Jump to content

วันนี้ใครหลงบ้าง ขอเสียงหน่อย...ผมหลงเข้าป่า ใครพาผมไป มารายงานตัวด้วยยยย

Recommended Posts

• Replies 99
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Iamforever Dorn

จากแยกเข้าหาดปึกเตียน ผมเข้าไปกลุ่มแรกๆ ตามคันหน้าเค้าไปเรื่อยๆ สักพักรู้สึกมันไม่ใช่แล้ว ทางลำบากเกิ๊น ทั้งลูกรัง หลุม และป่า สักพัก คันหน้าบอกว่า ไปไม่ได้แล้ว ทางตัน.....ฮาเลยทีนี้ ต้องกลับรถย้อนม

PU MidNight

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษ

VIZA

รู้สึกว่าคันพาหลงจะเป็นสาว Midnight ชุดแต่ง Hyper Race สีบรอนซ์นะคับ   พี่ตามไปติดๆเป็นคันที่ 2 เลยคับดอน..ทางโหดมากๆ หลงกันมาเกือบ 10 คัน!!!

หลังจากกลับออกมาจากทางนั่นผมอยู่คันที่2 ชาวบ้านแถวนั้นถามว่ามาทำไรกัน พ่อผมตอบไปว่ามาดูที่คับ 5555 เค้าคงจะงง มาดูที่กัน6-7คัน

คุณพ่อฮานะครับ ฝากขอบคุณด้วยนะครับ ที่ช่วยโบกรถให้ ผมคันรองสุดท้าย ปวดฉี่มาก ทนไม่ไหว เลยลงไปยิงกระต่ายได้ตัวนึงครับ อิอิ

หลงเหมือนกันครับ แถมหนักกว่าชาวบ้านเค้าอีก

ผมมั่นใจอย่างนึงนะครับว่า " ผมถึงวัดคันสุดท้ายแน่นอนครับ... "

เพราะผมขับเลยแยกที่จะวิ่งเรียบคลอง เลยไปจนถึงแยกไปประจวบฯเลยครับ

ย้อนกลับมาอีกที่โทรหา อ.พี่มาด ก็ตามไม่ทันขบวนแล้ว หลงเข้าป่าเข้าดงกระจายเลย :0026:

เอ..ทีมสื่อสารหลงเอง แถมหลงไปไกลด้วย ฮาหนักกว่าอีกแจ๊ค

รายงานตัวครับ ผมก็ หนึ่งในแปดคันที่หลง

แต่ผมสงสารสุดคันแดงครับ มีคุณพ่อมาด้วย แถมค่อนข้างโหลดด้วย

ขับเข้าไปกันแปดคัน หันหัวกลับแทบไม่ทัน 5 5 5

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนผมเป็นคันที่ 5 ครับ

ผมก็ลืมถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆดูเลย ว่าถนนมันโหดยังไง

ปูไม่ได้พาหลงนะ GPSต่างหากพาหลง^^"...จริงๆแล้วจะหนีมาฉี่พี่ๆตามเขามาไมหง่ะ^_________^

เจอตัวแล้ว FD คันแรกที่พาเข้าไป...ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครังนี้ครับ อิอิ

รายงานตัวครับ ผมก็ หนึ่งในแปดคันที่หลง

แต่ผมสงสารสุดคันแดงครับ มีคุณพ่อมาด้วย แถมค่อนข้างโหลดด้วย

ขับเข้าไปกันแปดคัน หันหัวกลับแทบไม่ทัน 5 5 5

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนผมเป็นคันที่ 5 ครับ

คนเน้ละ ตัวเป็น ๆ หล่อกว่าในรูปเยอะ

คนเน้ละ ตัวเป็น ๆ หล่อกว่าในรูปเยอะ

อาจารย์ก็ว่าไป โชคดีน่ะทานข้าวแล้วไม่งั้นอิ่มคำยอแย่เลย 5 5 5

ผมเองครับ สปูนสีเทา ที่พาย้อนยาวเลย ขอโทษทีนะคร๊าบบบบบบบบ.. :)

ผมต้องขอบคุณมากกว่าที่พาผมกลับมา 5555 ถ้าผมไม่เจอพี่ตรงเด็กเลี้ยงแกะ ผมคงไปนอนร้องไห้ ริมหาดชะอำก็เป็นได้ครับ 555555

อาจารย์ก็ว่าไป โชคดีน่ะทานข้าวแล้วไม่งั้นอิ่มคำยอแย่เลย 5 5 5

เรื่องเจงค๊าบ...เจอกันงานหน้าคับผม

ปูไม่ได้พาหลงนะ GPSต่างหากพาหลง^^"...จริงๆแล้วจะหนีมาฉี่พี่ๆตามเขามาไมหง่ะ^_________^

หรอน้องปู?????

ทางขุรขระใช่มั้ยมีผมอยู่ในนั้นด้วยคันที่4

พี่คันที่ 2 คับกร!!!

