Jump to content

Recommended Posts

เอารูปล้อด้านในมาให้พี่ๆ เพื่อนๆ ดูค่ะ ไว้เป็นกรณีศึกษาการเลือกขนาดของล้อนะคะ

ก่อนซื้อควรเลือกขนาดที่ใส่แล้วไม่ติดซุ้มทั้งนอกและใน ใส่แล้วเต็มพอดีเป๊ะๆ (เหมาะสำหรับคนที่ชอบไม่ล้นและไม่หุบค่ะ)

จากรูป เป็นล้อหลังซ้ายนะคะ

สรุป : Spec ล้อ 18" x 8.5" OFF +42 ทั้ง 4 วง ไม่มีติดซุ้ม ทั้งนอกและในเจ้าค่ะ

วันหยุด เลยมีโอกาสเอาเจ้า DOCTOR FEEL'S ไปเที่ยวแถวๆ โคราชค่ะ " อ่างเก็บน้ำซับประดู่ " บรรยากาศตอนเช้าดีมั่กๆ

อันนี้ลองเปรียบเทียบดูซิคะ อันไหนขาวกว่ากัน?

เดี๋ยวจะเอารูปมาลงเพิ่มอีกนะคะ วันนี้ง่วงแล้วเจ้าค่ะ :0013:

ชวนคุณหมอโบว์ไปออกทะเลกันดีกว่า อิอิอิ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php?showtopic=2070&st=0

อุ๊ย คุณหมอเปลี่ยนรูปใหม่

แจ่มจะแดมแจ่ม...wow

:0023:

ขอบคุณค่าาา โบว์เป็นคนอาภัพค่ะ แต่งหน้า-ทาปากยังไง ก็.........ไม่เคยสวยเหมือนคนอื่นเลย ฮือๆๆ :0050:

ชวนคุณหมอโบว์ไปออกทะเลกันดีกว่า อิอิอิ

จริงเหรอคะพี่จุ๊บ โบว์ชอบเที่ยวทะเลมากๆ เลยค่าาา ปีที่แล้ว โบว์ก็ไปสัตหีบมาค่ะ หาดทราย " หาดนางรำ " สวยมั่กๆ เล่นน้ำจนไม่อยากกลับโคราชเล้ยยยย :0145:

ซุ่มตลอดเลยคันนี้ ยัดของแรงไว้เต็มรถ :P

ใส่มานานและจ้า ตอนนั้นลังเลSS กะ HKS นี่แหละสุดท้ายมาจบตัวนี้เพราะมานเงียบกว่า

ตกมาหน้าสองแล้ว ดันขึ้นมาหน่อยครับ :0099:

ขอบคุณนะเจ้าค๊าาา

แหล่มมากๆเลย

สวัสดีค่าาา พี่นนท์

เสียงดังไปค่ะพี่เป้ ถ้าโบว์ใส่ทั้งเส้น แล้วได้เสียงแบบนี้ เวลาขับรถเข้าบ้าน หมาคงเห่าตามมาถึงบ้านแน่ค่ะ 555

เข้าไปดูยังครับคุณหมอ น่าจะตรงรุ่นนะครับ

http://www.civicclub...?showtopic=2143

ขอโทษทีครับคุณหมอมันไม่ตรงรุ่น ผ่านดีกว่าครับ :0166:

โบว์ PM ไปถามมาแล้วค่ะ พี่เค้าบอกว่าต้องแปลง โบว์ก็เลยขอผ่านก่อน

สวยทั้งรถ และเจ้าของ อิอิ

ขอบคุณนะค๊าาา แต่โบว์สวยไม่เท่าพี่คนสวยในรูป Profile พี่หรอกค่าาา

แอบเห็นคุณหมอเริ่มขยับแล้ว :)

คุณหมอไม่ลองคุยดูครับ รถโคราชถอดใส่ได้เลยไม่ต้องรอ

http://www.civicfdth...howtopic=151678

เข้าไปดูมาแล้วค่ะพี่ โบว์เห็นราคาแล้ว สู้ไม่ไหวหรอกค่ะ เอาเท่าที่เรางบถึงดีกว่าเน๊าะ

ร้านที่คุณหมอเข้าไป (ขอบอกว่าไปถูกทางแล้วครับ)

แต่ GT Wing น่าจะต้อง พี่หนุ่ยนะครับ

ได้รับ PM โบว์หรือป่าวคะ?

เสียงดังไปค่ะพี่เป้ ถ้าโบว์ใส่ทั้งเส้น แล้วได้เสียงแบบนี้ เวลาขับรถเข้าบ้าน หมาคงเห่าตามมาถึงบ้านแน่ค่ะ 555

ขับกลับบ้านไม่เท่าไหร่หรอกครับ

ขับเข้าโรงบาลนี่คนไข้สดุ้งกันเลยที่เดียว