Jump to content

Recommended Posts

สวยทั้งรถ สวยทั้งคนครับ :D :D

ขอบคุณนะค๊าาา

รถสวยครับ คนก็สวย :)

ขอบคุณค่าาา

เห็นน้องชอบและรักที่สิ่งที่พี่จัดให้ ก้อชื่นจายแร้น :0114: น้อยหน่าหมดแล้น ขายดีมั๊กๆ :0212:

แต่แอบงอลล จะไป FEELS :0142: เด๋วจะแวะมาชมบ่อยๆนะเคอะ :0032:

นี่ไงๆ ผู้อยู่เบื้องหลัง Step 2 ค่ะ เดี๋ยวโบว์จะโทรถามเรื่อง Rigid Collar นะคะพี่เอ๋

แสนนิดๆ อิอิ จัดดได้ยุแว้วว

จัดกระปุกน้ำเกลือให้โบว์พร้อมกันด้วยเลย ไม่ต้องกินข้าวกินปลากันแล้วงานนี้........หุหุหุ

รอชมสเตป Feel's Full Option ครับ

ขอให้ทำในสิ่งที่ฝันสำเร็จไวๆ นะครับ :)

ขอบคุณนะค๊าาา แต่กว่าจะเป็น Feel's Full Option คงต้องใช้เวลาหน่อยค่ะ

ล้อสวยมากเลยครับ จัดเต็มตลอด :)

M&M ของพี่ก็สวยค่ะ ตอนแรกโบว์ก็มอง Spoon กับ M&M ไว้ค่ะ แต่พอเห็น FEEL'S แล้ว..........อันนี้ล่ะ "ใช่เล้ยยย"

ดูๆแล้วคุณหมอสาวคนนี้ ชอบอะไรแบบโหดๆ เร็วๆ และ แรงๆ นะครับ หรูไม่ค่อยชอบ ฉีกกฎมาก ชอบๆ

รอชมชุดเต็มนะครับคุณหมอสาว

ขอบคุณนะคะ........โบว์เครียดกับความเจ็บไข้ได้ป่วยมาทั้งวัน ขอลงกับสิ่งที่ชอบบ้างน่ะค่ะ

เวลาเดินมาที่รถทีไร มันเหมือนกับรถมันจะบอกเราว่า "ผมพร้อมที่จะพาคุณปลดปล่อยกับความเครียดแล้วนะคุณหมอ"

หมอขาแรงตัวจริง

อย่างนี่สิแหล่ม!!!

:0084:

ไม่แรงหรอกค่าา โบว์ไม่กล้าขับรถเร็ว เห็นคนเจ็บเข้าห้องฉุกเฉินในแต่ละวัน มันเป็นการเตือนสติให้เราไม่ประมาทในการดำเนินชีวิตน่ะค่ะ

ขับอย่างมีสติ และต้องรู้ว่ารถเราไปได้แค่ไหนครับ :D

ถูกต้องเลยค่าาา พี่เกรียง(ขอถือวิสาสะเรียกชื่อพี่เลยแล้วกันนะคะ)

สวยครับ

ขอบคุณค่าาา

หล่อมากๆครับ

ขอบคุณนะคะ

รอชม Feel's เหมือนกันครับ ชอบเหมือนกันเลย

ไปดูรถโบสได้ กดตรงลายเซ็นรูปรถเลยครับ

:0015:

รถสวยมากค่ะ โบว์ขอฝาก DOCTOR FEEL'S ไว้อีกคันนึงนะคะ

คุณหมอนักซิ่ง :D

ฝันอยากซิ่งแค่ไหน แต่ฝันของโบว์จริงๆ แล้ว อยากเป็นเหมือนในรูป Profile ของพี่มากกว่าค่ะ อยากใส่ชุดเจ้าสาวสวยๆ หันหลังโยนดอกไม้ช่อใหญ่ๆ ค่ะ

ชอบแต่งรถเหมือนกันเลยค่ะ คุณหมอ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ยินดีเช่นกันค่าาา เห็นพี่ซื้อของแต่ละอย่าง มีแต่ของแท้ทั้งนั้น โบว์ล่ะอิจฉาเลยค่ะ

เป็นบ้านที่ร้อนแรงอีกหลังแระ

กระทู้ไม่มีตก

:0102:

วันไหนจะแวะมาดู DOCTOR FEEL'S คะ? จะล้างไว้คอยเลย.............อิอิอิ

ไม่คิดว่าจะมีเพื่อนๆ พี่ๆ เข้ามาติชมมากมายขนาดนี้ เกิดอาการคันขึ้นมาเลยค่ะ ตอนแรกไว้จะหาสถานที่สวยๆ ถ่ายภาพสวยๆ(คิดไปเองค่ะ)

มา Review ตั้งแต่เริ่มต้น Project สักหน่อย แต่เอาไว้วันหลังแล้วกันนะคะ วันนี้ก็รับคนไข้ท้างงงงงงวันเลย............เหนื่อยมากมายค่ะ!

