Jump to content

ห้องชมรมช้างน้อย DIY

Recommended Posts

แดงเชียว

เล็บช่ายป่ะค่ะ สีโปรดอ่า....เหอๆๆ

หึ้ย วันก่อนเห็นบอกชอบ ไวพจ

งี้แหละกัวโดนแฉไง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กดไล้ เลย ชอบบอดี้สลัมมากมาย

เปี่ยนเปนกดเลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟแทนได้ป่ะป๋าทอมม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่าสน แต่มี GPS ของGarmin อยู่แล้วน่ะพี่เอ๋

ว่าแต่ตอนใช้งานต้องเปิด 3G ด้วยใช่ไหมครับ

คิดไรมาก แค่ $19.99 :)

เครือข่ายอินเตอร์เนต ใช้แค่ตอนหาตำแหน่งตอนเปิดโปรแกรมครั้งแรก ไม่มีก็ได้

ทดลองกะ new iPad โดยใช้การซูม ภาพใช้ได้ ไม่แตกเหมือน iPad2

กดไล้ เลย ชอบบอดี้สลัมมากมาย

............. ท่าทางป๋าจะจับยัดเก่งนะ.. อิอิ

หึ้ย วันก่อนเห็นบอกชอบ ไวพจ

............. ป๋าบอกชอบไวพจน์ ร้องเพลงตอนบวชนาค..

เล็บช่ายป่ะค่ะ สีโปรดอ่า....เหอๆๆ

งี้แหละกัวโดนแฉไง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เปี่ยนเปนกดเลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟแทนได้ป่ะป๋าทอมม ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

............. ชอบข้อความสุดท้ายที่สุด ป๋าครับกดเน้นเลยนะครับ.. อิอิ

แวร้งงงงงงง

ปล. ยกมาให้เห็นกันชัด ๆ เดี๋ยว "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" ไม่เห็น :0102:

ชาว iDevice ไปสอย Gramin StreetPilot® Thailand กันเร็ว เพียง $19.99 ถึงแค่วันที่ 8 เดือนหน้า

จัดเรียบร้อยล่ะแต่แอบเซงไม่มีสำหรับ iPAD ต้องใช้ zoomเล่น

อยากได้ แต่ไม่มีบัตร เซง พี่เอ๋ซื้อให้หน่อยครับ

เซงกว่า น้ำไม่ไหล สั่งงานลูกน้องเสร็จต้องไปหาอาบข้างนอกล่ะ

เซงกว่า น้ำไม่ไหล สั่งงานลูกน้องเสร็จต้องไปหาอาบข้างนอกล่ะ

............. ท่าทางจะลำบากนะเนี่ย ต้องไปอาบที่อื่น มีเพื่อนจะไปลำบากเป็นเพื่อนยังเฮีย.. เรียกใช้ผมได้นะ.. 55555

:0213: :0213: :0213:

:0213: :0213: :0213:

yenta4-emoticon-0019.gifyenta4-emoticon-0019.gifyenta4-emoticon-0019.gif

เลิฟบอดี้สแลมได้ไหมป๋าทอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

yenta4-emoticon-0019.gifyenta4-emoticon-0019.gifyenta4-emoticon-0019.gif

เลิฟบอดี้สแลมได้ไหมป๋าทอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

บอดี้สลัมนี่ฟังทุกวัน เวลาขับรถ ฟังวนจนหลอน แสงสุดท้าย ไม่รู้จะชอบอะไรนักหนา ฟังมันอยู่นั่น กดย้อนจนปุ่มจะพังละ :0021:

.......... ผมไม่ค่อยชอบครับ ที่สนามมังคลาก็ไป เขาใหญ่มากก็ไป ที่หอประชุมธรรมศาสตร์ก็ไป ที่สลิมก็ยังจะไปอีก ที่เมืองทองก็ไป..

.......... ไม่ชอบจริง ๆ ขอบอก.. หุหุ

บอดี้สลัมนี่ฟังทุกวัน เวลาขับรถ ฟังวนจนหลอน แสงสุดท้าย ไม่รู้จะชอบอะไรนักหนา ฟังมันอยู่นั่น กดย้อนจนปุ่มจะพังละ :0021:

ช่ายชอบมาก "แสงสุดท้าย" เวลาท้อๆ ฟังแล้วทำให้มีกำลังใจอ่ะ yenta4-emoticon-0007.gif

.......... ผมไม่ค่อยชอบครับ ที่สนามมังคลาก็ไป เขาใหญ่มากก็ไป ที่หอประชุมธรรมศาสตร์ก็ไป ที่สลิมก็ยังจะไปอีก ที่เมืองทองก็ไป..

.......... ไม่ชอบจริง ๆ ขอบอก.. หุหุ

วันหลังไปด้วยนะไม่ชอบแบบนี้อ่ะ ฮ่าๆๆๆ

............. ชวนก็ไม่กล้าไปหร๊อก จริงไหมป๋าทอม.. อิอิ

ป๋าทอมไม่กล้าไปหรอก แกชอบฟังในรถ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โว๊ะๆๆๆๆ :0140: :0140: :0198:

........... อิอิ..

ป๋าทอมไม่กล้าไปหรอก แกชอบฟังในรถ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

............ 555555 ป๋าลบคำปรามาสหน่อยป๋า..

........... อิอิ..

............ 555555 ป๋าลบคำปรามาสหน่อยป๋า..

ป๋าติดน้อง ดรอย์ อยู่อ่ะพี่ แกไม่สนใจใครหรอกช่วงนี้ ฮ่าๆๆๆ

ป๋าติดน้อง ดรอย์ อยู่อ่ะพี่ แกไม่สนใจใครหรอกช่วงนี้ ฮ่าๆๆๆ

โว๊ โว้ วันนี้ ส้มจี๊ด ฮาทั้งวันแหะ ท่าทางอารมณ์จาดีเว่ย :0080:

Archived

This topic is now archived and is closed to further replies.

• Create New...