Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

แวะมาทักทายคาฟ นานๆมาทีอิอิ

เป็นงัยบ้างพี่บายดีมั๊ย สงกานไปเที่ยวไหนบ้าง ถ้าไม่รู้ไปไหนพ้นมาหาดใหญ่บ้างก็ได้นะ หรือว่า เดือน พค. วันที่ 1กับ2 ก็เยี่ยมไปเลยได้มาเจอกับเพื่อนมาเลเซียเค้ามามิ้ตติงที่หาดใหญ่ เยอะๆสนุกดี

โช็คเดิม ปี10 ของพี่เจมส์ ผมไปส่งถึงร่มเย็ยแล้วนะครับ วันจันทร์หน้ามาใส่ได้เลย

กระบอกเขียว ไม่สะใจแน่เลย

กระบอกเขียว ไม่สะใจแน่เลย

....กระบอกเขียวปรับหนึบสุดแล้วก็ยังไม่แข็งพอ ความรู้สึกผมนะ...ต้องส่งไปอัดน้ำมันใหม่...หรือไม่ก็ต้องจบที่ โช็คไทอาร์....

......ถามหน่อยๆ...เบาะไทอาร์ ตรงกลางผ้าแดงกับผ้าดำล้วน มันต่างกันยังไงอะ ..มันอยู่ในตัว FD 2เหมือนกันไหม..แล้วสีไหนน่าเล่นกว่าครับ .... :)  :)

....กระบอกเขียวปรับหนึบสุดแล้วก็ยังไม่แข็งพอ ความรู้สึกผมนะ...ต้องส่งไปอัดน้ำมันใหม่...หรือไม่ก็ต้องจบที่ โช็คไทอาร์....

ได้อารมณ์ดิบดีแท้ โช็ค Type R

......ถามหน่อยๆ...เบาะไทอาร์ ตรงกลางผ้าแดงกับผ้าดำล้วน มันต่างกันยังไงอะ ..มันอยู่ในตัว FD 2เหมือนกันไหม..แล้วสีไหนน่าเล่นกว่าครับ .... :)  :)

เหมือนกันนะ...

ผมชอบดำๆ มากกว่าครับ คลาสสิคดี ที่สำคัญหายากนะ ไม่ค่อยโผล่มา อีกอย่างถ้าภายในดำอยู่แล้ว แทบไม่ต้องจัดแผงประตูเลย แค่เบาะก็เหลือๆกลมกลืน

ที่สุดแล้ว ผมชอบ Bride VORGA japan ดำทมิฬ โลโล้ทอง คู่เข็มขัดเขียว เก๋าอิ๊บอ๋าย ของก็อปเนียนๆหมื่นต้นๆต่อตัว xxxย๊ะ

ดูสิครับ ถ้ามันอยู่ในรถจะงามขนาดไหน

ความคิดผม จัดแค่คู่หน้า ส่วนเบาะหลังเดิม เอาไปหุ้มผ้าอะคันทาร่าก็หรูแร้ว หรือมีเบี้ยก็จัดผ้า Bride อะคันทาร่าเนียนมาหุ้มได้เรย เมตรละ 1,300

แบบก๊อปเท่าไรเบาะเห็นมีหลายร้าน

ก็อปทั่วไป ก็อปดี ก็อปกาก ก็อปบ้าๆ ก็อปนั่งได้ ก็อปเนียนๆ ก็อปเทียบแท้ 6,000 - 10,000 กว่าบาท

ครับผมลูกพี่ต้น เขต 8

สีไหนนั้น ผมว่าแล้วแต่ความชอบส่วนตัวนะครับ ใส่แล้วหล่อหมด

ดูสิครับ ถ้ามันอยู่ในรถจะงามขนาดไหน

ความคิดผม จัดแค่คู่หน้า ส่วนเบาะหลังเดิม เอาไปหุ้มผ้าอะคันทาร่าก็หรูแร้ว หรือมีเบี้ยก็จัดผ้า Bride อะคันทาร่าเนียนมาหุ้มได้เรย เมตรละ 1,300

อันนี้หล่อ ให้ 3 ผ่านเลย

แบบก๊อปเท่าไรเบาะเห็นมีหลายร้าน

น้องต้นเป็นงัยบ้าง ว่างๆแวะมาเอาเสื้อที่สั่งไว้ดด้วยนะน้อง ไว้หลายๆวันพี่เกรงว่าสีมันจะซีด

ผ่อนได้มั๊ยครับ ขอราคาสุดท้ายหน่อย

มีจัดโปรด้วยแหล่ม ฟรีดอกเบี้ยด้วยยิ่งแหล่มเข้าไปอัก

น้องต้นเป็นงัยบ้าง ว่างๆแวะมาเอาเสื้อที่สั่งไว้ดด้วยนะน้อง ไว้หลายๆวันพี่เกรงว่าสีมันจะซีด

555เดียวไปเอาคับ

เสร็จผมแน่นอน เบาะคู่นั้น ผมอ้อนจนได้แระ พี่บ่าวผม

จัดเลยน้อง เจ้าของเดิมเค้าใจดี

เป็นงัยบ้างพี่บายดีมั๊ย สงกานไปเที่ยวไหนบ้าง ถ้าไม่รู้ไปไหนพ้นมาหาดใหญ่บ้างก็ได้นะ หรือว่า เดือน พค. วันที่ 1กับ2 ก็เยี่ยมไปเลยได้มาเจอกับเพื่อนมาเลเซียเค้ามามิ้ตติงที่หาดใหญ่ เยอะๆสนุกดี

สงกรานน่าจะไม่ไปไหนเพราะรถยังไม่เสร็จคับ