Jump to content

[Review] Cyber Clean Car เจลทำความสะอาด กำจัดเชื้อโรคได้ถึง 99.999%

Recommended Posts

เจ๋งมากครับ

เจ๋งไปเลยครับ

ต้องหามาลองบ้างแล้ว..ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

แหล่มมว๊าก

:o:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

ต้องไปหามาลองใช้บ้างแล้วครับ

ลองดูครับ ราคาไม่แพงครับ แต่ใช้แล้วคุ้มครับ

สารพัดประโยชน์แบบนี้ต้องหามาใช้บ้างแล้ว

ว่าแต่มันมีสารฆ่าเชื้อในตัวด้วยใช่มั้ยครับ

น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ อารมณ์เวลาจับ Cyber Clean มันเหมือนแอลล์กอฮอล์เจลครับ

ข้อมูลดี ๆครับ เดี๋ยวต้องหามาลองใช้ดุบ้างแล้ว

ขอบคุณมากเลยครับ

สรรหาของดีๆ มาแบ่งปันกันอีกแล้ว

ขอบคุณครับพี่ ข้อมุลดีๆอีกแล้วครับท่าน

เจ๋งดีครับ..ต้องไปหาซื้อมั่งแหละ...

พึ่งเคยเห็น ว่ามีแบบนี้ด้วย

บร๊ะ !!

มีของแบบนี้ด้วย

:0002:

น่าใช้มากๆครับ ไม่ต้องใช้อุปกรณ์เยอะแยะให้วุ่นวาย

พึ่งเคยเจอท่าทางน่าจะมีประโยชน์ เก็บฝุ่นที่เช็ดไม่ถึงได้

น่าสนแหะเด่วไปหาซื้อมาใช้บ้างดีกว่า

ขอบคุณที่แนะนำนะคับ

ด้วยความยินดีครับ :)

ถอยมาแล้ว ลองแล้ว อิอิ

ผลงานเป็นที่น่าพอใจหรือเปล่าครับ...ปู่ ผมจะไปหาซื้อมาใช้อยู่

ใช้แล้วเป็นอย่างไรครับ คุณปู่

ของเล่นใหม่ๆเยอะนะพี่...

ของใช้งาน ใครบอกว่าของเล่นครับ น้องต้น ;)

ถ้าเอามาแปะๆที่ห้องเครื่องได้มั้ยครับ

แบบว่าเอาผ้าชุบน้ำบิดหมาดๆเช็ดนำร่องไปก่อน

แล้วค่อยใช้เจลทีหลัง

ไม่แน่ใจครับ เพราะเขาออกแบบมาให้ใช้ภายในห้องโดยสาร ถ้าหากเอาไปใช้ในห้องเครื่องเกรงว่าจะสกปรกมาก จนใช้ได้ไม่นานก็ต้องเปลี่ยนอันใหม่ครับ

เคยซื้อมาใช้เหมือนกัน แต่เป็นแบบอยู่ในซอง

แหล่มมาก แต่เอามาเช็คคอมพิวเตอร์ ไม่เคยนึกถึงว่าจะเอาไป

เช็คแผงคอนโซลเลย เดียวไปลองดูดีก่า อิอิ

พี่นี้มีแต่ของแจ่มๆทั้งนั้นเลย

แจ่มสู้ Spoon หล่อๆ ไม่ได้หรอก :lol:

เคยซื้อมาใช้เหมือนกัน แต่เป็นแบบอยู่ในซอง

แหล่มมาก แต่เอามาเช็คคอมพิวเตอร์ ไม่เคยนึกถึงว่าจะเอาไป

เช็คแผงคอนโซลเลย เดียวไปลองดูดีก่า อิอิ

ลองใช้แล้วจะติดใจ ผมเอาไปทำความสะอาดพวงมาลัยซะเอี่ยมเลย จับแล้วไม่ลื่นมือ รู้สึกเหมือนได้ของใหม่ อิอิ ;)