Jump to content

Recommended Posts

แ้จ้งให้แล้วจร้า และคราวนี้จะไม่พลาดเลยล่ะ ถึงพี่เม้งไม่ให้ไปเน๊ตก็จะ หนีไป ให้ได้ 5555

มีบัตรสมาชิกชมรมออกทะเลขอส่วนลด 100 % นะครับ

ห้ามเบี้ยวน่ะครับนู๋เน๊ต แล้วพี่เม้งไปป่ะ บอกไปเหอะ หนุกๆ ครับ

ส่วนคุณหมีขอส่วนลดน้อยไปไหมอ่ะ อิ อิ อิ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

นี่พี่ปาน เอารูปนี้มาลง โชคลาภวิ่งหายหมดเลย 555+++

ขอแก้ด้วยภาพนี้ครับ...>>>>

ต่างจากรูปบนราวฟ้ากับเหวเลย :0026:

ก่อน 410 จะออก

ดูภาพนี้ก่อนละกันเผื่อจะโชคดี

5555 หนุ่มๆ คะ เลือกกันถูกมั๊ยเอ่ย ว่าเบอร์ไหนสวยสุด :0141:

พี่หมีคะ เน๊ตขอติดรถพี่เปี๊ยกด้วยคนได้ป่าวอ่ะ อิอิ

น้องเน๊ตต้องถามผู้ติดตามคุณเปี๊ยกครับ..........5555

ได้เลยครับ มาทั้งคุณหมี ทั้งนู๋เน๊ตเลย ครับ

ต่างจากรูปบนราวฟ้ากับเหวเลย :0026:

มันต้องตัดกันพี่ ลาภจะได้เข้ามา พี่ปาน เล่นซะวิ่งหายไปหมดอ่าาาาครับ

อยากไปด้วยครับ แต่ไม่ว่างเลย เสียดายมากครับ

ยังมีเวลาอีกนานครับ รีบเคลียร์แล้วมาให้ได้ครับ

ห้ามเบี้ยวน่ะครับนู๋เน๊ต แล้วพี่เม้งไปป่ะ บอกไปเหอะ หนุกๆ ครับ

ส่วนคุณหมีขอส่วนลดน้อยไปไหมอ่ะ อิ อิ อิ

รอบนี้ไม่พลาดค่ะ พี่เม้งก็น่าจะไปนะคะ :wub:

ถ้า 410 ไม่มา ท่านต้นต้องรับผิดชอบ ครับ :0179:

กำ..หนักผมอีก เด๋วไปขนส่งหมอชิตเลย จองเลขใหม่ทันทีเลยครับ 555+++

รอบนี้ไม่พลาดค่ะ พี่เม้งก็น่าจะไปนะคะ :wub:

ปาตี้สละโสดหรือครับ คุณเน๊ต..อิอิอิ

ถ้า 410 ไม่มา ท่านต้นต้องรับผิดชอบ ครับ :0179:

รับผิดชอบโดยเปลี่ยนยางให้พี่ป็อปสักชุดใช่ป่ะ อิ อิ อิ

ปาตี้สละโสดหรือครับ คุณเน๊ต..อิอิอิ

งะ ไม่ละค่ะ เน๊ตชอบอยู่ที่สูงๆๆๆๆๆ เพราะลมมันเย็นดี 555555

สังเกตุดูว่าเราโพสกระทู้่ทีไร หน้าใหม่ทุกๆที ล่อแหลมต่อการเสียข้าวต้มน่ะเนี่ย..อิอิ

ไล่ตั้งแต่ 400,471,473,474 เยอะน่ะเนี่ย...อิอิอิ

งะ ไม่ละค่ะ เน๊ตชอบอยู่ที่สูงๆๆๆๆๆ เพราะลมมันเย็นดี 555555

มว๊ากกก มันมีค่าด้วยอ่านะ...คร ิคริ

ลืมบอกไป ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วครับ ไม่ได้สั่งแต่ก้ได้ครับ

