Jump to content

วันนี้ใครหลงบ้าง ขอเสียงหน่อย...ผมหลงเข้าป่า ใครพาผมไป มารายงานตัวด้วยยยย

Recommended Posts

จากแยกเข้าหาดปึกเตียน ผมเข้าไปกลุ่มแรกๆ ตามคันหน้าเค้าไปเรื่อยๆ

สักพักรู้สึกมันไม่ใช่แล้ว ทางลำบากเกิ๊น ทั้งลูกรัง หลุม และป่า

สักพัก คันหน้าบอกว่า ไปไม่ได้แล้ว ทางตัน.....ฮาเลยทีนี้ ต้องกลับรถย้อนมาอีก สรุปมาถึงกลุ่มสุดท้าย 555+

ใครหลงเข้าไปพร้อมผม รายงานตัวหน่อย...เราคือ FD รุ่น 4W

• Replies 99
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Iamforever Dorn

จากแยกเข้าหาดปึกเตียน ผมเข้าไปกลุ่มแรกๆ ตามคันหน้าเค้าไปเรื่อยๆ สักพักรู้สึกมันไม่ใช่แล้ว ทางลำบากเกิ๊น ทั้งลูกรัง หลุม และป่า สักพัก คันหน้าบอกว่า ไปไม่ได้แล้ว ทางตัน.....ฮาเลยทีนี้ ต้องกลับรถย้อนม

PU MidNight

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษ

VIZA

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ   พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

ผมก็หลงแวะเข้าปั้มนานไปหน่อยเพลอแพล็บเดียวหายหมดมั่นใจในเครื่องนำทางสุดท้ายมันพาวนไปวนมาอยู่นั่น. แล้วต้องอาศัยญาติคนพื้นที่พาไปถึงวัดพระเกือบสวดเสร็จนะครับ

รอบหน้าต่องซิ่งๆนะครับ ถึงจะตามกันทัน :D

ปล.ล้อเล่นครับ ปลอดภัยไว้ก่อน safety first ถ้าช้า-เร็ว ยังไงก็ถึงเหมือนกัน

ผมแวะเข้าปั้มแปปเดียวขบวนหายเลย ดีนะที่พี่ต้นช่วยไว้ โทรหาอย่างเดียวเลยผม

ขอบคุณมากครับพี่ต้น

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ ^_^

พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

Navi อ่าตัวดีเลยพี่ๆ ผมกวดมาสุดท้ายมันพาผมเข้าไปซะนะ ต้นๆทางดูดีเรียบสวย เข้าไปได้1-2โลลูกรังเริ่มมา กลับรถออกมากะจะออกมายูถนนใหญ่ มันคำนวนใหม่ เอ่อได้เรื่องซะที

คราวก่อนไปวัดเขาบันไดอิฐ เนวี่พาผมเข้าไปซะทุ่งนา+โคลนเลย ไม่เจออะไรนอกจากต้นข้าวอ่อนๆกับฝูงนกกระเรียน

ปวดฉี่ ครับแวะปั้ม กลับออกมาหายหมด. โชคดีอยู่ต้นขบวน อัดตามยังทัน. เกือบหลงซะแล้ว อิอิ.

ปล.เกือบจิ้มตรูด 2 ตั้งที. ขบวน ยาวมากๆขับเร็วด้วยและต้องขออภัย civic สีขาวฝาดำ ด้วยนะครับ ที่ทำให้เบรคกระทันหันเพราะข้างหน้าเบรคมิดเหมือนกัน

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ ^_^

พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

ที่แท้ พวกที่พาหลง ก็กลุ่ม Midnight นี่เอง...เชื่อแล้วว่ากลุ่มนี้แรงจริง 555+

ผมเป็น1ในนั้นค้าบ RR แดง อยู่คันที่4 3คันแรกเลี้ยวขวาแล้วหายเงียบไปไม่กล้าตามเลยลงไปชะโงกดู เห็นกำลังวุ่นกับการกลับรถ เลยถึงบางอ้อ. หลงทั้งขบวน

ยังดีนะพี่ หลงกันเป็นหมู่คณะมีเพื่อน ผมก็แวะปั๊มเหมือนกัน ออกมาอีกทีขบวนหาย โชดดีอยู่หัวขวบนเหมือน ใจแป๋วเลย

จะหลงก็ตอนตามกันมาช่วง ที่ด้านซ้ายเป็นคลอง แล้วเห็นสมาชิกกลุ่มใหญ่วิ่งข้ามถนน ไปซื้อดอกไม้ ทำให้รถมันขาดช่วงอ่ะครับ ตอนแรกคิดว่าวิ่งไปซื้อกล้วยทอด จะได้ลงไปซื้อบ้าง อิอิ

จะหลงก็ตอนตามกันมาช่วง ที่ด้านซ้ายเป็นคลอง แล้วเห็นสมาชิกกลุ่มใหญ่วิ่งข้ามถนน ไปซื้อดอกไม้ ทำให้รถมันขาดช่วงอ่ะครับ ตอนแรกคิดว่าวิ่งไปซื้อกล้วยทอด จะได้ลงไปซื้อบ้าง อิอิ

อ้าวหรอพี่เผอิญเป็นตัวนำกับพี่คันขาวอีกคัน ลืมซื้อดอกไม้มาเห็นแว็บๆข้างทางเลยจอดกันสองคัน หลังจากนั้นจอดกันมาอีกเพียบ เลยได้รฺ้ว่าลืมกันมาเยอะเหมือนกัน ดอกไม้น่าจะหมดร้านทีเดียว 555

อ้าวหรอพี่เผอิญเป็นตัวนำกับพี่คันขาวอีกคัน ลืมซื้อดอกไม้มาเห็นแว็บๆข้างทางเลยจอดกันสองคัน หลังจากนั้นจอดกันมาอีกเพียบ เลยได้รฺ้ว่าลืมกันมาเยอะเหมือนกัน ดอกไม้น่าจะหมดร้านทีเดียว 555

อ้าว หัวหน้าอยู่นี่เอง อิอิ แต่ว่าผมก็จำพี่ไม่ได้อ่ะ งานต่อไปอยากให้มีป้ายชื่อนะครับ ท่าจะทักกันมันเลย

แวะเข้าห้องน้ำมาเหมือนกันครับ ออกมาพวกหายเรียบ ดีที่ไล่ทันตรงทางเบี่ยงออกจากถนนใหญ่แถวสะพานครับ ถ้าไม่ทันขับเลยไปแน่ๆ อย่างนี้เรียกว่าเกือบหลงซิเนอะ ^^

อ้าว หัวหน้าอยู่นี่เอง อิอิ แต่ว่าผมก็จำพี่ไม่ได้อ่ะ งานต่อไปอยากให้มีป้ายชื่อนะครับ ท่าจะทักกันมันเลย

เห็นด้วยครับ ผมน้องใหม่ครับไม่ค่อยรู้จักใคร ทักผิดคนด้วยเขินเลย อิอิ

เห็นด้วยครับ ผมน้องใหม่ครับไม่ค่อยรู้จักใคร ทักผิดคนด้วยเขินเลย อิอิ

พี่นี่หน้าตาคุ้นๆนะครับ อิอิ