Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

เมื่อไหร่จะออกพรรษาน๊าาาาา

ออกนานแล้ววววววว

HฺBD ครับพี่โป่งง มีความสุขมากๆนะครับพี่ 

:lol:  :lol:  :lol:

ขอบคุณมากครับ วิน ^^

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

ได้เวลาดูแลรักษาเค้าบ้างละ

พอดียางหมด ถึงเวลาปลดประจำการ

เอาเกร็ดความรู้มาฝากนิดนึง

เวลาใส่ยาง ควรให้จุดเหลือง

ตรงกับจุ๊บเติมลมด้วย ดังภาพ

จะทำให้ถ่วงล้อง่าย ใช้ตะกั่วน้อย

RE11 นี่มันหล่อจิงๆ

ล่าสุด น้องโหดบ่นหายใจไม่คล่อง

เลยจำเป็นต้อง สั่งอุปกรณ์เสริม

น้องโหดจะได้หายใจคล่องๆ

ส่วนจะเป็นอะไรนั้น ไว้ค่อยมาเฉลยครับ

อั่ยยะ หายใจคล่องแน่ๆ อิอิ

:0214:

ได้เวลาดูแลรักษาเค้าบ้างละ

พอดียางหมด ถึงเวลาปลดประจำการ

เอาเกร็ดความรู้มาฝากนิดนึง

เวลาใส่ยาง ควรให้จุดเหลือง

ตรงกับจุ๊บเติมลมด้วย ดังภาพ

จะทำให้ถ่วงล้อง่าย ใช้ตะกั่วน้อย

แบบนี้ต้องมาทดสอบความเหนียวของยางใหม่ที่แก่งกระจานอีกซักรอบ2รอบนะครับพี่โป่ง   ;)

ล่าสุด น้องโหดบ่นหายใจไม่คล่อง

เลยจำเป็นต้อง สั่งอุปกรณ์เสริม

น้องโหดจะได้หายใจคล่องๆ

ส่วนจะเป็นอะไรนั้น ไว้ค่อยมาเฉลยครับ

ไ อ้นี่แหละ ตัวต้นเหตุ....ฝากไว้ก่อนนนนนน

มือใหม่ครับ ไลน์ยังสะเปะสะปะอยู่เลย -"-

http://youtu.be/N5QrtrB7LDU

แอบมาดูรถพี่โป่งครับ. สวยมากครับ

เสียงท่อดังโหดจริงๆ ขับเข้าโค้งกันแต่ละคัน

แอบมาดูรถพี่โป่งครับ. สวยมากครับ

เสียงท่อดังโหดจริงๆ ขับเข้าโค้งกันแต่ละคัน

ขอบคุณครับ เล่าให้ฟังเล็กๆ คันนำรถหนึ่ง ต่อด้วยรถพี่

ส่วนคันที่ถ่ายรถโอ้คครับ รถหนึ่งเพิ่งมาวิ่งครั้งแรก

พรรษาไล่จากอ่อนไปแก่ คนนำ หนีกันสุดชีวิตครับ

สนุกดี ถ้าว่างตามไปสนุกกันได้เลยครับ ^^

ถือโอกาสเฉลยด้วยเลย ของในกล่องคือเจ้านี่ครับ

ในโอกาสที่รื้อโพรงจิ้งหรีด เลยถือโอกาสติดตั้งน้องส้ม

เพิ่มเข้าไปด้วย เผื่ออาการรถจะดีขึ้น ไล่พวกแก่พรรษา

ได้อีกซักนิดนึง อิ อิ

พี่โป่งครับ ผมคิดว่าพี่ต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้นี้แล้วล่ะครับ เพราะรถบ้านคันนี้ ไม่เดิมแล้วคร้าบบบบ ^^ งามขนาดดด

