Jump to content

วันนี้ใครหลงบ้าง ขอเสียงหน่อย...ผมหลงเข้าป่า ใครพาผมไป มารายงานตัวด้วยยยย

Recommended Posts

อย่างงี้ต้องพาพวกที่หลงไปเลี้ยง... เพื่อเป็นการไถ่โทษ หุ หุ หุ

เห็นด้วยครับ สนุกสนาน สังเกตได้ไม่มีใครหน้าเครียดสักคน มีแต่หัวเราะกันทั้งนั้น 5 5 5

เตรียมตัวกันไว้เดี๋ยวคราวหน้าจะได้ไป Rally กันมันส์กว่านี้อีก จริงไหมครับ :)

ชอบด้วย แต่ผมเห็นรถของน้องแล้วสงสารจริงๆ คลานไปเรื่อยๆ ผมก็ดูว่าเป็นงัยบ้าง พยายามตาม line ของน้องไปด้วยเหมือนกัน

สุดท้ายได้คุณพ่อของน้องมาโบกให้กลับรถ มันส์จริงๆ :) :) :)

ครืดคราดๆทั้งเส้นคับ แต่มันโดนช่วงล่างพวกท่อไรพวกนี้ครับ ผมนั่งตูดไม่ติดเบาะอะ เกร็ง พ่อผมแกชอบครับเรื่องแบบเน้ คาดว่ามีงานหน้าคงขอตามลูกไปอีกรอบแน่นอน

• Replies 99
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Iamforever Dorn

จากแยกเข้าหาดปึกเตียน ผมเข้าไปกลุ่มแรกๆ ตามคันหน้าเค้าไปเรื่อยๆ สักพักรู้สึกมันไม่ใช่แล้ว ทางลำบากเกิ๊น ทั้งลูกรัง หลุม และป่า สักพัก คันหน้าบอกว่า ไปไม่ได้แล้ว ทางตัน.....ฮาเลยทีนี้ ต้องกลับรถย้อนม

PU MidNight

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษ

VIZA

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ   พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

ครืดคราดๆทั้งเส้นคับ แต่มันโดนช่วงล่างพวกท่อไรพวกนี้ครับ ผมนั่งตูดไม่ติดเบาะอะ เกร็ง พ่อผมแกชอบครับเรื่องแบบเน้ คาดว่ามีงานหน้าคงขอตามลูกไปอีกรอบแน่นอน

5 5 5 จัดไป คราวหน้าเจอกันทักกันได้น่ะครับ ผมชื่อเปี๊ยก :)

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไม่โทรหาพี่ล่ะ จะได้บอกทางให้

ถ้าโทรหาพี่ๆก็บอกทางไปหัวหินแน่ๆเลย :0184:

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษด้วยนะครับ T_T (ทีมเซอร์เวย์จิตอาสา

CCTH)

พี่ปุ๊ต้องเลี้ยงผม 1 เมาก่อนถึงจะหายโกดครับพี่ครับ

ผมหลงไปไกลสุดเลยนะครับ 5555...

พี่ปุ๊ต้องเลี้ยงผม 1 เมาก่อนถึงจะหายโกดครับพี่ครับ

ผมหลงไปไกลสุดเลยนะครับ 5555...

ไปเลยซานโตรินี่เลยป่ะ

ไม่เป็นปัญหาหรอกพี่ปุ๊...มันเป็นสีสันของกิจกรรม ถ้าไม่หลงก็ไม่มีเรื่องสนุกๆคุย ขับไปถูกทางเดี๋ยวกิจกรรมมันจะกร่อยค่ะ เลยพาไปแรนลี่กันสักหน่อย กิจกรรมนี้มันมันส์ตรงที่หลงนี่แหละค่ะ^_________^

สเกิร์สใครแตก ช่วงล่างมีปัญหา..เบิกที่น้องปูเลยนะคับ ^^

สเกิร์สใครแตก ช่วงล่างมีปัญหา..เบิกที่น้องปูเลยนะคับ ^^

อ๊ะหยา!!!เอางั้นเหรอพี่วี ปรึกษากันก่อนดีมั๊ยง่า...ของใครแตกส่งบิลไปเก็บที่บ้านmidnight จ่าหน้าซองถึงพี่วีนะคะ พี่เขาเป็นพี่ใหญ่ของบ้านคอยดูแลน้องๆอีกทีร่าาาา

หลงกันงานนี้...Rallyงานหน้าแท็กทีมกันดีไหมเรา...

แท็กทีมกัน น้องปูคิดว่าเราจะไม่หลงใช่มั้ย?

หรือจะพากันไปถึงประเทศเพื่อนบ้านเราเลย..คริคริ

ผมก็ขับรถนำพา DRM และผู้ร่วมชะตากรรม ที่เป็นรถโหลดล้วนๆ

ไปลุยดวงจันทร์มาเช่นกันครับ ไม่กล้าลงจากรถเลยกลัวโดนรุม 555++++

รอผมวิ่ง อยู่กลุ่มแรกห่างรถตำรวจประมาณ 10 คัน แวะเข้าปั้ม คิดว่าน่าจะลงไปอยู่กลุ่มหลัง ก็ไม่เป็นไร แต่พอออกจากปั้มมา หายหมดเลย

ก็ไม่ได้เข้านานนะ หรือ FD เราวิ่งกันเร็ว หลงเลย แต่ยังดี เจอ vios CCTH เลยขับตาม จนถึงวัด

พอถึงวัดรู้สึกว่าจะะมีแต่ ตั้งกลุ่มคุยกันเรื่องหลงทางกันนะครับ ผมก็หนึ่งในนั้น

แท็กทีมกัน น้องปูคิดว่าเราจะไม่หลงใช่มั้ย?

หรือจะพากันไปถึงประเทศเพื่อนบ้านเราเลย..คริคริ

คาดว่าจะหลงอีก-_-"

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษด้วยนะครับ T_T (ทีมเซอร์เวย์จิตอาสา

CCTH)

ไม่เป็นไรหรอกสุดหล่อ.......... :0021:

คาดว่าจะหลงอีก -_-"

ข อตามไปห่างๆอีกสักคันนะครับ

พอเจอประโยคนี้ไม่กล้าเข้าใกล้เลย กลัวหลง 5 5 5

พอดีไปเจอรูปเส้นทางที่ขับหลงกันเข้าไปประมาณ 8 คันแล้วครับ นี่เป็นแค่ส่วนๆนึงของเส้นทางนะครับ

ได้รูปมาจากน้องคนนึงใน RP โซน ดูกันเอาเองเลยครับ

616095_2389986364740_1743753077_o.jpg[/img]