Jump to content

Recommended Posts

พาผู้ติดตามไปได้ใช่มั้ยครับ..อิอิ (ของผมมีเยอะครับ 555+++ น้องหมาอ่ะครับ )

กำ..ยังจะจำได้อีกน่ะ..อุตส่าห์ไม่พูดถึงน่ะครับ

พาผู้ติดตามมาได้ครับ

รอดยากครับน้องต้น มีหลายคนช่วยจำ หุ หุ หุ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

พี่ป๊อบครับ วันศุกร์ที่ 9 พย. ว่างเปล่าครับ มาเจอตัว มานั่งคุยกันหน่อยครับ

ชวนวีคุงมาด้วยน่ะครับ :)

ณ ตอนนี้ คิวยังว่างครับ

ถ้าไม่ติดงานที่ต้องเดินทางซึ่งมิอาจหลบเลี่ยงได้

ไปครับ อยากเจอตัวเป็นๆ ทุกท่านครับ ไว้จะชวน เสี่ยวีคุงไปด้วย ให้พักขายถุง ยาคุม ยาทน พลังแรด ซะวัน 5555

คันนี้แต่งผสมแบบเดวกันเลย แต่ต่างสี อิอิ

ติดประชุมงานฮอนด้าครับ

เย็นๆ ค่ำๆ งัยครับ มาทันชัวร์ เชื่อผม :)

สรุปนัด Meeting วันศุกร์ที่ 9 พย.

1.พี่จุ๊บ

2.คุณหมี

3.เปี๊ยก+ผู้ติดตาม

4.อ.มาตร

5. ppopp + (ผู้ติดตามไปหาเอาข้างหน้า)

6.

7.

8.

.

.

.

ส่วนสถานที่ ขอช่วยกันโหวตอีกทีน่ะครับ ที่สำคัญขอคนไปก่อ

ณ ตอนนี้ คิวยังว่างครับ

ถ้าไม่ติดงานที่ต้องเดินทางซึ่งมิอาจหลบเลี่ยงได้

ไปครับ อยากเจอตัวเป็นๆ ทุกท่านครับ ไว้จะชวน เสี่ยวีคุงไปด้วย ให้พักขายถุง ยาคุม ยาทน พลังแรด ซะวัน 5555

งั้นผมขออนุญาตลงชื่อพี่เลยน่ะครับ

ส่วนวีคุง หายจากเรือไป แสดงว่าไปขายถุง กับยาพลังแรด อยุ่อะดิ อย่างงี้ตอนมางานต้องเอามาให้แซมเปิ้ลด้วยน่ะครับ 5 5 5

พาผู้ติดตามมาได้ครับ

รอดยากครับน้องต้น มีหลายคนช่วยจำ หุ หุ หุ

พี่เปี๊ยกแล้วเวลาเริ่มจริงๆ กี่โมงเผื่อว่าจะได้วางแผนเวลาได้ถูกอ่ะครับ..

สรุปนัด Meeting วันศุกร์ที่ 9 พย. 2555 ณ ร้าน......

1. พี่จุ๊ป

2. คุณหมี

3. เปี๊ยก+ผู้ติดตาม

4. อ.มาตร

5. พี่ป๊อป

6. พี่เม้ง

7. นู๋เน๊ต

8.

9.

10.

11.

12.

.

.

.

ขาดตกใครไปแจ้งได้เลยน่ะครับ

พี่เปี๊ยกแล้วเวลาเริ่มจริงๆ กี่โมงเผื่อว่าจะได้วางแผนเวลาได้ถูกอ่ะครับ..

มารอดูสถานการณ์

เวลาเดี๋ยวแจ้งอีกที แต่น่าจะเป็นเย็นๆ ค่ำๆ ครับน้องต้น เพราะทำงานกัน เลิกงานเย็นๆ อยุ่

พี่ปาน ไม่ต้องรอเลย ให้ไวครับ :)

มารอดูสถานการณ์

อ้าว แล้วพี่ปานไม่ไปหรอครับ..อิอิ ดัีกสุ่มอยู่ได้

ก็ไม่เห็นได้เข้ามา เข้ามาก็ อู้ ว้าวววว ซะตลอดเลยน่ะ หุ หุ หุ

คืองี้ พี่ว่าเราน่าจะนัดเจอสักหน่อยนึง ฉลองได้สติกเกอร์กัน มากิน มาคุย ชิวๆ กัน วันศุกร์ที่ 9 พย. คับ มาให้ได้น่ะครับน้องชาย :)