อัยย่ะ....มันคืออารายยยยยยคร๊าบบบบ

มันคือกรอง Gruppe M ค้าบบบบ

ดูดแบบกรองเปลือย แต่มีกล่อง

กันไม่ให้อากาศร้อนถูกดูดเข้าเครื่อง

แบบนี้ต้องมาทดสอบความเหนียวของยางใหม่ที่แก่งกระจานอีกซักรอบ2รอบนะครับพี่โป่ง   ;)

ไปทดสอบมาแว้ว ชวนเราแล้ว แต่เห็นติดงานนี่นา รอบหน้าๆ ^^

ไ อ้นี่แหละ ตัวต้นเหตุ....ฝากไว้ก่อนนนนนน

ขอสงบศึก หมดตัวแล้วจ้า ขอเอาตังค์

ไปทำอย่างอื่นบ้างเหอะศิษย์น้อง

ปั้นรถจนจะเป็นโรคขาดสารอาหารละเนี่ย

ดูดจ๊วบๆเลยทีนี้ 

ดูดคอเป็นจ้ำๆ เลยครับ 5555

สุดๆ เลยคับพี่

ยังไม่สุดหรอกครับ คนสุดกว่านี้

มีอีกเยอะ โจ้ ตามมาไวๆ น้าาาาา อิ อิ

Edited by ponsit

อยากมีกะเค้าบ้าง เศร้า. ...

ก็ไล่จารย์ไม่ทันไง เลยต้องพึ่ง อุปกรณ์เสริม

ถ้ามีเหมือนกัน แล้วจะเอากำลังใจที่ไหนไปไล่ล่ะก้าบ อิ อิ

เข้ามาแอบมอง :0043: อยากได้บ้างจัง

จัดเลยมะ Prodrive รับสั่ง สามอาทิตย์ถึงเลย อิ อิ

พี่โป่งครับ ผมคิดว่าพี่ต้องเปลี่ยนชื่อกระทู้นี้แล้วล่ะครับ เพราะรถบ้านคันนี้ ไม่เดิมแล้วคร้าบบบบ ^^ งามขนาดดด

เกรงใจแอดมินครับ ยังพอบ้านได้อยู่ครับ

น้องต้นยังแซวอยู่เลยว่า เสียงท่อเหมือน 2.0 เดิม

ฝากไว้ก่อนเถอะน้องต้น เค วิลเลจ !!!

ขอบคุณครับ เล่าให้ฟังเล็กๆ คันนำรถหนึ่ง ต่อด้วยรถพี่ส่วนคันที่ถ่ายรถโอ้คครับ รถหนึ่งเพิ่งมาวิ่งครั้งแรกพรรษาไล่จากอ่อนไปแก่ คนนำ หนีกันสุดชีวิตครับสนุกดี ถ้าว่างตามไปสนุกกันได้เลยครับ ^^

ขอบคุณครับพี่โป่ง ที่ชวนไปซิ่ง ไว้มีโอกาศ จะไปขอแจมด้วยนะครับ

แต่ผมคงตามไม่ทันแน่ๆ แต่ละคัน แรงๆทั้งนั้นเลย ^^

รอบหน้าๆ  :0126: 

ขอให้มาจริงเหอะ รออยู่นะจ๊ะ ^^

Gruppe M นี่เท่จิงๆ

เท่ห์นิหน่อย แต่ยังเป็น รอง Seeker ^^

อย่าลืมเบา รอ R18 น้องด้วยนะคับ

รอสิก้าบ ปรกติพี่ขับรถช้าเป็นเต่าคลาน ^^

โหดร้ายยยมากคันนนนี้ แรงเกินตัวววว

แรงเกินตัว แต่สู้ K26 มะได้หรอกน้าาาาาา 555 !!!

จะได้ชมแบบเต็มๆ ในนี้ไหมคับ ^^ รอชมแบบเต็มๆลำอยู่นะครับพี่ ^^

ไว้จะเอารูปมาลงให้ดูนะครับ รถไม่ค่อยสวยครับ สภาพยังเดิมๆ อยู่เลย

หรือถ้าอยากดูตัวจริง ก็ไปเจอกันงาน Honda Day Live Night Race ก็ได้ครับ