เสี่ยวีคุง ส่งมาให้ จ่ายตังส์เค้าก็ไม่เอา จึงได้ขอกล่าวขอบคุณไว้ ณ ที่นี้

รับผิดชอบโดยเปลี่ยนยางให้พี่ป็อปสักชุดใช่ป่ะ อิ อิ อิ

จัดน๊อตล้อไปก่อนแล้วกันน่ะ..เหอ เหอ :lol:

ลืมบอกไป ได้รับสติ๊กเกอร์แล้วครับ ไม่ได้สั่งแต่ก้ได้ครับ

เสี่ยวีคุง ส่งมาให้ จ่ายตังส์เค้าก็ไม่เอา จึงได้ขอกล่าวขอบคุณไว้ ณ ที่นี้

น้ำใจงามแบบนี้ ต้องยกนิ้วให้เลยครับ..Like 100000000 ครั้งเลยอ่ะ

ดีคับพี่..มี Meeting ไรกันอ่ะ..น้องม่ะเห็นรู้เรื่องเลย

ก็ไม่เห็นได้เข้ามา เข้ามาก็ อู้ ว้าวววว ซะตลอดเลยน่ะ หุ หุ หุ

คืองี้ พี่ว่าเราน่าจะนัดเจอสักหน่อยนึง ฉลองได้สติกเกอร์กัน มากิน มาคุย ชิวๆ กัน วันศุกร์ที่ 9 พย. คับ มาให้ได้น่ะครับน้องชาย :)

สังเกตุดูว่าเราโพสกระทู้่ทีไร หน้าใหม่ทุกๆที ล่อแหลมต่อการเสียข้าวต้มน่ะเนี่ย..อิอิ

ไล่ตั้งแต่ 400,471,473,474 เยอะน่ะเนี่ย...อิอิอิ

มีอีกหลายหน้าน่ะครับ ที่น้องต้น มักจะประเดิมเรื่อย 5 5 5

พี่ป๊อบครับ วันศุกร์ที่ 9 พย. ว่างเปล่าครับ มาเจอตัว มานั่งคุยกันหน่อยครับ

ชวนวีคุงมาด้วยน่ะครับ :)

ก็ไม่เห็นได้เข้ามา เข้ามาก็ อู้ ว้าวววว ซะตลอดเลยน่ะ หุ หุ หุ

คืองี้ พี่ว่าเราน่าจะนัดเจอสักหน่อยนึง ฉลองได้สติกเกอร์กัน มากิน มาคุย ชิวๆ กัน วันศุกร์ที่ 9 พย. คับ มาให้ได้น่ะครับน้องชาย :)

พาผู้ติดตามไปได้ใช่มั้ยครับ..อิอิ (ของผมมีเยอะครับ 555+++ น้องหมาอ่ะครับ )

มีอีกหลายหน้าน่ะครับ ที่น้องต้น มักจะประเดิมเรื่อย 5 5 5

กำ..ยังจะจำได้อีกน่ะ..อุตส่าห์ไม่พูดถึงน่ะครับ

กำภาพไม่ขึ้น เอาใหม่

306654_499594936724442_1642529620_nsmall.jpgdsc03789small.jpg601640_527195630631039_105246065_nsmall.jpg644087_529131843770751_1273549020_nsmall.jpg

คันนี้แต่งผสมแบบเดวกันเลย แต่ต่างสี อิอิ

สรุปนัด Meeting วันศุกร์ที่ 9 พย.

1.พี่จุ๊บ

2.คุณหมี

3.เปี๊ยก+ผู้ติดตาม

4.อ.มาตร

5.

6.

7.

8.

.

.

.

ส่วนสถานที่ ขอช่วยกันโหวตอีกทีน่ะครับ ที่สำคัญขอคนไปก่อน

ติดประชุมงานฮอนด้าครับ