Jump to content

DRM Home use รถบ้านๆ เดิม ที่สุดในแก๊งค์ ของโรงงานทุกชิ้น !!!

Recommended Posts

• Replies 435
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

พี่โป่งสน MT ป่าว มีคนจะสับ

http://www.civicfdth...howtopic=154529

ไม่ดีกว่าครับ พี่ขับรถช้า AT ก็โอเคอยู่แล้วครับ

ตกลงจะสุกี้เป็นจาน หรือเป็นหม้อก่อนดีอ่ะ ศิษย์พี่

จะจานจะหม้อ ได้หมด จะยกซดก็ไม่ว่า แต่ปัญหาคือเมื่อไหร่ล่ะ ??

เป็นหม้อดีกว่า กัวไม่อ่ิมกันฮะ

อิ่มครับ ผมไม่มูมมาม ห่วงแต่พวกรีบกินรีบไป

จะทิ้งอาหารจานเด็ด ไว้ให้คืนอื่นอีกมั้ยเนี่ย ??

กินกุ้งวันไหนดีน๊า

รอประกาศจากประธาน DRM

แต่ต้องหลังจากกลิ่นควันปฎิวัติจางลงก่อน 555+++

นั้นสิ นั้นสิ หรือกินหอย ดี คิคิ

มาหง มาหอย ไรในกระทู้พี่นี่น้อต เดี๋ยวก็ลากไปกินสุกี้แทนเลยนิ

หวัดดีครับพี่โป่ง สบายดีไหมครับพี่ งานสนุกเชียวน๊า ได้ลงแข่งผลเป็นไงบ้างพี่

แอบซิ่งเหมือนกันนะครับ

ไม่มีแอบไม่มีหมกครับ ไม่ซิ่งเลย บ้านซ้าาาาาา 555+++

หวัดดีครับพี่โป่ง สบายดีไหมครับพี่ งานสนุกเชียวน๊า ได้ลงแข่งผลเป็นไงบ้างพี่

ผลคือ ตกรอบทุกรุ่นค้าบบบบ เศร้าาาาา :0160:

มาหง มาหอย ไรในกระทู้พี่นี่น้อต เดี๋ยวก็ลากไปกินสุกี้แทนเลยนิ

หอยในที่นี้คือ หอยที่วางในห้องเครื่องครับพี่ 5555

หอยในที่นี้คือ หอยที่วางในห้องเครื่องครับพี่ 5555

ไม่นิยมเอาหอยวางในห้องเครื่องครับ ส่วนใหญ่ไว้ข้างคนขับ 555+++

พี่โป่งขอบคุณมากๆนะคับ สำหรับคำปรึกษาวันนี้ ขอบคุณมากๆคับ

โทษทีนะครับ ที่ไม่ได้รับสายตอนแรก กำลังเอาลูกนอน แต่ดันหลับตามลูกซะงั้น 555++

โทษทีนะครับ ที่ไม่ได้รับสายตอนแรก กำลังเอาลูกนอน แต่ดันหลับตามลูกซะงั้น 555++

แค่โทรกลับมาก็ต้องขอบคุณมากแล้วคับ ผมก็เกรงใจที่โทรไปรบกวน

ขอบคุณอีกรอบนะคับ ทั้งพี่โป่งและคุณอุ้ยเลย

แค่โทรกลับมาก็ต้องขอบคุณมากแล้วคับ ผมก็เกรงใจที่โทรไปรบกวน

ขอบคุณอีกรอบนะคับ ทั้งพี่โป่งและคุณอุ้ยเลย

ไม่เป็นไรครับ ยินดีครับ เพื่อนร่วมอุดมการณ์ น้ำแตก

ไม่เป็นไรครับ ยินดีครับ เพื่อนร่วมอุดมการณ์ น้ำแตก

เป็นน้ำอย่างอื่นจะดีกว่านะคับ นมค.ขอครั้งนี้ครั้งเดียวพอละคับ จนไปอีกนาน :0027:

• 1 month later...
  • 2 weeks later...