Jump to content

...(@^_^@)...KaoLunG's Style...(@*_*@)--->K20A

Recommended Posts

ไม่มีเลยคร๊าบบบบบบบบ ไม่กล้าเอาIphoneไปติด กลัวโทรศัพท์กระจาย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ สนใจซุปไหมมพี่

จะได้ว่าแบ่งกันฮ่าๆๆๆ

หาสมาชิกกกก

อยากดูคลิปๆ

ไม่มีครับ

คันนี้ซิของจริงๆลงสนามบ่อยเลย

ไม่ขนาดนั้นครับ ไปวิ่งสนุกๆเฉยๆ

ความสุขของหนวด ขอลายเซ็นล่วงหน้าได้มั้ยย

เกินไปครับพี่อุ้ย

ว่าแต่สนามหน้าหลังฝนไปด้วยกันนะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ สนใจซุปไหมมพี่

จะได้ว่าแบ่งกันฮ่าๆๆๆ

หาสมาชิกกกก

โอ้ย ไม่ไหวมั้งครับ

แค่นี้ก็จะเอารถไม่อยู่แล้ววววววว

อยากไปสนามอีก คราวนี้ คงต้องลดดีกรีลงบ้างแล้ว

แต่ขอใส่ออยเกียร์ก่อนนะ กลัวเกียร์ลาโลก !!!

วันนี้ DRM เจอกันที่ปั๊มข้าวเม่า ตั้งแต่เวลา 6 โมงเป็นต้นไป

เรียนเชิญด้วย พี่กอฟมีเรื่องสำคัญมากๆ ใครเป็น DRM โปรดมากันโดยพร้อมเพรียง

สนามหน้าหลังฝน

:0026:

กลัวจะไปกันระหว่างฝนเลยอะดิพี่ พี่ติ๊กเร้าๆมาละเนีย!!!

ไปเปนทีม เซอวิส เมิง ได้ป่ะ ไปวิ่งคงไม่ไหวว่ะเมิง

ไม่ได้หรอก ระดับต้นSatanนักซิ่งต้องลงเลย

อยากไปสนามอีก คราวนี้ คงต้องลดดีกรีลงบ้างแล้ว

แต่ขอใส่ออยเกียร์ก่อนนะ กลัวเกียร์ลาโลก !!!

จัดมาพี่

ไอเม่าแมร้งแน่นอนวะเพื่อน

service by maow 5555

มันขยันเกิ๊น.............!!!!!

ตัวแรงเลยคันนี้ อิอิ

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ เครื่องยังแตนๆอยู่เลย

วันนี้ DRM เจอกันที่ปั๊มข้าวเม่า ตั้งแต่เวลา 6 โมงเป็นต้นไป

เรียนเชิญด้วย พี่กอฟมีเรื่องสำคัญมากๆ ใครเป็น DRM โปรดมากันโดยพร้อมเพรียง

โทษทีไม่ค่อยได้เข้ามาในนี้เลยวะ

ทักทายครับ คุณโอ๊ต

สาหวัดดีครับ

อยากฝาแดงกะเขามั่งจัง อิอิ

จัดไปดิพี่ เห็นร่ำๆว่าจะขายรถหนิ

แวะมาหาจร้า

สวัสดีครับ พี่แคด แวะมาเที่ยวกับDRMบ้างนะพี่

พี่ติดเลี้ยงข้าวอยู่1มื้อนะ ห้ามลืม!!!!

จัดมาพี่ ว่าแต่พี่หายไปเลยนะ กลับไปพักผ่อนที่บ้านเหรอครับ?

แก่งกระจาน 24 มิย เรียนเชิญท่านด้วยนะคับ ^^

55555555555555

มาอีกแล้ววววววววววว ขอบคุณครับที่แวะมาชวน

อยากไปจังงง

ไปด้วยกันมั้ยครับ? ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ เดี๋ยวผมไปแล้วจะโทรชวน

รอผลนะหนวด.........

:0080:

5555555555555

ผลอารายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ก๊าก ก๊าก ก๊าก

แวะมาทักทายซะหน่อย

:)

:lol:

:ph34r:

สวัสดีครับ