Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

เด่วจอกันอีกสองแสนโล 5555

ใช่ๆ วันนี้ไปรับมารขาวมาจากสิงหนคร เข้า 0 เคลมเปลี่ยนลูกยางแท่นเครื่อง เข้าโค้งท่าหอมหรอยอย่างแรง ท่อแท้ js ยิ่งร้อนยิ่งลั้น ได้ฟิวส์สสสส อย่างแรง

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

............เรื่องรูปเมื่อคืนก่อน..ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วย..พอดีเมื่อวานลางาน...ที่ออฟฟิตล้างเครื่องในรอบครึ่งปี..ไม่ได้แจ้งช่างไว้...สรุป..รูปหายหมดเลย....ไว้โอกาสหน้าไปถ่ายรูปกันใหม่ครับ..ซอรี่ๆ.....

อยากกู้รูปคืนหรือเปล่าครับ ส่งเมมมาให้ผมเลยครับ

พี่ๆ ขอเบอร์ช่างเศียร หน่อยครับ

วันเสาร์ว่าจะเข้าไปปรึกษาเรื่องราคากับสีหน่อยครับ

ไม่รู้จะออกทางไหน ระหว่างเก็บสีเดิมกับเปลี่ยนสี

เสียดายไฟเบรค F1 อิอิ

อยากกู้รูปคืนหรือเปล่าครับ ส่งเมมมาให้ผมเลยครับ

.....เทงคิ้วๆเลย เกรงใจไม่เป็นไรครับ เดี่ยวหาโอกาสไปถ่ายกันใหม่.... เสียดายรูปลูกเหมือนกัน ค่อยถ่ายใหม่ๆ

.....เทงคิ้วๆเลย เกรงใจไม่เป็นไรครับ เดี่ยวหาโอกาสไปถ่ายกันใหม่.... เสียดายรูปลูกเหมือนกัน ค่อยถ่ายใหม่ๆ

จัดเต็มอีกรอบนะวันหน้า อิอิ

พี่ๆ ขอเบอร์ช่างเศียร หน่อยครับ

วันเสาร์ว่าจะเข้าไปปรึกษาเรื่องราคากับสีหน่อยครับ

ไม่รู้จะออกทางไหน ระหว่างเก็บสีเดิมกับเปลี่ยนสี

แนะนำโทรหาป๋าหนึ่งก่อนนะ แกเป็นเจ้าของอู่

086 298 2846 โทรเลย ขาดเหลืออะไรบอกนะเดี๊ยวผมช่วยคุยให้ สำคัญนะครับเรื่องสีอยากให้จบและลงตัวจะได้ไปเก็บรายละเอียดอย่างอื่นต่อ

086 298 2846 โทรเลย ขาดเหลืออะไรบอกนะเดี๊ยวผมช่วยคุยให้ สำคัญนะครับเรื่องสีอยากให้จบและลงตัวจะได้ไปเก็บรายละเอียดอย่างอื่นต่อ

ขอบคุณมากครับ วันเสาร์เอามูเก้นน้อย ไปให้แกดูเลยดีกว่า

พี่ๆ ครับ

ใครมีไฟท้าย led ปล่อยบ้างครับ

ปล.ผมใส่รูปประจำตัวไม่ได้ครับ

id line eakfern14 ครับ

ผมอยู่นครศรีธรรมราชครับ

เหงาจัง วันนี้เอามารขาวอีกคันไปร่อนดีกว่า ตามกระแสหัวคาบอนกับเค้าหน่อย

................คันนี้ถ้วยเต็มบ้านแล้วนาว่า...ขึ้นโพเดี้ยมทุกสนามเลยนิ..... :)

เหงาจัง วันนี้เอามารขาวอีกคันไปร่อนดีกว่า ตามกระแสหัวคาบอนกับเค้าหน่อย

ที่ไหน เวลาใด บอกมา เราจะตามไปถึงที่

.......หลักฐานออกสื่อไม่ได้ ไหนๆรูป.......

มะคืนต้อนรับสมาชิกใหม่มาอีก 1 ลำ เสาร์หน้าเจอกันอีกแน่นอนครับ ปล.รูปมะคืนลงไม่ได้ 18+

มะคืนต้อนรับสมาชิกใหม่มาอีก 1 ลำ เสาร์หน้าเจอกันอีกแน่นอนครับ ปล.รูปมะคืนลงไม่ได้ 18+

เสียดายจัง งานเข้า ไปรับนายสนามบิน อดพ้น !!