Jump to content

วันนี้ใครหลงบ้าง ขอเสียงหน่อย...ผมหลงเข้าป่า ใครพาผมไป มารายงานตัวด้วยยยย

Recommended Posts

ผม แวะปั้มออกมาไม่เจอใครเลย ไปเจออีกทีหน้า เด็กเลี้ยงแกะ เจอ คัน สปูน DC5 แล้วก็ สีขาวกระโปรงดำอีกคัน ย้อนกลับกันยาวเลย 555 สนุกดีครับ

• Replies 99
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Iamforever Dorn

จากแยกเข้าหาดปึกเตียน ผมเข้าไปกลุ่มแรกๆ ตามคันหน้าเค้าไปเรื่อยๆ สักพักรู้สึกมันไม่ใช่แล้ว ทางลำบากเกิ๊น ทั้งลูกรัง หลุม และป่า สักพัก คันหน้าบอกว่า ไปไม่ได้แล้ว ทางตัน.....ฮาเลยทีนี้ ต้องกลับรถย้อนม

PU MidNight

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษ

VIZA

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ   พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

หลงเหมือนกันครับ แถมหนักกว่าชาวบ้านเค้าอีก

ผมมั่นใจอย่างนึงนะครับว่า " ผมถึงวัดคันสุดท้ายแน่นอนครับ... "

เพราะผมขับเลยแยกที่จะวิ่งเรียบคลอง เลยไปจนถึงแยกไปประจวบฯเลยครับ

ย้อนกลับมาอีกที่โทรหา อ.พี่มาด ก็ตามไม่ทันขบวนแล้ว หลงเข้าป่าเข้าดงกระจายเลย :0026:

หลังจากกลับออกมาจากทางนั่นผมอยู่คันที่2 ชาวบ้านแถวนั้นถามว่ามาทำไรกัน พ่อผมตอบไปว่ามาดูที่คับ 5555 เค้าคงจะงง มาดูที่กัน6-7คัน

รายงานตัวครับ ผมก็ หนึ่งในแปดคันที่หลง

แต่ผมสงสารสุดคันแดงครับ มีคุณพ่อมาด้วย แถมค่อนข้างโหลดด้วย

ขับเข้าไปกันแปดคัน หันหัวกลับแทบไม่ทัน 5 5 5

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนผมเป็นคันที่ 5 ครับ

ผมเป็น1ในนั้นค้าบ RR แดง อยู่คันที่4 3คันแรกเลี้ยวขวาแล้วหายเงียบไปไม่กล้าตามเลยลงไปชะโงกดู เห็นกำลังวุ่นกับการกลับรถ เลยถึงบางอ้อ. หลงทั้งขบวน

น้องใช่คันที่พี่โบกรถให้จอดป่าวอ่ะ RR สีแดง ce28 สวยดีคับ จอดข้างๆกันอ่ะ มีรูปรถน้องอยู่

รายงานตัวครับ ผมก็ หนึ่งในแปดคันที่หลง

แต่ผมสงสารสุดคันแดงครับ มีคุณพ่อมาด้วย แถมค่อนข้างโหลดด้วย

ขับเข้าไปกันแปดคัน หันหัวกลับแทบไม่ทัน 5 5 5

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนผมเป็นคันที่ 5 ครับ

พ่อผมนั่งเป็นเนเลยค้าบ ช่วยกันเหลี่ยมหามุมให้โดนน้อยสุด แต่พ่อผมเค้าชอบ พ่อผมนักซิ่งเก่า5555

หลงเหมือนกันครับ แถมหนักกว่าชาวบ้านเค้าอีก

ผมมั่นใจอย่างนึงนะครับว่า " ผมถึงวัดคันสุดท้ายแน่นอนครับ... "

เพราะผมขับเลยแยกที่จะวิ่งเรียบคลอง เลยไปจนถึงแยกไปประจวบฯเลยครับ

ย้อนกลับมาอีกที่โทรหา อ.พี่มาด ก็ตามไม่ทันขบวนแล้ว หลงเข้าป่าเข้าดงกระจายเลย :0026:

ก้อบอกแล้ว ให้ขับตามพี่ เพราะพี่วิ่ง 50 ยังไงก็ไม่หลง 555

น้องใช่คันที่พี่โบกรถให้จอดป่าวอ่ะ RR สีแดง ce28 สวยดีคับ จอดข้างๆกันอ่ะ มีรูปรถน้องอยู่

ใช่คับพี่ ตรงที่เราหลงเข้าไปถ้ามีฝนตกมานี่เสร็จแน่นอน ลื่นกันมัน ป.ล ผมขอรูปบ้างนะคับพี่

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ ^_^

พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมา

เกือบ 10 คัน!!!

