Jump to content

Reborn with "Spoon ป๊าบ! แห่ง DRM"

Recommended Posts

คันนี้เจ้าสำนัก SPOON จากญี่ปุ่น บินตรงมาดูเองเลยน่ะครับ

ดูลายเซ็นที่คอนโซลนั่งได้เลย

เดี๋ยวคงได้แต่งตั้งเป็นทูต SPOON ประจำประเทศไทย

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

ยิ่งมองยิ่งหลงเลยครับพี่ Spoon งามๆ :D

ทางแก้ คือ อย่ามองคับ ลุยเลย 555

Spoon นี่หล่อจริงๆ

ขอบคุณคับ เกรียง ช็อกโกแล็ตเม็ด

Spoon idol................... ชอบจริงๆคันนี้

ขอบคุณคับที่ให้เกียรตินั้น

ตะเอ๋ !!!!!!!!!

:0038: :0038: :0038:

หาอะไรตื่นเต้นๆทำกันมั้ยจ๊ะ :0195:

เอาตื่นเต้นระดับไหนดีล่ะ พี่รอง

ชุดหมีเทพสวดๆ อิอิ

เจ้าสำนักลงอาคมแล้วนะ ใส่แล้วเงินไม่เข้า เอ้ย ยิงไม่เข้า

เห็นรถพี่สิทแล้วอยากเป็นสปูนโครตๆ

ยินดีรับเครื่อง มาแลกกะพาร์ทภายนอก+ภายใน นะจ้ะ

ไปปฏิบัติธรรมมา เลยเอาบุญมาฝากครับ

ขอบคุณคับ ขอให้ผลบุญส่งผลให้รถสวยและแรงขึ้นยิ่งๆเลยนะ 555

ส่งการบ้านคร๊าบบ

SPOON หล่อมาก

ขอบคุณเน้อ ที่ทำให้สปูนแตนๆมีออร่าขึ้นมาได้

ไม่รู้จะบรรยายยังไงจริงๆ

เวลาโดนถามว่าเมื่อไหร่จะเค พี่ก็ไม่รู้จะบรรยายยังไงจริงๆเหมือนกันเลยอ่า T-T

หล่อมาก spoon คันนี้

ขอบคุณค้าบบบบ

ตัวจริงหล่อมากค้าฟฟฟฟฟฟฟ สุดๆจริงๆ

คนหรือรถคับผม รบกวนไขให้กระจ่างที

:P

แหล่มจิงเพื่อนตรู

ต่างอะไรกันล่ะคับ เทพเอ๋

คันนี้เจ้าสำนัก SPOON จากญี่ปุ่น บินตรงมาดูเองเลยน่ะครับ

ดูลายเซ็นที่คอนโซลนั่งได้เลย

เดี๋ยวคงได้แต่งตั้งเป็นทูต SPOON ประจำประเทศไทย

5555 เป็นความบังเอิญที่โชคดีมากกกก รู้สึกชื่นใจจิงๆนะ เวลาขับรถแล้วหันไปเห็นอ่ะ

หล่อสุดๆ เลย

1 2 3 เฮ้ !!!

:0032:

ช่วยพี่ที โดนไ อ้ 2 ปีศาจแกล้งอีกละ

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

แอบกัวไม่ว่างว่ะ

5555 เป็นความบังเอิญที่โชคดีมากกกก รู้สึกชื่นใจจิงๆนะ เวลาขับรถแล้วหันไปเห็นอ่ะ

ช่วยพี่ที โดนไ อ้ 2 ปีศาจแกล้งอีกละ

แอบกัวไม่ว่างว่ะ

1.ขับๆ ไปอย่างมองแต่ลายเซนต์เจ้าสำนักนะครับพี่

2.เห็นว่ายัวหว่างเลยเหรอครับ จัดหนักตลอดเลย

3.แอบไม่ว่างซะงั้น ว่าจะเอาหัวเกียร์ซะหน่อย

1.ขับๆ ไปอย่างมองแต่ลายเซนต์เจ้าสำนักนะครับพี่

2.เห็นว่ายัวหว่างเลยเหรอครับ จัดหนักตลอดเลย

3.แอบไม่ว่างซะงั้น ว่าจะเอาหัวเกียร์ซะหน่อย

น่าจะไม่ได้ไปอ่ะน้อง วันนี้จะแว่บไปเสเพลซะหน่อย

ชอบลายเซ็นต์อะ ล้างรถระวังโดนเช็ดหายนะครับ 5555

ยืนเฝ้าเลยล่ะ กัวเด็กหวังดี เด๋วจะมาขัดให้อย่างเนียนสิ 555

โคตรหล่อเลยพี่เอ้ยยย แอบเห็นลายเซ็นด้วย ของเจ้าสำนักหรอพี่สุดยอดจิงๆ

อย่าไปบอกคัยล่ะ จิงๆพี่ให้เพื่อนๆเซ็นเองแหละ

หล่อสวดประเทศเลยย

มาาาาาาาาามะ

:0038:

รู้นะว่าจะไปกินเหล้า ไม่มีชวนอะ

ห่วงสุขภาพน้อง ช่วงนี้เห็นโหมทั้งบุหรี่ ทั้งเหล้า

SPOON SPORTS

เมพ ขิง ขิง

:0193: :0193: :0193:

เห็นคันนี้แล้วหลอนสปูนมากๆๆ

เบรคน้ำเงิน มันเข้ากับ RE30 HB สวยจิงๆ

พี่สิดคร้าบ ล้อชุดนี้ 8 +44 หรือว่า 8.5 +52 อะครับ

8.5" +52 offset ติ๋มๆจ้า เมื่อก่อนชอบ Re Spoon Limited เด๋วนี้เมินละ หันมาใจเดียวกะ HB เลย

รูปรถพี่สิทธิ์อ่ะ!!!!!! จราเต็มจนล้น my pictures ผมแร้วพี่ save ทุกช็อต!!!!