Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

โหดแต้ๆๆๆ หรอยจิงๆคับบ

ปล. ให้ดีผมว่าไปจดทะเบียนสีเพ่ิมก็ดีนะคับ เพื่อนผมโดนพ่ีตำหมวดคิดค่าฝาเคฟล่าไปแล้วคับ

โหดแต้ๆๆๆ หรอยจิงๆคับบ

ปล. ให้ดีผมว่าไปจดทะเบียนสีเพ่ิมก็ดีนะคับ เพื่อนผมโดนพ่ีตำหมวดคิดค่าฝาเคฟล่าไปแล้วคับ

ตำรวจแถวไหนครับ

ระวังโดนยิงความเร็วกันด้วยนะครับ กระทืบเกิน 100 โดนทุกคัน

ให้สังเกตุไฟสิบล้อเอา พวกขับสิบล้อจะกระพริบไฟส่งซิกให้

ระวังโดนยิงความเร็วกันด้วยนะครับ กระทืบเกิน 100 โดนทุกคัน

ให้สังเกตุไฟสิบล้อเอา พวกขับสิบล้อจะกระพริบไฟส่งซิกให้

โดนแถวนาหม่อมโทรหาผมเลย

มารเทาอาการหนักแล้วครับ อยู่ห้อง icu ที่ ศูนย์ honda ช่างแจ้งว่า ต้องนอน 2-3 ดูอาการก่อน สงสัยคงต้องปิดตำนาน js หลังเขาแล้วครับ เศร้าๆๆๆ :(  :(  :(

facebook_2038502768_20130729181858567jpg

จะเล่นแบบนี้เลยใช่ไหมครับ พี่คุนติ่ง

นี่แหละ ไอดอลผมเลย แต่คงอีกนาน ช่วงนี้ซ่อมอย่างเดียว ไม่ได้แต่งแล้ว

นี่แหละ ไอดอลผมเลย แต่คงอีกนาน ช่วงนี้ซ่อมอย่างเดียว ไม่ได้แต่งแล้ว

ทีครบหมดแล้วเหลือแต่หาเวลาไปใส่นิ

ไปรับมารเทากับบ้านแล้วครับโดนไปเกือบ สี่0000 ซ่อมเครื่องเรียบร้อยแล้ว ได้เวลาซ่อมตัวถังมั้งเหล่า ซ่อมเสร็จแล้วค่อยเอารูปมาฝากนะครับ

ไปรับมารเทากับบ้านแล้วครับโดนไปเกือบ สี่0000 ซ่อมเครื่องเรียบร้อยแล้ว ได้เวลาซ่อมตัวถังมั้งเหล่า ซ่อมเสร็จแล้วค่อยเอารูปมาฝากนะครับ

งานนี้ประกันเป็นไมเกรนแน่ๆ

............เรื่องรูปเมื่อคืนก่อน..ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วย..พอดีเมื่อวานลางาน...ที่ออฟฟิตล้างเครื่องในรอบครึ่งปี..ไม่ได้แจ้งช่างไว้...สรุป..รูปหายหมดเลย....ไว้โอกาสหน้าไปถ่ายรูปกันใหม่ครับ..ซอรี่ๆ.....

ไปรับมารเทากับบ้านแล้วครับโดนไปเกือบ สี่0000 ซ่อมเครื่องเรียบร้อยแล้ว ได้เวลาซ่อมตัวถังมั้งเหล่า ซ่อมเสร็จแล้วค่อยเอารูปมาฝากนะครับ

............จบไปกับเรื่องเครื่อง...ตอไปกับขับได้ตลอดเลย..... :)  :)

............เรื่องรูปเมื่อคืนก่อน..ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วย..พอดีเมื่อวานลางาน...ที่ออฟฟิตล้างเครื่องในรอบครึ่งปี..ไม่ได้แจ้งช่างไว้...สรุป..รูปหายหมดเลย....ไว้โอกาสหน้าไปถ่ายรูปกันใหม่ครับ..ซอรี่ๆ.....

ไม่พรือน้อง เราเจอกันออกจะบ่อย ว่าแต่ว่ามาทำงานนะหายดีแล้วเหรอ เป็นทอมซินควรจะดื่มน้ำอุ่นหรือน้ำไม่เย็นนะน้องจะช่วยได้เยอะ กลับมาจี๊ดไวๆนะน้อง