนกัน เหมือนรถพี่เอกมากๆ ต้องขอโทษด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

โทษทีครับพี่ พอดีขับรถสวนกัน เหมือนรถพี่เอกมากๆ ต้องขอโทษด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

ไม่เป็นไรน้อง มันก็เหมือนกันจริงๆแหละ 555+

เห็นรถโอ๊ค พี่ก็ว่าเลขทะเบียนคุ้นๆ

วันเสาร์ไม่ออกมาเจอกันมั่งเลย

ไม่เป็นไรน้อง มันก็เหมือนกันจริงๆแหละ 555+

เห็นรถโอ๊ค พี่ก็ว่าเลขทะเบียนคุ้นๆ

วันเสาร์ไม่ออกมาเจอกันมั่งเลย

ช่วงนี้ยุ่งๆอะครับพี่ ธุระส่วนตัวเยอะมาก

วันนี้เห็นจอดที่ทะเลสาบโครตหล่อเลย

ขอบคุณมากครับ ดูDriftมันส์มั้ยครับพี่?

ช่วงนี้ยุ่งๆอะครับพี่ ธุระส่วนตัวเยอะมาก

ขอบคุณมากครับ ดูDriftมันส์มั้ยครับพี่?

ไม่ได้ไปดูรถอ่ะ จะไปหาน้องแว่นที่ฮอล์

เก๋าหลังส่งที่อยู่มาให้พี่หน่อย เดี๋ยวส่งของให้ 2 ชุด

114/48 ซอย8 หมู่3 หมู่บ้านลัดดารมย์ ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลไทรม้า อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000

ขอบคุณมากครับ

ไม่ได้ไปดูรถอ่ะ จะไปหาน้องแว่นที่ฮอล์

พลาดมากๆอะพี่

สบายดีไหมโอ็ค ไม่ค่อยได้เจอกันเลย

:0012:

สบายดีครับพี่ แต่ช่วงนี้ยุ่งๆอะครับ

เข้ามาชมรถแรง เทพๆ คร้าบบ

ขอบคุณมากครับ ช่วงนี้กำลังอยู่ในช่วง Modify ครับ เสร็จเมื่อไรจะเอาไปขึ้น Dino แล้วจะแจ้งข่าวนะครับ

หวัดดีครับน้อง วันนั้นว่าจะโทรกลับ ดันลืมโทรสับไว้ที่ทำงาน

พอดีจะถามเรื่องอะไหล่2.0 แต่ได้มาแล้วไม่เป็นไรคับน้อง

คราวหน้าห้ามพลาดด

จะพยามนะ

หวัดดีครับน้อง วันนั้นว่าจะโทรกลับ ดันลืมโทรสับไว้ที่ทำงาน

พอดีจะถามเรื่องอะไหล่2.0 แต่ได้มาแล้วไม่เป็นไรคับน้อง

พอดีวันนั้นบุกอยุธยาก็เลยกะจะโทรถามทางสักหน่อยอะครับ

อย่างหล่อเลยค่ะ

ขอบคุณครับ