Jump to content

Recommended Posts

ขอบคุณนะคะ.........กว่าจะได้ขนาดนี้ ก็ใช้เวลาศึกษา + ข้อมูลพอสมควรเลยล่ะค่ะ

จริงเหรอคะพี่! จะมีจริงๆ เหรอ.........จะมีคนอยากได้ภาระไปอยู่ด้วยเหรอคะ? โบว์กินเก่งมากเลยนะ อิอิอิ

อย่าเลยพี่โจ! เอา CE28N GNS 17"x8" off +38 มาโชร์น้องเลยนะ

หล่อแล้วซุ่มจริงๆ เลย พี่ชายคนนี้

แน่ะ แน่ะ! ยังมองเห็นอีกเหรอคะ? จะอีกกี่ปี ก็ไม่คิดลอกออก สติกเกอร์นี้ได้มาด้วยมิตรภาพนะคะ

บ้า ล้อก้อปเกรดเอ จะโชว์ทำไมกัน

บ้า ล้อก้อปเกรดเอ จะโชว์ทำไมกัน

ถ้าของพี่โจ ก็อปเกรด A ของโบว์ก็คงก็อปเกรด D เลยมั้งคะ!

รถสวยนะคับ รอชมสเตป FEEL'S

:0148:

ค่าาา ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวทำช่วงล่างให้แน่นๆ ก่อน แล้วค่อยขยับขึ้นช่วงบนค่ะ

คุณโบว์ครับนิถ้าไม่ติดว่าชอบแต่งรถน่ะ ผมจะขอแต่งกับคุณไปแล้วล่ะครับ (อำเล่นครับ)

รถก็สวย คนก็สวย โอ้ยยยปวดหัว ขอยาหน่อยครับพี่ๆๆ เอ้ยอยู่กับหมอนี่หน่า

มาแอบส่องเผื่อเริ่มมีเค้าโครง FEEL's

เร็วๆ นี้ล่ะค่ะ แต่เป็น Step เล็กๆ นะ

รถสวยมากเลยครับ รอชม step ต่อไปนะครับ

จ้าาา ขอบใจนะจ๊ะหนุ่มน้อย

คุณโบว์ครับนิถ้าไม่ติดว่าชอบแต่งรถน่ะ ผมจะขอแต่งกับคุณไปแล้วล่ะครับ (อำเล่นครับ)

รถก็สวย คนก็สวย โอ้ยยยปวดหัว ขอยาหน่อยครับพี่ๆๆ เอ้ยอยู่กับหมอนี่หน่า

555..........ของคุณต้นนี่ ยาเม็ดคงเอาไม่อยู่แน่ค่ะ ต้องยาฉีดอย่างเดียว เข็มใหญ่ๆ ฉีดก้นซ้าย-ขวาเลย ออกฤทธิ์ทันใจแน่นอน

คุณต้นอยู่โนนไทยใช่มั้ยคะ? พอจะแนะนำ ร้านติดสติกเกอร์ให้โบว์หน่อยจะได้มั้ยคะ? ขอบคุณค่าาาา

เร็วๆ นี้ล่ะค่ะ แต่เป็น Step เล็กๆ นะ

จ้าาา ขอบใจนะจ๊ะหนุ่มน้อย

555..........ของคุณต้นนี่ ยาเม็ดคงเอาไม่อยู่แน่ค่ะ ต้องยาฉีดอย่างเดียว เข็มใหญ่ๆ ฉีดก้นซ้าย-ขวาเลย ออกฤทธิ์ทันใจแน่นอน

คุณต้นอยู่โนนไทยใช่มั้ยคะ? พอจะแนะนำ ร้านติดสติกเกอร์ให้โบว์หน่อยจะได้มั้ยคะ? ขอบคุณค่าาาา

เอางี้ตอบทีละคำถาม และถามกลับด้วย โอเคน่ะ

1.ผมอยู่โนนไทย แต่ทำงานที่กรุงเทพฯครับ ร้านสติ๊กเกอร์ไม่รู้จริงๆครับ หมอโบว์ หรือจะมาติดที่กรุงเทพฯ 555+++

เมื่อวันเสาร์ผมเพิ่งกลับไปโนนไทยเองครับ...ผ่านขามทะเลสอด้วยแต่ไม่กล้าใช้เส้นทางนี้กลัวโดนปล้น อิอิ

