Jump to content

Recommended Posts

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

555+++ เอ๊ะยังไงพี่เปี๊ยกนี่ จับตาดูผมอยู่เรื่อยเลย อิอิ

ไม่ใช่พี่ แต่มีสายสืบอ่ะ หุ หุ หุ

55555 ก็แบบที่คุณต้นคิดแหละ ก็คุณต้น อู้ ว้าววว อะไรล่ะ :0217: :0217:

กำ..หนักกว่าเดิมอีก แทนที่จะบอก

พี่เปี๊ยกก็ได้ มาบอกที่ว่าหมายถึงอาราย อิอิอิ

เอ้า ก็บอกนู๋เน๊ต ว่าห้ามหนี ให้มาเคลียร์กัน ก็เคลียร์กันสิครับ พี่เป็นกรรมการให้ อิ อิ อิ

แต่งานนี้พี่เชียร์นู๋เน๊ตหมดหน้าตักเลย 5 5 5

ไม่ใช่พี่ แต่มีสายสืบอ่ะ หุ หุ หุ

ครับพี่ ว่าแต่ยืนยันได้ช้าสุดเมื่อไหร่ ต้องขอดูงานก่อน

ประชุมเสร้จคราวที่แล้วสามทุ่่ม ถ้าจัดเลียบทางด่วนไปทัน นอกนั้น กลับบ้านนอนอิอิ

งั้นเดี๋ยวถามสมาชิกก่อน ว่าจะเอาร้านไหนดี

ครับพี่ ว่าแต่ยืนยันได้ช้าสุดเมื่อไหร่ ต้องขอดูงานก่อน

ยังไม่ได้กำหนดเลย เดี๋ยวต้องหาร้านอีก ไม่รู้ร้านไหนดี

ตอนนี้มีกัปตันเสนอมา ร้านอยู่แถวถนนกัลปพฤกษ์

พี่ก็รอคนอื่นๆ เสนอมาเพิ่มเติมอีกเหมือนกันครับ

น้องต้นมีร้าน แนะนำได้น่ะครับ

เอ้า ก็บอกนู๋เน๊ต ว่าห้ามหนี ให้มาเคลียร์กัน ก็เคลียร์กันสิครับ พี่เป็นกรรมการให้ อิ อิ อิ

แต่งานนี้พี่เชียร์นู๋เน๊ตหมดหน้าตักเลย 5 5 5

เป็นพี่ชายที่ลำเอียงมาก...คริ คริ แบบนี้กรรมการ หรือ กรรมโกง อิอิ (ล้อเล่นครับพี่)

ยังไม่ได้กำหนดเลย เดี๋ยวต้องหาร้านอีก ไม่รู้ร้านไหนดี

ตอนนี้มีกัปตันเสนอมา ร้านอยู่แถวถนนกัลปพฤกษ์

พี่ก็รอคนอื่นๆ เสนอมาเพิ่มเติมอีกเหมือนกันครับ

น้องต้นมีร้าน แนะนำได้น่ะครับ

อินดี พระัราม 3 555+++ บรรยากาศดี เพลงเพราะ อาหารอร่อย ที่สำคัญใกล้บ้านผม มว๊ากกก

เป็นพี่ชายที่ลำเอียงมาก...คริ คริ แบบนี้กรรมการ หรือ กรรมโกง อิอิ (ล้อเล่นครับพี่)

นิดนึง 5 5 5

ดีครับพี่ มีเหตุผล..เยี่ยม

ไม่สบายหรือครับน้องเบิร์ด พักผ่อนเยอะน่ะครับ...

555+++ เอ๊ะยังไงพี่เปี๊ยกนี่ จับตาดูผมอยู่เรื่อยเลย อิอิ

งานผมตอนนี้ทำอยู่ที่โคราช เป็นงานเกี่ยวกับการก่อสร้าง

มีงานเข้า งานออก งานงอกตลอด

อย่างวันที่งานสร้างพระของคลับ คิดว่าไม่น่าติดงานอะไร พอใกล้ถึงวันกำหนดการ

จะลางาน หัวหน้ามีหมายกำหนดการไปประชุมด่วน

ไม่ให้ลา เซ็งชะมัดให้ลาวันอื่นแทน

งานผมตอนนี้ทำอยู่ที่โคราช เป็นงานเกี่ยวกับการก่อสร้าง

มีงานเข้า งานออก งานงอกตลอด

อย่างวันที่งานสร้างพระของคลับ คิดว่าไม่น่าติดงานอะไร พอใกล้ถึงวันกำหนดการ

จะลางาน หัวหน้ามีหมายกำหนดการไปประชุมด่วน

ไม่ให้ลา เซ็งชะมัดให้ลาวันอื่นแทน

เดี๋ยวผมและน้องๆ เอาใจช่วยครับพี่ ให้พี่ว่าง ไม่ติดงาน ไม่ติดประชุม พี่จะได้มาเจอพวกผมได้ :)

เดี๋ยวผมและน้องๆ เอาใจช่วยครับพี่ ให้พี่ว่าง ไม่ติดงาน ไม่ติดประชุม พี่จะได้มาเจอพวกผมได้ :)

ขอให้ได้ไปเถอะครับ...อยากเจอเพื่อน ๆ พี ๆ น้อง ๆ ชาวเรือโปร่งใสทุก ๆ ท่าน เลยครับ...

กำ..หนักกว่าเดิมอีก แทนที่จะบอก

พี่เปี๊ยกก็ได้ มาบอกที่ว่าหมายถึงอาราย อิอิอิ

ก็แบบนี้ไง :D :D

55555 พี่เปี๊ยกน่ารักที่สุดเลยอ่ะ อิ อิ :wub: :wub: :wub:

ก็แบบนี้ไง :D :D

55555 พี่เปี๊ยกน่ารักที่สุดเลยอ่ะ อิ อิ :wub: :wub: :wub:

อิอิ..รู้แล้วถ้าอย่างนั้นน่ะ 555+++ อู้ ว้าวว

นั่นงะ 5555

เค้าโพส แนวน่ารักน่ะตัวเอง..อิอิอิ ไม่หื่น ไม่กาม ไม่อู้ ว้าววว 5555

กลับบ้านก่อนน่ะครับ ทุกๆคน หลับฝันดี ราตรีสวัสดิ์ เจอกันพรุ่งนี้เช้าครับ

ร้านผมดีมั๊ยครับ พุ่งลงแห่ลงมาใต้เลย 5555+

ดีครับ เพื่อนรูฟ ถือโอกาสไปเี่ที่ยวด้วยซะเลย 55++

ไปวันเสาร์ กลับวันอาิทิตย์งี้อ่ะ อิอิอิ