ขอโชร์ความไม่ขาด-ไม่เกินกับรองเท้าคู่ใหม่ Step 2 Prodrive GC010G สักหน่อยนะคะ

ต่อไปก็ฝา CENTER CAP PRODRIVE แท้ๆ ค่ะ ลืมบอกไป Nut Project Mu ก๊อปแท้ๆ ค่าาา

จุ๊บลม PRODRIVE แท้ๆ อีกค่ะ

กับความลึกของล้อหน้า off set +42

กับความลึกของล้อหลัง off set +42

โดยรวมก็ออกมาได้เท่านี้ล่ะค่ะ ไม่มีติดซุ้มนะคะ เพราะโบว์ไม่ได้โหลดค่ะ

รอ Shock Up ติดรถมาอยู่สภาพไม่ไหวแล้ว จะจัด Mono Tube System สักยี่ห้อนึง...........ขอบคุณที่เข้ามาติชมกันนะค๊าาาา

โดยรวมก็ออกมาได้เท่านี้ล่ะค่ะ ไม่มีติดซุ้มนะคะ เพราะโบว์ไม่ได้โหลดค่ะ

รอ Shock Up ติดรถมาอยู่สภาพไม่ไหวแล้ว จะจัด Mono Tube System สักยี่ห้อนึง...........ขอบคุณที่เข้ามาติชมกันนะค๊าาาา

ฝันอยากซิ่งแค่ไหน แต่ฝันของโบว์จริงๆ แล้ว อยากเป็นเหมือนในรูป Profile ของพี่มากกว่าค่ะ อยากใส่ชุดเจ้าสาวสวยๆ หันหลังโยนดอกไม้ช่อใหญ่ๆ ค่ะ

ถ้ายังไม่มีก้ประกาศรับสมัครเลยครับคุณหมอรับรองคนมาสมัครตรึม :0032:

Coffee Racing ^^

ถูกต้องเลยค่าาา พี่เกรียง(ขอถือวิสาสะเรียกชื่อพี่เลยแล้วกันนะคะ)

มีแต่คนเรียกพี่ รู้สึกตัวเองแก่ๆยังไงไม่ีรู้ 5555

ผู้หญิงแต่งรถสุดยอดมากครับ

ขอบคุณนะคะ.........กว่าจะได้ขนาดนี้ ก็ใช้เวลาศึกษา + ข้อมูลพอสมควรเลยล่ะค่ะ

ถ้ายังไม่มีก้ประกาศรับสมัครเลยครับคุณหมอรับรองคนมาสมัครตรึม :0032:

จริงเหรอคะพี่! จะมีจริงๆ เหรอ.........จะมีคนอยากได้ภาระไปอยู่ด้วยเหรอคะ? โบว์กินเก่งมากเลยนะ อิอิอิ

อิจฉาล้อสวยอะ ช่วงล่างรีบจัดด่วนเลยนะ

อย่าเลยพี่โจ! เอา CE28N GNS 17"x8" off +38 มาโชร์น้องเลยนะ

หล่อแล้วซุ่มจริงๆ เลย พี่ชายคนนี้

Coffee Racing ^^

แน่ะ แน่ะ! ยังมองเห็นอีกเหรอคะ? จะอีกกี่ปี ก็ไม่คิดลอกออก สติกเกอร์นี้ได้มาด้วยมิตรภาพนะคะ

มีแต่คนเรียกพี่ รู้สึกตัวเองแก่ๆยังไงไม่ีรู้ 5555

พี่เกรียงไม่ได้แก่หรอกค่าาา งั้นเอางี๊! เป็นพี่ชายที่น่ารักของน้องๆ ดีมั้ยคะ?

นู๋โบว์ถึงโหลดก้อไม่ติดจร้า ฟันธง!!!!

ถ้าพี่เอ๋ Confirm โบว์ก็ว่าตามนั้นค่าาา

ช่วงนี้ลำไยที่สวนอยู่ อ.สีคิ้ว ใกล้จะเก็บได้แล้ว(ถ้าไม่ผิดพลาดนะคะ) เดี๋ยวโบว์จะส่งไปให้ชิมนะ

รถสวยค๊าบบ

รอชมสเตปต่อไปอีก

:D

ขอบคุณค่าาา.......SEEKER ก็หล่อมากๆ เลยค่ะ

ล้อสวยเชียว อิจฉาา 555 ;)

ใส่ล้อตัวนี้ ต้องมา Spoon แล้วม้างง

ตอนแรกก็ตั้งใจจะให้เป็น Spoon ค่ะพี่ต้อง แต่ใจชอบ FEEL'S ไปแล้วนี่คะ อิอิ