Jump to content

Reborn with "Spoon ป๊าบ! แห่ง DRM"

Recommended Posts

คันนี้เจ้าสำนัก SPOON จากญี่ปุ่น บินตรงมาดูเองเลยน่ะครับ

ดูลายเซ็นที่คอนโซลนั่งได้เลย

เดี๋ยวคงได้แต่งตั้งเป็นทูต SPOON ประจำประเทศไทย

ดันๆๆๆๆ พี่สิทธิ์สู้ๆๆๆ ^^

รูปโอมถ่ายเนี่ยสวยมากเรยอ่า

ไม่มีมันสักคน รถไม่มีทางออกมางามได้ขนาดนี้หรอก

รูปรถพี่สิทธิ์อ่ะ!!!!!! จราเต็มจนล้น my pictures ผมแร้วพี่ save ทุกช็อต!!!!

555 ระวังคอมรวนนะ เอารูปสปูนจีนแดงเก็บเข้าไปอ่ะ

ดันๆๆๆๆ พี่สิทธิ์สู้ๆๆๆ ^^

โอย...แค่นี้ก้อดีใจจะแย่ละ อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลยน้อง

แหะๆ เจอแระ

ขอบคุณมากคับ กร อีกหนึ่งช่างภาพมือดีแห่ง THE CODE

ตาม save ไม่หวาด ไม่ไหว T^T

แน่ะ เตือนแล้วไม่ฟัง

ไม่มีมันสักคน รถไม่มีทางออกมางามได้ขนาดนี้หรอก

555 ระวังคอมรวนนะ เอารูปสปูนจีนแดงเก็บเข้าไปอ่ะ

โอย...แค่นี้ก้อดีใจจะแย่ละ อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลยน้อง

ขึ้นหน้าเดสท็อป....ไปแร้วพี่ รถต้นแบบ!!!!

8.5" +52 offset ติ๋มๆจ้า เมื่อก่อนชอบ Re Spoon Limited เด๋วนี้เมินละ หันมาใจเดียวกะ HB เลย

ขอบคุณครับพี่ กว้าง 8.5 ก็ไม่ติ๋มละคับ

พี่ทำให้ผมรู้สึกอยากเปลี่ยนล้อเลยอะ 555

อย่าไปบอกคัยล่ะ จิงๆพี่ให้เพื่อนๆเซ็นเองแหละ

555+ เซ็นต์ได้เหมือนเลยนะพี่ สุดจิงๆพี่สิทธิ์ มองยังไงก็ไม่เบื่อ

ไม่รู้จะบรรยายยังไง...

สั้นๆเลย "โคดมีความสุขเลยคับ"

(22/6/2012)

รักในสิ่งไหน แล้วได้สัมผัสในสิ่งนั้น

โครตมีความสุขเนอะพี่เนอะ

ดีใจด้วยนะพี่เจ้าสำนักมาเซนต์ให้กะมือ

:0138:

ขอบคุณคำแนะนำดีๆเรื่องล้อนะครับพี่

และขออนุญาต share link รถพี่ใน page ผมนะครับ เพื่อให้คนอื่นๆเค้าได้ดูรถสวยๆ ขอบคุณอีกครั้งคับพี่

http://www.facebook....rageRx.WorkShop

สวัสดี เพื่อนๆพี่น้อง ชาว Civic Club Thailand นะครับ

มาช้าไปนิด พอดีเพิ่งเก็บเสื้อผ้าเสร็จจากบ้านเก่า

ผม "สิทธิ์" หรือ Sydney แห่ง DRM นะครับ หัวใจเป็น Spoon 100% ไม่ปันใจให้ใครแน่นอน

ยินดีให้คำปรึกษาทุกเรื่องเท่าที่พอจะรู้เกี่ยวกับเจ้ากระเรียนเน้อ

:0023:

หวัดดีครับพี่ ขอคำแนะนำเรื่องกระจก สปูนหน่อยครับ ซื้อร้านไหนครับราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ขึ้นหน้าเดสท็อป....ไปแร้วพี่ รถต้นแบบ!!!!

