Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ทางไปจะมีสะพานชัน อยู่ 1 อัน

ก่อนข้ามคลอง 5 ผมจะทำป้ายบอกทางหลบสะพานไว้ให้

สังเกตุกันหน่อยนะครับ ให้เลี้ยวซ้ายเลาะข้างคลองไป

ตรงไปจะเจออีกสะพานที่ไม่ชัน ค่อยข้ามสะพานไปครับ

ขอบคุณสำหรับคำเตือนคับพี่โป่ง

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกัน

ถ้ามีอะไรขาดตกบกพร่อง

ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย

ถ้าจะติชมก็ยินดีรับฟังครับ

รถจ่ายตลาดอย่างเรา พอได้ยินเสียงแบบเนี้ยแล้ว มันกระชากใจดีจัง ก่อนกลับเลยจัดไป 2 รอบ หุหุ ไม่เคยเหยียบมิดตั้งแต่ออกตัวมาก่อน รถจ่ายตลาดของเราก็ไม่ธรรมดาน่ะเนี้ย หุหุ

ขอบคุณมากครับ พี่โป่า และ ทีมงานทุกคน สนุกมาก ตั้งแต่เริ่ม กวาด ลานวิ่ง แต่เช้า 555

กลับมาบ้านตัวดำ หน้าลอกเลยอ่ะครับ

โอกาสหน้าถ้าไม่ติดไปต่างประเทศ รับรอง ลงอีกแน่นอนครับ ต้องแอบซุ่มให้มากกว่านี้ 555

ขอบคุณที่มาร่วมสนุกกัน และ ขอบคุณสปอนเซอร์แสนใจดีของเราด้วย

บริษัท บริดจสโตนเซลล์ (ประเทศไทย) จำกัด

Bridgestone Sales (Thailand) Co.,LTD.

ยางซิ่ง วิ่งดี ไม่กลัวน้ำ

Mr.Prakanpai ชัดเจน...จริงใจ...คุ้มค่า...

ซื้อประกัน หรือ ผลิตภัณฑ์ HKS ต้องนึกถึง Mr.Prakanpai

สายด่วนสำหรับลูกค้า 24 ช.ม. ที่ 086-327-8778

น้ำมันเครื่อง Selenia จากอิตาลี ที่ทุกคนไว้ใจ

Edited by ponsit

ทางไปจะมีสะพานชัน อยู่ 1 อัน

ก่อนข้ามคลอง 5 ผมจะทำป้ายบอกทางหลบสะพานไว้ให้

สังเกตุกันหน่อยนะครับ ให้เลี้ยวซ้ายเลาะข้างคลองไป

ตรงไปจะเจออีกสะพานที่ไม่ชัน ค่อยข้ามสะพานไปครับ

ไม่ได้ตามติดกระทู้ครับ เจอเข้าไป 1 ดอก ครูด T_T

งานเมื่อวานสนุกมากๆครับ ทั้งเสียงยางกับถนน เสียงเครื่องยนต์ เสียงท่อ ปีหน้าจัดอีกนะครับ :lol:

เอาเลยครับพี่ทีมงานcircuitเลยครับ พีระหรือแก่งกระจาน จัดไป ประทับใจงานแดร๊กมากครับไม่มีที่ติครับ

ขอขอบคุณทีมงานและสปอนเซอร์ด้วยครับ ปีหน้าของ Bira Circuit ครับ

ส่วนตัวผมก็ชอบเซอร์กิตครับ แต่ผมประเมินค่าใช้จ่ายแล้ว

บอกตามตรงว่ามึนตึ้บ เพราะค่าเช่าสนาม ค่าวิทยากร บาน

ครับ หารกัน 40 คันยังเหนื่อยเลย ถ้าอยากไปจริงๆ

ไปกันเองกับพวกผมก็ยินดีครับ อาจจะมีเร็วๆ นี้

ปรกติผมไปวิ่งกัน จ่ายคันละ 1,500 บาท ทั้งวันครับ

วิ่งได้รอบเดียวรถพังโคตรเซ็งเลย ปีหน้าจัดงานอีกนะ

รถเป็นอะไรพังครับ ยังไม่ทันได้คุยกันเลย