Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ผมคิดว่าล้มเลิก เห็นพี่ติ่งบอกค่อยนัดวันแดดออก ดายของจัง

ตกลงผมผิดใช่มั้ยนิ (เค้าขอโต๊ด)

รบกวนสอบถามนิดนึงครับ

ไม่ทราบปั๊มบางจาก แถวสายใหม่ ปกติมี E85 ให้เติมรึป่าวครับ ตอนนี้มันปิดปรับปรุง 

ขอบคุณครับ

รบกวนสอบถามนิดนึงครับ

ไม่ทราบปั๊มบางจาก แถวสายใหม่ ปกติมี E85 ให้เติมรึป่าวครับ ตอนนี้มันปิดปรับปรุง

ขอบคุณครับ

เท่าทราบมาหาดใหญ่มีปั้มเดียวที่เขต 8 นะครับ ถามหน่อบครับจารย์กันชนอาจารย์ใส่ตะแกรง 3 ช่องแท้มั้ย สั่งจากไหนครับ

เจอแล้วเวอร์ชั่นเกือบเหมือนที่สุด ที่ Nekketsu

ถ้าเล่นตัวนี้ไม่ต้องกลับสี ตังค์เหลือทำอย่างอื่นด้วย

เท่าทราบมาหาดใหญ่มีปั้มเดียวที่เขต 8 นะครับ ถามหน่อบครับจารย์กันชนอาจารย์ใส่ตะแกรง 3 ช่องแท้มั้ย สั่งจากไหนครับ

จบเลยผม E85 ไม่พักทำแล้วครับ จบข่าว

พอดีมีน้องที่รู้จักขายครับ เค้าประมูลของพวกนี้มาเหมือนกันครับ หรือว่าถามพี่ปุ้ยก็ได้ครับ ราคาไม่แพงครับ

เหงาจัง วันนี้เอามารขาวอีกคันไปร่อนดีกว่า ตามกระแสหัวคาบอนกับเค้าหน่อย

คันนี้เด็กต่ำกว่า 18 ห้ามนั่งโดยเด็ดขาด จี๊ดๆเสียวๆ

........กันลืม......DBN. อีกคัน......

คันนี้เห็นบ่อย จี๊ดๆแถวพรุเตาะ เก้าเส้ง ประมาณนั้น รถตุ๊ดๆอย่าไปยิ้กเค้าอีกนะเห็นดูเค้า

......ใส่กันชนแท้แล้ว...อีไปถามหาตะแกรงทำไหรหลาว..หรือกันชนแท้ใส่ตะแกรงก๊อปเหอ....หรือสแป.....

คันนี้เห็นบ่อย จี๊ดๆแถวพรุเตาะ เก้าเส้ง ประมาณนั้น รถตุ๊ดๆอย่าไปยิ้กเค้าอีกนะเห็นดูเค้า

....ว๊ายๆ.... :P  :P ...คันนี้ไม่ค่อยได้ขับ..จอดซะส่วนมาก....

......ใส่กันชนแท้แล้ว...อีไปถามหาตะแกรงทำไหรหลาว..หรือกันชนแท้ใส่ตะแกรงก๊อปเหอ....หรือสแป.....

ขอแปลงร่างย้างไรบ้างแล

จบเลยผม E85 ไม่พักทำแล้วครับ จบข่าว

พอดีมีน้องที่รู้จักขายครับ เค้าประมูลของพวกนี้มาเหมือนกันครับ หรือว่าถามพี่ปุ้ยก็ได้ครับ ราคาไม่แพงครับ

พอดีไม่ค่อยสนิทกะแกเลยไม่กล้าถามยังงัยรบกวนจารย์ช่วยถามให้หน่อยได้ป่าว

พอดีไม่ค่อยสนิทกะแกเลยไม่กล้าถามยังงัยรบกวนจารย์ช่วยถามให้หน่อยได้ป่าว

เอาเฟสบุ๊คแกไหมครับ

https://www.facebook.com/saravut.naksung?fref=ts

บอกว่า "เบี้ยน้อย หอยน้อย" ง่ะ

เงินคืองาน งานคือเงิน เอาเงินที่ได้จากงาน มาล้างผลาญเสียให้สิ้น แล้วกินแกลบ

เงินคืองาน งานคือเงิน เอาเงินที่ได้จากงาน มาล้างผลาญเสียให้สิ้น แล้วกินแกลบ

เรายอมทำงานเหนื่อยสายตัวแทบขาด เพื่อซื้อของให้รถ แลตะ...