เอางี้ตอบทีละคำถาม และถามกลับด้วย โอเคน่ะ

1.ผมอยู่โนนไทย แต่ทำงานที่กรุงเทพฯครับ ร้านสติ๊กเกอร์ไม่รู้จริงๆครับ หมอโบว์ หรือจะมาติดที่กรุงเทพฯ 555+++

เมื่อวันเสาร์ผมเพิ่งกลับไปโนนไทยเองครับ...ผ่านขามทะเลสอด้วยแต่ไม่กล้าใช้เส้นทางนี้กลัวโดนปล้น อิอิ

โอ่ยยยย....โบว์ไม่ไปหรอกค่ะ ถ้างั้นหาติดที่โคราชนี่ล่ะ

เอ้อ! แถวขามทะเลสอไม่เคยมีประวัติ ปล้น-จี้กันเลยนะคะ โบว์ออกเวรดึก ก็ไม่เห็นจะมีไรเลย ข่าวคุณต้นไม่ได้กรองแล้วล่ะค่ะ!

โอ่ยยยย....โบว์ไม่ไปหรอกค่ะ ถ้างั้นหาติดที่โคราชนี่ล่ะ

เอ้อ! แถวขามทะเลสอไม่เคยมีประวัติ ปล้น-จี้กันเลยนะคะ โบว์ออกเวรดึก ก็ไม่เห็นจะมีไรเลย ข่าวคุณต้นไม่ได้กรองแล้วล่ะค่ะ!

กำ...ซะงั้นก็คนมันกลัวนี่หน่า..

รอชมอัพเดทเรื่อยๆนะครับคันนี้

ขอบคุณนะคะพี่ตู้ โบว์ได้ความรู้เรื่องเบรคเยอะมากเลยค่ะ นี่โบว์ก็จัดผ้าเบรคตามที่พี่ตู้แนะนำนะคะ เบรคดีกว่าเดิมมากมายเลยค่ะ

เดี๋ยวมีอะไรสงสัยอีก โบว์จะขอคำแนะนำนะค๊าาาาา

หวัดดีค๊าฟคุณหมอเห็นว่าอยากได้สติ๊กเกอร์เหรอครับ

อยากได้แบบไหนอ่ะครับผม

สวัสดีคร้าบบบคุณหมอ รถก็สวย คนก็น่ารัก จะชอบคนหรือรถดีอะครับ :lol::P

คนค๊าฟฟฟ

อิอิ...แซวเล่นนะครับผม

:0019:

รุ้สึกว่าเกสรช่อนี้ กำลังถูกผึ้งตัวผู้ลุมตอมยังไงไม่รู้ อิอิ

หวัดดีค๊าฟคุณหมอเห็นว่าอยากได้สติ๊กเกอร์เหรอครับ

อยากได้แบบไหนอ่ะครับผม

ตามนี้เลยค่ะ ว่าจะสั่งซื้อกะพี่ที่ชื่อ "โอม" น่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่า สั่งมาแล้วที่โคราชจะมีร้านไหน ที่มีฝีมือติดให้เนียนๆ บ้าง

สวัสดีคร้าบบบคุณหมอ รถก็สวย คนก็น่ารัก จะชอบคนหรือรถดีอะครับ :lol::P

หากชอบรถก็ต้องชอบคนด้วยสิคะ! อิอิ......คนเกลียดเรามีร้อยคน แต่หาได้ใส่ใจเพราะเรามีคนที่รักเราเพียงคนเดียวค่ะ :0189:

คนค๊าฟฟฟ

อิอิ...แซวเล่นนะครับผม

:0019:

:0093:

รุ้สึกว่าเกสรช่อนี้ กำลังถูกผึ้งตัวผู้ลุมตอมยังไงไม่รู้ อิอิ

หุหุหุ.........ดีนะคะเนี่ย ที่ยังให้โบว์เป็นเกสรอยู่ ถ้าเป็น...ล่ะก็ กรี๊ดดดดดด โรงพยาบาลถล่มแน่ค่ะ 555+

กระทู้นี้ HoT-HiT เหลือเกิน

รถก็สวยแถมเจ้าของรถก็สวย... :ph34r:

