Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ปรึกษาหน่อยคับ พอดี jazz ผม เปล่ียนล้อใหม่ แต่ส่ังล้อกับยางมาจาก กทม คับ แนะนำหน่อยคับ ล้อเดิมผมต้องขายท่ีร้าน หรือถ้าอยากเก็บแม๊คเดิมไว้ เค้าจะรับซื้อเฉพาะยางป่าวคับ รบกวนขอคำแนะนำและชี้เป้าให้หน่อยคับ ขอบคุณครับบบบ

ปรึกษาหน่อยคับ พอดี jazz ผม เปล่ียนล้อใหม่ แต่ส่ังล้อกับยางมาจาก กทม คับ แนะนำหน่อยคับ ล้อเดิมผมต้องขายท่ีร้าน หรือถ้าอยากเก็บแม๊คเดิมไว้ เค้าจะรับซื้อเฉพาะยางป่าวคับ รบกวนขอคำแนะนำและชี้เป้าให้หน่อยคับ ขอบคุณครับบบบ

ปกติเค้าจะไม่รับนะครับ แต่ถ้าลูกค้าประจำไม่แน่นะ

ถามหน่อยกันชนหน้า Type R แบบมีรูกับไม่มีนิ มันพรั่นพรื่อหล่าว ?

แบบของพี่เจมส์มีรู ของพี่ติ่งหาม่าย

มันมีกี่ภาคอะ

ถามหน่อยกันชนหน้า Type R แบบมีรูกับไม่มีนิ มันพรั่นพรื่อหล่าว ?

แบบของพี่เจมส์มีรู ของพี่ติ่งหาม่าย

รูไหนคับ

เรื่องรูถามเสี่ยเจมส์เลย แต่ยัง งง นะว่ารูไหน มีภาพประกอบ รู มั้ย รูเล็ก รูใหญ่ สารพัด รู 5555

แบบนี้มั้ยพี่หนึ่ง ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยคับ

ใส่แล้วค้ำล่าง ส้มๆ แจกฟรีน้องๆน่ะอย่านักแรงกะน้องกะนุ่ง

.....กันชนหน้า Type R มันจะมีอีกตัวคือตัวแข่ง...จะมีรู..จะดูโหดขึ้นมานิดนึง...หรือเป็นตัว MTR..ใส่ไฟ daylight..2 ข้าง..ไม่รู้ผมเข้าใจถูกไหม.... :)  :)

....ผมว่าลองขายในเวป..แจ๊สไหม หรือเวปรถที่ใส่ล้อขนาดเดียวกับแจ๊ส พวกเวปเครื่อง 1500 นะ..ขนาดยางเท่ากัน...น่าจะได้ราคากว่าไปขายแค่ล้อเปล่าๆตามร้านแม็ค...ลองดูครับ... :)  :)

Jazz เปลี่่ยนล้อไรมา ขอชมบ้างคับ

ตัวผมเองนะอยากใส่ TE37 แต่เจ้าของรถเค้าชอบ CE28 คับ เลยจัดมา 1 ชุดคับ เด่ววันเสาร์ถ่ายมาให้นะคับ ของคุณเจมส์ทำอะไรไปบ้างคับ รบกวนขอแนวทางบ้างคับ

ตัวผมเองนะอยากใส่ TE37 แต่เจ้าของรถเค้าชอบ CE28 คับ เลยจัดมา 1 ชุดคับ เด่ววันเสาร์ถ่ายมาให้นะคับ ของคุณเจมส์ทำอะไรไปบ้างคับ รบกวนขอแนวทางบ้างคับ

ไม่ทำไรเลยคับ เอามาลงcivicคันเดียวคับ

รูไหนคับ

เรื่องรูถามเสี่ยเจมส์เลย แต่ยัง งง นะว่ารูไหน มีภาพประกอบ รู มั้ย รูเล็ก รูใหญ่ สารพัด รู 5555

.....กันชนหน้า Type R มันจะมีอีกตัวคือตัวแข่ง...จะมีรู..จะดูโหดขึ้นมานิดนึง...หรือเป็นตัว MTR..ใส่ไฟ daylight..2 ข้าง..ไม่รู้ผมเข้าใจถูกไหม.... :)  :)

รูที่ใส่บีมไลท์อะครับ เค้าเรียกบีมไลท์หรือป่าวไม่แน่ใจ รูระหว่างตะแกรง 3 ช่องนะ

ไม่ใช่ตัวแข่งนะ Type R เฉยๆนี่แหละคับ

รูที่ใส่บีมไลท์อะครับ เค้าเรียกบีมไลท์หรือป่าวไม่แน่ใจ รูระหว่างตะแกรง 3 ช่องนะ

ไม่ใช่ตัวแข่งนะ Type R เฉยๆนี่แหละคับ

บีมไลท์คับ ที่ผมใส่อยู่

ผมโทรไปร้าน Sonic พูดดีมาก แนะนำดีมาก

แม่งคนละเรื่องกับร้านสัสนั้นเลย วิบชิบหาย

ถ้าจะเอาของร้านคุณโซ บอกผมแนะนำมานะ