เอ็งก้อเว่อร์ไป อ้ายน้องหนึ่ง

คันนี้เป็นแรงบันดาลใจให้ผมไปspoon

ขอบคุณจ้า

ขอบคุณครับพี่ กว้าง 8.5 ก็ไม่ติ๋มละคับ

พี่ทำให้ผมรู้สึกอยากเปลี่ยนล้อเลยอะ 555

ลองดูคับ เห็นที่บ้านเก่ามีคนระเบิดของอยู่ 8.5 +30 ด้านหลังเหนื่อยหน่อย แต่โหดๆเลย

SPOON SPOON หล่อมากๆครับ

ยืนยันคับ Spoon หล่อแน่นอน

555+ เซ็นต์ได้เหมือนเลยนะพี่ สุดจิงๆพี่สิทธิ์ มองยังไงก็ไม่เบื่อ

:0042: :0042: :0042:

หวัดดีค๊าฟฟพี่สิทธ์

แวะมาทักทายยามสายครับ

หวัดดีคับ เปเป้ ว่างๆมาเล่นบาสกันน้อง ร่างย้วยหมดแล้ว พี่อ่ะ

ไม่เห็นอัพรูปเบาะเรยพี่ อิอิ

ไว้ว่างๆลงให้เน้อ

สุดยอดของ Spoon :0194:

สุดยอดของคนบ้า Spoon มากกว่าคับ

สุดยอดเลยค๊าฟฟฟ

:0084:

:0036: :0036: :0036:

รักในสิ่งไหน แล้วได้สัมผัสในสิ่งนั้น

โครตมีความสุขเนอะพี่เนอะ

ดีใจด้วยนะพี่เจ้าสำนักมาเซนต์ให้กะมือ

:0138:

แต๊งหลายน้อง อิ่มใจสุดๆ คัยมันจะว่าบ้าก้อช่างมันละ นาทีนี้

ขอบคุณคำแนะนำดีๆเรื่องล้อนะครับพี่

และขออนุญาต share link รถพี่ใน page ผมนะครับ เพื่อให้คนอื่นๆเค้าได้ดูรถสวยๆ ขอบคุณอีกครั้งคับพี่

http://www.facebook....rageRx.WorkShop

ยินดีคับน้องแมว ที่ผ่านมาพี่ก้อได้ความรู้จากแมวพอสมควรเหมือนกัน ขอบคุณด้วยเน้อที่ให้เกียรติลูกพี่ขนาดนี้

หวัดดีครับพี่ ขอคำแนะนำเรื่องกระจก สปูนหน่อยครับ ซื้อร้านไหนครับราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

ตอนนี้งานไต้หวันทำออกมาเนียนๆเยอะเลยคับ ราคาสมเหตุสมผลดี ที่สำคัญตัวเบ้ากระจกเป็นพลาสติกด้วย (ของแท้จะเป็นไฟเบอร์ทั้งหมด ซึ่งจะหนากว่าพลาสติกพอควร) เป็นไอเท็มชิ้นหนึ่งที่ผมยังไม่ได้ให้ความสำคัญว่าต้องแท้ เพราะของเทียมงานสวยกว่าเนื่องจากงานพลาสติกขึ้นรูปสวยกว่าไฟเบอร์แน่นอน อีกทั้งการปรับที่เนื้อกระจก ก็จะปรับง่ายกว่าของแท้มาก

เอ็งก้อเว่อร์ไป อ้ายน้องหนึ่ง

ขอบคุณจ้า

ลองดูคับ เห็นที่บ้านเก่ามีคนระเบิดของอยู่ 8.5 +30 ด้านหลังเหนื่อยหน่อย แต่โหดๆเลย

จริงเหอะพี่....รถพี่อ่ะ อยู่ใน Tap ผมเกือบ 50 กว่ารูป ส่วน com ก็หน้าคอมเรย หลอนนมากๆๆๆ T^T