หากโบว์จะซื้อของคุณต้น จะให้ราคาพิเศษมั้ยคะ? เขิลนะเจ้าคะ! ชมทุกวันเลย :0093:

คุณหมอครับ ในห้องซื้อขายมีท่อ Feel's ทั้งเส้น ราคาดี จัดด่วนเลยครับ :0023:

เหรอคะ! เดี๋ยวโบว์เปิดดูก่อนนะ ถ้า Spec ไม่ตรงรุ่น โบว์ไม่อยากกลับมาทำหน้าแปลนใส่ใหม่น่ะค่ะ แล้วไม่รู้ว่าอัตราเร่งจะดีกว่าท่อเดิมรึป่าว?

แต่ก็ขอบคุณนะเจ้าคะ ที่มาบอกค่าาา :0013:

กระทู้ฮอต ถ้าเจ้าหนามตั้งสงสัยเงียบ ฮ่าๆๆๆๆ

พี่หนามเตยงานยุ่งมากค่ะพี่โจ นี่ก็โทรมาบอกโบว์ว่า พรุ่งนี้ต้องเข้าไปที่ HATC (HONDA โรจนะ) อีกแล้ว

จะจัด strut ปรับเกลียว monotube โหดจิงๆ

เอายี่ห้อไหนดีครับคุณหมอ

สวัสดีค่ะพี่ พี่ใช่พี่อู๋เพื่อนของพี่ตู้หรือป่าวคะ? ถ้าไม่ใช่โบว์ขอโทษด้วยนะเจ้าคะ.

ส่วนเรื่อง Shock Up โบว์ยังไม่รีบร้อนหรอกค่ะ คือ โบว์จะรอให้ Shock เดิมๆ ติดรถมา มันไม่ไหวซะก่อนค่อยจัดซักยี่ห้อนึง

แต่ที่มองๆ ไว้ก็ H-Drive มั้งคะ! แต่ยังกังวลเรื่อง บริการหลังการขาย เพราะยังไม่มีร้านไหนเปิดเป็น SHOP H-Drive อย่างเป็นทางการสักที่

TEIN SS ก็มองเรื่องเค้ามี SHOP TEIN อยู่สองแห่ง แต่ไม่ชอบที่มันเป็นระบบ Twin Tube System นี่ล่ะค่ะ แล้วราคาก็แพงด้วย

พี่มีคำแนะนำให้โบว์บ้างมั้ยคะ? เอาตัวอื่นที่ไม่ใช่ 2 ยี่ห้อนี้ก็ได้ค่ะ แล้วราคาไม่ต้องแรงมากมาย..........ขอบคุณนะเจ้าค๊าาาาา

สวัสดีค่ะพี่ พี่ใช่พี่อู๋เพื่อนของพี่ตู้หรือป่าวคะ? ถ้าไม่ใช่โบว์ขอโทษด้วยนะเจ้าคะ.

ส่วนเรื่อง Shock Up โบว์ยังไม่รีบร้อนหรอกค่ะ คือ โบว์จะรอให้ Shock เดิมๆ ติดรถมา มันไม่ไหวซะก่อนค่อยจัดซักยี่ห้อนึง

แต่ที่มองๆ ไว้ก็ H-Drive มั้งคะ! แต่ยังกังวลเรื่อง บริการหลังการขาย เพราะยังไม่มีร้านไหนเปิดเป็น SHOP H-Drive อย่างเป็นทางการสักที่

TEIN SS ก็มองเรื่องเค้ามี SHOP TEIN อยู่สองแห่ง แต่ไม่ชอบที่มันเป็นระบบ Twin Tube System นี่ล่ะค่ะ แล้วราคาก็แพงด้วย

พี่มีคำแนะนำให้โบว์บ้างมั้ยคะ? เอาตัวอื่นที่ไม่ใช่ 2 ยี่ห้อนี้ก็ได้ค่ะ แล้วราคาไม่ต้องแรงมากมาย..........ขอบคุณนะเจ้าค๊าาาาา

ถามคนนี้ได้เลยครับ โปรเรื่องสตัทมากมาย ถึงขั้นมุดปรับเองที่บ้่านเลยครับคุณหมอ อิอิ