ใช่ๆๆๆๆ เห็นด้วยกับพี่เปี๊ยกค่ะ คุณต้นเข้ามา อู้ ว้าวววว อย่างเดียวเลย อิ อิ

ใช่ๆๆๆๆ เห็นด้วยกับพี่เปี๊ยกค่ะ คุณต้นเข้ามา อู้ ว้าวววว อย่างเดียวเลย อิ อิ

เห็นไหมน้องต้น มีคนจับตามองน้องต้นอยู่ 5 5 5

แล้วก็ให้ดู น้องต้นมักจะเป็นคนเปิดหน้าใหม่เสมอๆ เพราะฉนั้น เรื่องหน้าที่ 500 พี่ว่าน้องต้นไม่น่าพลาด 5 5 5

เดี๋ยวว ๆๆๆ คุณเน๊ตอย่าเพิ่งออกจากห้องน่ะ ขอเคลียร์หน่อย

เข้ามา อู้ ว้าวว มันคืออะไรครับ..อิอิ ขอให้กระจ่างทีครับ..เหอ เหอ

เห็นไหมน้องต้น มีคนจับตามองน้องต้นอยู่ 5 5 5

แล้วก็ให้ดู น้องต้นมักจะเป็นคนเปิดหน้าใหม่เสมอๆ เพราะฉนั้น เรื่องหน้าที่ 500 พี่ว่าน้องต้นไม่น่าพลาด 5 5 5

ไม่หรอก พอหน้า 499 ผมก็จะหายไปอยู่พักหนึ่งอ่ะครับ...ให้ผ่านไปก่อนค่อยเข้ามาใหม่ 555+++ วิธีแก้ปัญหาที่ดี

ไม่หรอก พอหน้า 499 ผมก็จะหายไปอยู่พักหนึ่งอ่ะครับ...ให้ผ่านไปก่อนค่อยเข้ามาใหม่ 555+++ วิธีแก้ปัญหาที่ดี

เดี๋ยวจะคอยดู 5 5 5

เวลาเดี๋ยวแจ้งอีกที แต่น่าจะเป็นเย็นๆ ค่ำๆ ครับน้องต้น เพราะทำงานกัน เลิกงานเย็นๆ อยุ่

พี่ปาน ไม่ต้องรอเลย ให้ไวครับ :)

อ้าว แล้วพี่ปานไม่ไปหรอครับ..อิอิ ดัีกสุ่มอยู่ได้

อยากไปครับ..แต่ผมไม่แน่ใจวันที่ 9 นี้ จะติดภารกิจ,ธุระหรืองานอันใด หาทราบล่วงหน้าได้ไม่

ไม่กล้าลงชื่อไว้ล่วงหน้า

แบบนี้ก็แสดงเจตนาว่าจะไม่เลี้ยงข้าวต้ม

อยากไปครับ..แต่ผมไม่แน่ใจวันที่ 9 นี้ จะติดภารกิจ,ธุระหรืองานอันใด หาทราบล่วงหน้าได้ไม่

ดีครับพี่ มีเหตุผล..เยี่ยม

วันนี้ขอตัวกลับก่อนนะครับ

ไม่สบายหรือครับน้องเบิร์ด พักผ่อนเยอะน่ะครับ...

เดี๋ยวจะคอยดู 5 5 5

555+++ เอ๊ะยังไงพี่เปี๊ยกนี่ จับตาดูผมอยู่เรื่อยเลย อิอิ

แบบนี้ก็แสดงเจตนาว่าจะไม่เลี้ยงข้าวต้ม

ไม่ใช่แบบนั้นครับพี่..อิอิ แต่หลายหม้อแล้วคร้าบบบผม :) :) :) :)

เดี๋ยวว ๆๆๆ คุณเน๊ตอย่าเพิ่งออกจากห้องน่ะ ขอเคลียร์หน่อย

เข้ามา อู้ ว้าวว มันคืออะไรครับ..อิอิ ขอให้กระจ่างทีครับ..เหอ เหอ

55555 ก็แบบที่คุณต้นคิดแหละ ก็คุณต้น อู้ ว้าววว อะไรล่ะ :0217: :0217:

55555 ก็แบบที่คุณต้นคิดแหละ ก็คุณต้น อู้ ว้าววว อะไรล่ะ :0217: :0217:

กำ..หนักกว่าเดิมอีก แทนที่จะบอก

พี่เปี๊ยกก็ได้ มาบอกที่ว่าหมายถึงอาราย อิอิอิ

เย็นๆ ค่ำๆ งัยครับ มาทันชัวร์ เชื่อผม :)

ประชุมเสร้จคราวที่แล้วสามทุ่่ม ถ้าจัดเลียบทางด่วนไปทัน นอกนั้น กลับบ้านนอนอิอิ

โอเคครับพี่ เอาเป็นว่าถ้าว่าง ขอเชิญเลยน่ะครับ :)