ผมก็หลงครับ

ขอบคุณ คุณเก๋ สำหรับเสื้อนะครับ มาสายแล้วไม่ทันโซนตอนเค้าแจก :0021:

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษด้วยนะครับ T_T (ทีมเซอร์เวย์จิตอาสา

CCTH)

ไม่เป็นไรครับ อย่าซีเรียสเลย ผมเข้ามาโพส เพื่อเล่าเรื่องให้เพื่อนๆ ได้สนุกสนานกัน ผมว่ามันก็ฮาดี เป็นสีสันของกิจกรรม

อย่าคิดมากนะครับ ทีมสื่อสารและทีมเซอร์เวย์ รวมถึงทุกๆคน ทำเต็มที่แล้ว...ต้องขอขอบคุณที่ร่วมกันจัดกิจกรรมแบบนี้ครับ

พี่ต้นไม่ต้องมากด like ผมเลย หลงซะไกลเลยครับ

ไม่ได้พี่มาดผมคงได้เที่ยวหัวหินชัวร์เลยพี่

พี่ต้นไม่ต้องมากด like ผมเลย หลงซะไกลเลยครับ

ไม่ได้พี่มาดผมคงได้เที่ยวหัวหินชัวร์เลยพี่

ไม่เจอกัลเลยที่วัด พี่ตั้งใจจะเอาการ์ดไแจก เด๋วนัดกันอีกที

ขอโทษอย่างแรงเลยคร้าบบ ที่จุดนี้ผมต้องคุมตั้งแต่แรกแล้วครับ มัวจัดขบวนท้ายๆอยู่ครับเพราะรถเกิดอุบัติเหตุเลยเสียเวลาในเยอะพอสมควรสุดท้ายมาไม่ทันปิดจุดนี้ก่อนขึ้นสะพานข้ามทำให้ทุกท่านหลงกันหมดเลย ขอโทษด้วยนะครับ T_T (ทีมเซอร์เวย์จิตอาสา

CCTH)

ไม่เป็นปัญหาหรอกพี่ปุ๊...มันเป็นสีสันของกิจกรรม ถ้าไม่หลงก็ไม่มีเรื่องสนุกๆคุย ขับไปถูกทางเดี๋ยวกิจกรรมมันจะกร่อยค่ะ เลยพาไปแรนลี่กันสักหน่อย กิจกรรมนี้มันมันส์ตรงที่หลงนี่แหละค่ะ^_________^

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ไม่โทรหาพี่ล่ะ จะได้บอกทางให้

คุณพ่อฮานะครับ ฝากขอบคุณด้วยนะครับ ที่ช่วยโบกรถให้ ผมคันรองสุดท้าย ปวดฉี่มาก ทนไม่ไหว เลยลงไปยิงกระต่ายได้ตัวนึงครับ อิอิ

เอ..ทีมสื่อสารหลงเอง แถมหลงไปไกลด้วย ฮาหนักกว่าอีกแจ๊ค

ผมก็ลืมถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆดูเลย ว่าถนนมันโหดยังไง

เจอตัวแล้ว FD คันแรกที่พาเข้าไป...ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ครังนี้ครับ อิอิ

สร้างสีสันค่ะ...ไม่หลงเดี๋ยวจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง คริคริ

ไม่เป็นปัญหาหรอกพี่ปุ๊...มันเป็นสีสันของกิจกรรม ถ้าไม่หลงก็ไม่มีเรื่องสนุกๆคุย ขับไปถูกทางเดี๋ยวกิจกรรมมันจะกร่อยค่ะ เลยพาไปแรนลี่กันสักหน่อย กิจกรรมนี้มันมันส์ตรงที่หลงนี่แหละค่ะ^_________^

เห็นด้วยเลยคับ พอหลงไปแรลลี่แล้วมีสีสันขึ้นเยอะครับ หนุกดีชอบๆ

ผมเองครับ สปูนสีเทา ที่พาย้อนยาวเลย ขอโทษทีนะคร๊าบบบบบบบบ.. :)

พี่อ๊อด ตอนพี่หลง พี่โทรมาถามผม ผมหลงหนักก่าพี่อีก ผมกะลังไปฟื้นฟูป่าชายเลนอยู่ 55555

CCTH)

อย่างงี้ต้องพาพวกที่หลงไปเลี้ยง... เพื่อเป็นการไถ่โทษ หุ หุ หุ

ไม่เป็นไรครับ อย่าซีเรียสเลย ผมเข้ามาโพส เพื่อเล่าเรื่องให้เพื่อนๆ ได้สนุกสนานกัน ผมว่ามันก็ฮาดี เป็นสีสันของกิจกรรม

อย่าคิดมากนะครับ ทีมสื่อสารและทีมเซอร์เวย์ รวมถึงทุกๆคน ทำเต็มที่แล้ว...ต้องขอขอบคุณที่ร่วมกันจัดกิจกรรมแบบนี้ครับ

เห็นด้วยครับ สนุกสนาน สังเกตได้ไม่มีใครหน้าเครียดสักคน มีแต่หัวเราะกันทั้งนั้น 5 5 5

เตรียมตัวกันไว้เดี๋ยวคราวหน้าจะได้ไป Rally กันมันส์กว่านี้อีก จริงไหมครับ :)

สร้างสีสันค่ะ...ไม่หลงเดี๋ยวจะคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง คริคริ

ใช่ครับ ทำให้เรามีประสบการณ์มากกว่าคนอื่น หุ หุ หุ

เห็นด้วยเลยคับ พอหลงไปแรลลี่แล้วมีสีสันขึ้นเยอะครับ หนุกดีชอบๆ

ชอบด้วย แต่ผมเห็นรถของน้องแล้วสงสารจริงๆ คลานไปเรื่อยๆ ผมก็ดูว่าเป็นงัยบ้าง พยายามตาม line ของน้องไปด้วยเหมือนกัน

สุดท้ายได้คุณพ่อของน้องมาโบกให้กลับรถ มันส์จริงๆ :) :) :)