Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ชมสาวๆ กันดีกว่า..คริ คริ อ.มาตรไม่อยู่ แอบขโมยซีน

จัดไปเรื่อยๆ เดี๋ยวพี่กินข้าวจะได้เจริญอาหารหน่อย

ของพี่มี แต่ลงแล้ว ติดคุก อ่ะ 555555555

จัดไปเรื่อยๆ เดี๋ยวพี่กินข้าวจะได้เจริญอาหารหน่อย

ของพี่มี แต่ลงแล้ว ติดคุก อ่ะ 555555555

555+++ งั้นดู สาวๆของผมน่ะดีแล้วครับพี่

สรุปนัด Meeting วันศุกร์ที่ 9 พย.

1.พี่จุ๊บ

2.คุณหมี

3.เปี๊ยก+ผู้ติดตาม

4.อ.มาตร

5.

6.

7.

8.

.

.

.

ส่วนสถานที่ ขอช่วยกันโหวตอีกทีน่ะครับ ที่สำคัญขอคนไปก่อน

อยากไปด้วยครับ แต่ไม่ว่างเลย เสียดายมากครับ

555+++ งั้นดู สาวๆของผมน่ะดีแล้วครับพี่

ทำไมสมัยพี่เรียนไม่มีงี้บ้างหว่า ถ้ามีป่านนี้ พี่คงมีลูกตั้งแต่เรียน โตจนบวชได้แล้วมั้งงงงง 555

ทำไมสมัยพี่เรียนไม่มีงี้บ้างหว่า ถ้ามีป่านนี้ พี่คงมีลูกตั้งแต่เรียน โตจนบวชได้แล้วมั้งงงงง 555

ผมว่าพี่จะเรียนไม่จบอ่ะซิ..อิอิ ได้กระเตงลูกก่อนได้รับปริญญา 55++

ผมว่าพี่จะเรียนไม่จบอ่ะซิ..อิอิ ได้กระเตงลูกก่อนได้รับปริญญา 55++

สมัยพี่ตอนนั้นเค้าฮิต กระโปรงทรงกระสอบ ยาวเกินเข่า เสื้อฟิตๆ ก็ไม่มีอ่ะ :0027:

สมัยพี่ตอนนั้นเค้าฮิต กระโปรงทรงกระสอบ ยาวเกินเข่า เสื้อฟิตๆ ก็ไม่มีอ่ะ :0027:

อืม..พอนึกภาพออกอยู่พี่ป๊อบ..อิอิ

สมัยผมก็เสื้อตึงๆ ฟิตๆ กระโปรงรัด สั้นๆ แต่เขาไม่สนเราหรอก 55++

เจอเเบบนี้เช้าเย็นเลยครับ อิอิ

ทำอะไรครับน้องเบิร์ด เช้า-เย็น อิอิ

อืม..พอนึกภาพออกอยู่พี่ป๊อบ..อิอิ

สมัยผมก็เสื้อตึงๆ ฟิตๆ กระโปรงรัด สั้นๆ แต่เขาไม่สนเราหรอก 55++

เหมือนม. ผมเลยครับ คณะผมวิศวะไม่ค่อยมีสั้นๆเลยครับ มีเเต่ทีเป็นครีบๆๆอะ

ฟิตๆ กระโปรงรัด สั้นๆ ตอนนี้ก็พอมีบ้าง เฮ้อ มาตอนแก่ แต่เวลาเราก็ไม่ค่อยมี

อย่าคิดมากน่าพี่ป๊อบ..อย่างน้อยก็ยังได้เห็น เอิ้ก เอิ้ก

ไปรับ ไปส่งครับ อิอิ

อ๋อ..แล้วไป พี่คิดไกลครับน้องเบิร์ด ;)

เหมือนม. ผมเลยครับ คณะผมวิศวะไม่ค่อยมีสั้นๆเลยครับ มีเเต่ทีเป็นครีบๆๆอะ

ผมเรียนพาณิชย์มาพี่...กระโปรงสั้นจู๋..ไม่รู้ใส่มาเรียนหรือมาทำอะไร

อิอิ พาเกรดตก

ชมสาวๆ กันดีกว่า..คริ คริ อ.มาตรไม่อยู่ แอบขโมยซีน

จัดมาคับ วันนี้ถ่ายรูปทั้งวันเพลียหลาย ขอเป็นผู้ชม อิอิ

สมัยทุกวันนี้เหรอพี่ แบบนี้เลยครับ...เด็กในซอยเห็นแล้วก็ เห้อออออ

จัดมาคับ วันนี้ถ่ายรูปทั้งวันเพลียหลาย ขอเป็นผู้ชม อิอิ

กำ..เจ้าของลิขสิทธิ์มาแล้วว...ข้าน้อยขออภัยด้วยครับ อิอิ

หลบทางรุ่นไหนก่อน เหอ เหอ

กำ..เจ้าของลิขสิทธิ์มาแล้วว...ข้าน้อยขออภัยด้วยครับ อิอิ

หลบทางรุ่นไหนก่อน เหอ เหอ

ผมยังม่ะถึงบ้านเร้ยคับ จัดมา ต่อเรยคับ เหนื่อยมาก วันนี้คงไม่ได้อยู่ดึก พรุ่งนี้มีคุมสอบเช้า ไว้จะนำภาพ Pre wedding มาให้ชมคับ