Jump to content

Recommended Posts

ล้อสวย จับกดลงหน่อยสวยเลย

รถสวยครับ ล้อโหดจัง

ขอบคุณค่าาา ตอนนี้หยุดแต่งรถชั่วขณะ แต่สิ้นปี มีขยับแน่นอนเจ้าค่ะ

แอบมาชมรถสวยๆจ้าาา

รอชม Doctor feel's ครับ

ชอบล้อ prodrive มากเลยคับ

ขอบคุณนะเจ้าคะ ตอนนี้โบว์นิ่งกับการแต่งเจ้า DOCTOR FEEL'S ก่อนเจ้าค่ะ มีเรื่องต้องใช้ตังส์ไป Support เรื่องอื่นๆ

เดี๋ยวสิ้นปีนี้ ดูก่อนว่าจะขยับช่วงล่างหรือชุด Part Type R รอบคันค่ะ

บางทีมีของอะไรที่ชอบๆราคาไม่แรงซื้อเก็บไว้ก่อนก็ดีนะครับ พออยากได้จริงจะหาไม่ได้หรือได้แต่แพงนะครับ

แอบเข้ามาชม รถคุณหมอ

:0104:

ตอนนี้ยังไม่มีไรคืบหน้าหรอกค่าาา

Step ต่อไปทำไรอ่ะคุณหมอ รอชมอยู่นะคะ

โบว์ก็รอชมรถพี่บีเช่นกันค่ะ มาโชร์รถให้โบว์ดูเรื่อยๆ นะคะพี่บี

เก็บเงินไว้ แต่งตูมเดียวก็เจ๋งไปเลยครับบ

untitled_hdr22.jpg?w=950&h=609

ขอบคุณค่ะพี่ หากโบว์มีโอกาศได้ไปพัทยา แนะนำสถานที่เที่ยวให้โบว์บ้างนะค๊าาา

เอาภาพมาให้ชมครับ ทำเองขำๆ ตามภาษาคนรัก Feel's

ขอบคุณนะคะ พี่โบว์รอดูโฉมใหม่ Red Feel's อยู่นะจ๊ะ

บางทีมีของอะไรที่ชอบๆราคาไม่แรงซื้อเก็บไว้ก่อนก็ดีนะครับ พออยากได้จริงจะหาไม่ได้หรือได้แต่แพงนะครับ

โบว์ก็อยากซื้อเก็บไว้ค่ะพี่ แต่ตอนนี้มีเรื่องจำเป็นต้องใช้ตังส์ไป Support เรื่องอื่นก่อนค่ะ

เดี๋ยวสิ้นปี จัดเต็มทีเดียวแล้วกันเจ้าค่ะ

ขอบคุณนะคะ พี่โบว์รอดูโฉมใหม่ Red Feel's อยู่นะจ๊ะ

อยู่ระหว่างศัลยกรรม อัพแก้ม เติมคิ้ว กรีดตานิดหน่อย ฮ่าๆๆๆ สิ้นเดือนหน้า น่าจะกลับมาหล่อกว่าเดิมนิดๆ

รอสิ้นปีคันนี้จัดเต็มพาทแท้ทั้งคัน!!

อาจารย์ก็ว่าไปค่ะ โบว์จะเอาตังส์ที่ไหนซื้อพาร์ทแท้ได้ทั้งคันล่ะคะ!

เอาแค่เหมือนแท้ก็พอแล้วเจ้าค่ะ

อยู่ระหว่างศัลยกรรม อัพแก้ม เติมคิ้ว กรีดตานิดหน่อย ฮ่าๆๆๆ สิ้นเดือนหน้า น่าจะกลับมาหล่อกว่าเดิมนิดๆ

รอชมโฉมใหม่ หล่อโหดกว่าเดิมแหงเลยใช่มั้ยคะ? น้องโบท

คุณหมอจะจัดไรเพิ่มอ่ะคะ ตอนนี้พี่ก็เริ่มชะลอการแต่งรถเหมือนกัน

โบว์รอถึงเวลานั้นก่อนค่ะพี่บี จะทำช่วงล่างหรือพาร์ทรอบคันก็ไม่รู้ เดี๋ยวตัดสินใจตอนใกล้ถึงวัน ก็แล้วกันค่ะ

แต่พี่บีทำไมถึงชะลอล่ะคะ โบว์ว่าจะเอา Type R พี่บีเป็นแบบซะหน่อย

รอชมโฉมใหม่ หล่อโหดกว่าเดิมแหงเลยใช่มั้ยคะ? น้องโบท

ก็มีแก้ม Feel's คิ้วรอบคัน แล้วก็เปลี่ยนโคมเป็นตัว MC ข้างหน้าสวยขึ้น นิดนึง

ก็มีแก้ม Feel's คิ้วรอบคัน แล้วก็เปลี่ยนโคมเป็นตัว MC ข้างหน้าสวยขึ้น นิดนึง

กลับมาคราวนี้ โหดกว่าเก่าเยอะเลยนะจ๊ะ น้องโบท

พี่โบว์รอชมตอนเสร็จอยู่นะ

แวะมาทักทายคร๊าบบ

ทักทายเช่นกันค่าาา SEEKER หล่อวัน หล่อคืนมั่กๆ ค่ะ

ที่ชะลอเพราะเงินเริ่มหมดน่ะสิคะ :0028: จะรอดู TypeR ของคุณหมอนะ

ค่าาา พี่บี แต่ถ้าหากพี่บีเบื่อแล้ว ส่งมาให้โบว์ต่อได้นะคะ......อิอิ

หวัดดีจ้า :D

สวัสดีค่าาา พี่ป้อง ไปเที่ยวต่างจังหวัด มีไรมาฝากโบว์บ้างเจ้าคะ?

หวัดดีจร้าคุณหมอ

PROJECT FEEL'S

ไปถึงไหนแล้วครับ

รอดูตอนสิ้นปีนะเจ้าคะพี่เปเป้ ตอนนี้นิ่งก่อนเจ้าค่ะ