Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ว่าจะไปลองเอาของที่อู่ใส่ดูว่าเข้ากันป่าว

เค้าเพ่ิงขายไปเมื่อวันหยุดท่ีผ่านมาคับ ขอโทษทีนะคับมาบอกช้าไป

เค้าเพ่ิงขายไปเมื่อวันหยุดท่ีผ่านมาคับ ขอโทษทีนะคับมาบอกช้าไป

ไม่เป็นไรครับ เด่ว 22-23 นี้เจ้าถิ่นเตรียมรับมือ DBN ด้วยนะครับ ขอ บันเทิง เยอะๆ

ไม่เป็นไรครับ เด่ว 22-23 นี้เจ้าถิ่นเตรียมรับมือ DBN ด้วยนะครับ ขอ บันเทิง เยอะๆ

จะพยายามมาให้ทันต้อนรับ DBN ทุกท่านคับ พอดีคุณผู้หญิงเค้าจัดทริปขนอม~สุราษไว้เป็นท่ีเรียบร้อยคับ แต่ยังไงจะรีบกลับมาคับ... ยินดีต้อนรับคับผม

ฝากซื้อหมูย่างด้วยนะ

จะพยายามมาให้ทันต้อนรับ DBN ทุกท่านคับ พอดีคุณผู้หญิงเค้าจัดทริปขนอม~สุราษไว้เป็นท่ีเรียบร้อยคับ แต่ยังไงจะรีบกลับมาคับ... ยินดีต้อนรับคับผม

เอาตามสะดวกเลยครับ

เมื่อวานเอารถส้มไปทำงานแถวพัทลุง เส้นทางจาก พัทลุง ถึง ป่าบอน กำลังขุดถนน ซ่อมทาง สภาพแย่มากๆเป็นอันตรายต่อสุขภาพรถ

เมื่อวานเอารถส้มไปทำงานแถวพัทลุง เส้นทางจาก พัทลุง ถึง ป่าบอน กำลังขุดถนน ซ่อมทาง สภาพแย่มากๆเป็นอันตรายต่อสุขภาพรถ

ล้อแท้คงไม่ไหวเหมือนกัน

จะเป็นในเส้นกลับหาดใหญ่นะคับ เร่ิมลอกถนนเป็นช่วงๆ ตั้งแต่แม่ขรีคับ แต่เค้าก็อัดบดให้แล้วนะคับ แต่ก็ต้องระวังคับ บางช่วงมีหลุมรักอยู่คับ ระวังกันสักนิด เด่วจะตกหลุมรักได้คับ

อย่างคุณติ่งเนี่ยนะ

ใช่ๆๆ ถลุ่มตัวเองตลอด ไม่เหมือนบางคน มาถึงทำแข็กใส่เพื่อนทุกที

ใช่ๆๆ ถลุ่มตัวเองตลอด ไม่เหมือนบางคน มาถึงทำแข็กใส่เพื่อนทุกที

ใครทำให้พี่หนึ่งเคืองเนี่ย บอกมาเลยพี่เดี่ยวลุยเอง อิอิ

มารายงานเร่่ืองสภาพถนนหน่อยคับ ถนนตั้งแต่แม่ขรีกับ แถวรัตภูมิ ตอนนี้ถนนได้ลาดแล้ว แต่ไม่ถึงกับดีมาก ไม่มีหลุมแล้วคับ น่าจะไม่ค่อยมีผลต่อสุขภาพช่วงล่างเท่าไหร่คับ แต่บนเขาตรัง ทางยังมีเบ่ียงเป็นช่วงๆคับ ใช้ความระมัดระวังอย่างสูงคับ ยังไงขับรถไปไหนก็เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านนะคับ

ใครทำให้พี่หนึ่งเคืองเนี่ย บอกมาเลยพี่เดี่ยวลุยเอง อิอิ

มันเป็นเงื่อนที่ผูกตายในใจแก แก้ยังไงก็ไม่ออก

มารายงานเร่่ืองสภาพถนนหน่อยคับ ถนนตั้งแต่แม่ขรีกับ แถวรัตภูมิ ตอนนี้ถนนได้ลาดแล้ว แต่ไม่ถึงกับดีมาก ไม่มีหลุมแล้วคับ น่าจะไม่ค่อยมีผลต่อสุขภาพช่วงล่างเท่าไหร่คับ แต่บนเขาตรัง ทางยังมีเบ่ียงเป็นช่วงๆคับ ใช้ความระมัดระวังอย่างสูงคับ ยังไงขับรถไปไหนก็เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านนะคับ

ทริบนี้ขอเลื่อนก่อนนะครับ เนื่องจากสภาพถนนแล้วเพื่อนๆทีมงานติดภารกิจไม่ค่อยสะดวกกันครับ แต่ต้องมีจัดแน่นนอนครับวันเวลาค่อยปรึกษากันอีกทีครับ

ทริบนี้ขอเลื่อนก่อนนะครับ เนื่องจากสภาพถนนแล้วเพื่อนๆทีมงานติดภารกิจไม่ค่อยสะดวกกันครับ แต่ต้องมีจัดแน่นนอนครับวันเวลาค่อยปรึกษากันอีกทีครับ

รอพร้อมๆกันครับอยากไปด้วย