ปูไม่ได้พาหลงนะ GPSต่างหากพาหลง^^"...จริงๆแล้วจะหนีมาฉี่พี่ๆตามเขามาไมหง่ะ^_________^

ปูไม่ได้พาหลงนะ GPSต่างหากพาหลง^^"...จริงๆแล้วจะหนีมาฉี่พี่ๆตามเขามาไมหง่ะ^_________^

น่าน โบ้ย ๆ

ไม่ได้ร่วมขบวนด้วย เพราะมาเตรียมงานเช้ามืด

ได้เข้ามาอ่านเรื่องราวในตอนนี้ รู้สึกฮาครับ แต่ตอนที่หลงกันไปนั่น คงเหวอๆกันเนอะ

ผมเองมาครั้งแรก ยังมึนๆกะ GPS พอมาครั้งสองเอา GPS มากำหนดพิกัดไว้ เป็นระยะเลย เสียวหลุด :P

สุดท้ายผ่านวิกฤติกันมาได้ทุกท่าน มาเล่ากันแบบนี้ สนุกดีครับ

ใช่คับพี่ ตรงที่เราหลงเข้าไปถ้ามีฝนตกมานี่เสร็จแน่นอน ลื่นกันมัน ป.ล ผมขอรูปบ้างนะคับพี่

ป่าวๆ พี่ไม่ได้หลงไปด้วย พี่โบกรถให้ตอนเราจะจอดที่วัดอ่ะ จอดติดกะรถพี่อ่ะ เด๋วกลับบ้านก่อนอัพรูปให้ดู

หลงก็ดีนะ มีเรื่องให้ฮาๆกัน ตามอ่านแล้วเห็นภาพเลย 555

ป่าวๆ พี่ไม่ได้หลงไปด้วย พี่โบกรถให้ตอนเราจะจอดที่วัดอ่ะ จอดติดกะรถพี่อ่ะ เด๋วกลับบ้านก่อนอัพรูปให้ดู

หลงก็ดีนะ มีเรื่องให้ฮาๆกัน ตามอ่านแล้วเห็นภาพเลย 555

อ๋อ ผมจำได้แล้วคับ พอดีมือถือผมแบตหมด เลยไม่มีรูปเลย อยากให้เห็นเส้นทางที่หลงกันไปมากอ่าคับ ไม่รู้มีใครได้ถ่ายไว้ป่าว ทางโหดมากกง่ะ

ไปแบบน้ำขุ่นๆ เลยน๊า อย่างงี้ต้องเสียค่าปรับ เพราะพาหนุ่มๆ หลงตามไปอีก 7 คัน :)

อ๋อ ผมจำได้แล้วคับ พอดีมือถือผมแบตหมด เลยไม่มีรูปเลย อยากให้เห็นเส้นทางที่หลงกันไปมากอ่าคับ ไม่รู้มีใครได้ถ่ายไว้ป่าว ทางโหดมากกง่ะ

ไม่ทันถ่ายด้วยสิ มัวแต่กลัวไปไม่ทัน

แต่บอกได้เลยทางโหดมาก ถ้าฝนตก ไม่ต้องคิดเลยว่ากลับกันยังไง

ไปแบบน้ำขุ่นๆ เลยน๊า อย่างงี้ต้องเสียค่าปรับ เพราะพาหนุ่มๆ หลงตามไปอีก 7 คัน :)

อิอิ...มันเป็นแผน :0102:

ผม แวะปั้มออกมาไม่เจอใครเลย ไปเจออีกทีหน้า เด็กเลี้ยงแกะ เจอ คัน สปูน DC5 แล้วก็ สีขาวกระโปรงดำอีกคัน ย้อนกลับกันยาวเลย 555 สนุกดีครับ

ผมเองครับ สปูนสีเทา ที่พาย้อนยาวเลย ขอโทษทีนะคร๊าบบบบบบบบ.. :)

รู้สึกผมจะตามเข้าป่าไปด้วยเป็นคันสุดท้ายนะ นึกว่ามีกิจกรรมแรลลี่หา RC ในป่าด้สน 55555 เลยกลับรถขับตาม GPS ถ้าจะดีกว่า

รู้สึกผมจะตามเข้าป่าไปด้วยเป็นคันสุดท้ายนะ นึกว่ามีกิจกรรมแรลลี่หา RC ในป่าด้สน 55555 เลยกลับรถขับตาม GPS ถ้าจะดีกว่า

555 ผมหลงไปช่วงนึง โยกกันมันส์เลยครับ โหหลุมเพียบบบ....