Jump to content

Recommended Posts

นอนแล้วจ้า Zzzzzzz

ฝัน....ว่าวันนี้ยังไม่ได้โพสท์

เลยละเมอลุกขึ้นมาโพสท์...

ละเมอมาด้วยคนพี่

ไม่มีงานทำ เข้ามาดูอย่างน้อยสามเวลาหลังอาหาร บางทีก่อนด้วย ห้ามอิจฉานะ

มานี่กันนานยัง ตกข่าว มัวแต่ปั่นจักรยานครับ

มัวแต่ปันจักรยาน ผมเพิ่งไปตามกลับบ้าน ไม่งั้นคงยังหลงป่าอยู่เป็นแน่แท้ :lol:

555 คุณภัทรปั่นจริงจังมากมายแท้ เอาดีกันไปเลย :D

ขอแสดงความยินดีกับ คุณพ่อคนใหม่นะคับ :0183:

พี่ๆ พอจะทราบมั๊ยครับ คิ้วกระจังหน้าที่เป็นโครเมี่ยมของตัว type-r เอามาใส่ตัว MC ได้มั๊ยอ่ะครับ

ผมอยากได้เป็นโครเมี่ยมรมดำอ่ะพี่

555 คุณภัทรปั่นจริงจังมากมายแท้ เอาดีกันไปเลย :D

ขอแสดงความยินดีกับ คุณพ่อคนใหม่นะคับ :0183:

มัวแต่ปันจักรยาน ผมเพิ่งไปตามกลับบ้าน ไม่งั้นคงยังหลงป่าอยู่เป็นแน่แท้ :lol:

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ดวงกำลังขึ้นครับ ขึ้นเขาอย่างเดียวเลย :D

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ดวงกำลังขึ้นครับ ขึ้นเขาอย่างเดียวเลย :D

ว่างๆวันอาทิตย์บ่ายๆมา Update ที่โลตัสเรียบด่วนครับ ดูท่าต้องคุยกันยาว :D

ว่างๆวันอาทิตย์บ่ายๆมา Update ที่โลตัสเรียบด่วนครับ ดูท่าต้องคุยกันยาว :D

ว่างให้ปั่นมาเลยนะคุณภัทร หายไปนานมากๆ :P

พี่ๆ พอจะทราบมั๊ยครับ คิ้วกระจังหน้าที่เป็นโครเมี่ยมของตัว type-r เอามาใส่ตัว MC ได้มั๊ยอ่ะครับ

ผมอยากได้เป็นโครเมี่ยมรมดำอ่ะพี่

ตรงไหนหว่า ข้างหน้าตรงโลโก้เหรอ

MC มันหน้าเหลี่ยมแล้วนะ หารูปเทียบก้อเห็นแล้วมั้งแมน :lol:

ตรงไหนหว่า ข้างหน้าตรงโลโก้เหรอ

MC มันหน้าเหลี่ยมแล้วนะ หารูปเทียบก้อเห็นแล้วมั้งแมน :lol:

ใช่ครับป๊า ตรงโลโก้อ่ะครับ เห็นบอกกันว่ากระจัง Type-r ใส่กับ MC ไม่ได้

แต่อยากรู้ว่าถ้าเฉพาะโครเมี่ยมที่สีเงินๆ ใส่ด้วยกันได้มั๊ยอ่ะครับ ดูรูปแล้วไม่แน่ใจด้านขนาด+รูน๊อต

ของ type-r มันเป็นโครเมี่ยมรมดำสวยดีอ่ะครับ

ใช่ครับป๊า ตรงโลโก้อ่ะครับ เห็นบอกกันว่ากระจัง Type-r ใส่กับ MC ไม่ได้

แต่อยากรู้ว่าถ้าเฉพาะโครเมี่ยมที่สีเงินๆ ใส่ด้วยกันได้มั๊ยอ่ะครับ ดูรูปแล้วไม่แน่ใจด้านขนาด+รูน๊อต

ของ type-r มันเป็นโครเมี่ยมรมดำสวยดีอ่ะครับ

TR เต็มลำ 1.3M จัดมาเลยแมน สำหรับแมนเงินไม่ใช่ปัญหา

บริษัท ฟอร์ด ประเทศไทย รับทราบถึงกรณีที่มีลูกค้าบางท่านได้แจ้งเข้ามาว่าพบการเกิดปฏิกริยาเคมี (สนิม) บนพื้นผิวของเสื้อหัวฉีด ในรถยนต์ฟอร์ด เรนเจอร์ ทางบริษัทตระหนักถึงความไม่สบายใจของลูกค้าและใคร่ขอชี้แจงถึงประเด็นดังกล่าว

ก่อนอื่นเราต้องขอขอบคุณที่ลูกค้าทุกท่านที่กรุณาอดทนรอคำตอบในขณะทีมงานฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์และวิศวกรของเรากำลังตรวจสอบหาคำตอบที่ถูกต้องในกรณีนี้อยู่

ขณะนี้ ทางบริษัทสามารถยืนยันได้ว่าปฏิกริยาเคมีที่เกิดขึ้นบนพื้นผิวของเสื้อ หัวฉีดดังกล่าว จะไม่ส่งผลกระทบใดๆต่อ ความปลอดภัย สมรรถนะ และประสิทธิภาพในการทำงาน ของเครื่องยนต์ ปฏิกริยาดังกล่าวเกิดขึ้นบนพื้นผิวของเสื้อหัวฉีดเท่านั้น และจะไม่ก่อให้เกิดผลกระทบทั้งทางตรงและทางอ้อมตลอดอายุการใช้งานของรถยนต์ของท่าน

บริษัทฟอร์ด ประเทศไทย ขอขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เข้าใจในสถานการณ์ที่เกิดขึ้น และหวังว่าลูกค้าทุกท่านจะให้ความไว้วางใจในสินค้าและการบริการของเราอย่างต่อเนื่อง เรายืนยันว่าการผลิตสินค้าที่มีคุณภาพ และการให้ความใส่ใจต่อความปลอดภัย รวมทั้งความมั่นใจและความสบายใจของลูกค้าเป็นหน้าที่หลักของเรา

หากลูกค้าท่านใดมีคำถามเพิ่มเติม ท่านสามารถติดต่อสายด่วนสำหรับลูกค้าของเราได้ที่ Ford Hotline 02-686-5899 หรือนำรถเข้าตรวจเช็คที่ตัวแทนจำหน่ายฟอร์ดทั่วประเทศ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

จ้ะ