Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

วันที่ 3- 7 อยู่ในเลหรือว่าอยู่บนฝั่งอะน้อง งานนี้ลูกพี่เจมส์ ยืนยันไม่พลาดแน่นอน

3-7 นี้น่าจะไปอยู่วัดแล้วคับ เตรียมตัวบวช เสียดายจุง  :blink:  :blink:  :blink:

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ได้แล้วครับ เมื่อวานพาช่างผสมสีไปซิ้อหนังสือรถที่เซ็นทรัล ไปเจอตุ๊กๆคันนึงได้เลย ฟ้าspoon ตกลงไม่ต้องเสียเบี้ยซื้อหนังสือเหล่า เอาเป็นฟ้าตุ๊กๆนี่แหละ

ได้แล้วครับ เมื่อวานพาช่างผสมสีไปซิ้อหนังสือรถที่เซ็นทรัล ไปเจอตุ๊กๆคันนึงได้เลย ฟ้าspoon ตกลงไม่ต้องเสียเบี้ยซื้อหนังสือเหล่า เอาเป็นฟ้าตุ๊กๆนี่แหละ

เมื่อวานขับรถผ่านงานโชว์รถของ Volvo สีฟ้า Volvo ก็แจ่มนะครับพี่หนึ่ง

ชาด หรอย เติ้ล

2 ตุ๊ก เพื่อนผมครับ สังกัดตลาดสดพลาซ่า แต่งลายเรซซิ่ง โดย ฟู ดีไซน์ & สติ้กเกอร์

ปล. อยากได้แบบสีเป๊ะๆ บอกนะ เด๋วไปเทาะมาให้

htup-1304-06-o2007-honda-civicOEM-FD2-re

1513722_749384878423409_168077623_n_zps2

92d1a53d-a924-48f6-9f8d-edf36bed45b3-HON

น่าจะออกมาประมาณนี้เลยครับพี่ต่อ รอบนี้รื้อหมดเก็บทั้งข้างนอก ในเลย 20 วันน่าจะเอาไม่อยู่

น่าจะออกมาประมาณนี้เลยครับพี่ต่อ รอบนี้รื้อหมดเก็บทั้งข้างนอก ในเลย 20 วันน่าจะเอาไม่อยู่

แขบหิดตะ ผมต่อคิวอยู่นะ

พี่เส็ดผมเอากันชนหน้าเข้าเลย บอกพี่เศียรด้วยนะงานเข้า รับทรัพย์ น้องต่อคนเดิม พังอีกแล้ว

ช่วงนี้ อู่พี่เศียรไม่พักรับจ๊อบอื่น ทีมงาน DBN ต่อคิวอยู่เต็มหมด :D  :D  :D

ช่วงนี้รีบเคลียรถให้ออกก่อนเทศกาลสงกรานต์ให้หมดครับ

อยากให้ J's สีตุ๊กๆ ตลาดสด เร็วๆจัง

เสร็จแล้วเอาไปเข้าคิวรวมกับรถตุ๊กๆที่วิทยาลัยเมืองหาอใหญ่เลยดีมั๊ย ให้น้องต่อทำหน้าที่โชเฟอร์นะคับจะได้เหมาะกับรางวัลคนขับรถดีเด่นใน3โลกที่หาดทิพเค้ามอบให้มา

เสร็จแล้วเอาไปเข้าคิวรวมกับรถตุ๊กๆที่วิทยาลัยเมืองหาอใหญ่เลยดีมั๊ย ให้น้องต่อทำหน้าที่โชเฟอร์นะคับจะได้เหมาะกับรางวัลคนขับรถดีเด่นใน3โลกที่หาดทิพเค้ามอบให้มา

ถ้ารถไม่มีโลโก้โค้ก ผมจะขับหยาบขึ้นมาทันทีเรยครับ อิอิ

โลโก้โค้กมันขลังจริงๆ

ถ้ารถไม่มีโลโก้โค้ก ผมจะขับหยาบขึ้นมาทันทีเรยครับ อิอิ

โลโก้โค้กมันขลังจริงๆ

ติดติ๊กเกอร์คาดตัวถังเลยดีมั๊ย

จัดไป J's เหมือนกัน สำนักนี้เน้นหรุหระ ลายๆโหดๆ อยู่แร้น

ให้น้องฟูเค้าตัดคาดหน้าให้แล้ว "วิทยาลัยเมืองหาดใหญ่"