Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

คันอื่นทางตรง 200

คันนี้ทางโค้ง 200 ทางตรง 250 UP

เกินไปพี่

ชอบคันนี้มากเลย ภายนอกดุดัน ภายในร้อนแรง ^^

ขอบคุณครับ

โหด แรง หล่อไปเลยค้าฟ

ยังไม่แรงเลยครับ เครื่องเดิมสนิท

กุไม่ไหวแล้วเก๋า อยากเอาล้อกระแทกเอเปกหวะ 555555

จัดปะละ 3K

มีแต่เรื่องความแรง เฮ้อออ

***เม่ามันเซี่ยน

หล่อมากครับ

ขอบคุณครับ

Idol เลยวะเพื่อน ดิบได้ใจ

อย่ามาพูดเลย หนีไปขับBrioซะละ

ผักสุกี้ ดิบได้ใจ ยังไม่ได้โยนลงหม้อเลย เรียบร้อยไปละ 1.

555555555555555+

ตลอดดดดดดดดดดดด

สุสุสุสุสุสุดยอด!!!!!!!!

ขอบคุณครับ

อัพ รถในฝันก๊าปปปป

ขอบคุณครับ

:) :) :)

แวะมาตามงาน รอจนหยากไย่ขึ้นแล้วเนี่ย

อ๋อ ทางนู้นก็ยังไม่ส่งข่าวมาบอกเหมือนกัน

รถกุอย่าเลย ขออะไรๆให้มันพร้อมๆก่อนนะ อีกอย่างขอไปดูงานก่อน เสียวหวะ 555+

OK ครั้งหน้าละกัน

สุกี้้ๆๆ

เย้ยยยยยยยย!!!

ขอฝึกฝีมือครับ มีแต่ฝือเท้าหวะ 5555 :0148:

OK เพื่อน

แวะมาชมรถแรงๆครับ โอ๊ค

ไม่แรงขนาดนั้นหรอกครับ มันต้องไปได้อีก 5555555555555

ว่าไง ตาโอ๊คสุดพลัง ลั่นพีระเป็นไงมั่ง

สนุกดีครับ ไม่กล้าไปเต็ม กลัวเข้ากำแพง

น้องโอ๊คครับ รบกวนตอบ PM ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

โทษทีครับที่ตอบช้า

ไอโอ๊ค เบาะ ไทป์อาร์ เข้าโค้งแรงๆ หลุดปะวะ

อยากได้วะ กะลังคิดอยู่ กะเบาะหลังแข็ง

ผมว่าอย่างพี่หลังแข็งดีกว่าม้างงงคราฟฟ รถไปสเต็ปนั้นแร้วว

ไอโอ๊ค เบาะ ไทป์อาร์ เข้าโค้งแรงๆ หลุดปะวะ

อยากได้วะ กะลังคิดอยู่ กะเบาะหลังแข็ง

ไม่หลุดนะ กรูใส่ Takata ช่วยเอาวะ

ผมว่าอย่างพี่หลังแข็งดีกว่าม้างงงคราฟฟ รถไปสเต็ปนั้นแร้วว

เออจริง!!!

โบ๊ทขาโหด

หน้าตา***สดใส ยังกับไปเทียวแรลลี่ เก็บ RC

ธรรมดา ใจรักซะอย่าง

กรูรอเมิงไปวิ่งกับกรูอยู่เนีย

มีคลิปไหมอ่ะพี่โอ๊คคค

ไม่มีเลยคร๊าบบบบบบบบ ไม่กล้าเอาIphoneไปติด กลัวโทรศัพท์กระจาย