Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

Honda Civic FB_Titanium Air Intake with Simota Ca…: http://youtu.be/mKx6YPph2tY

Simota เดินท่อไทเทเนียม เสียงมันเร้าใจจริงๆ ให้ตายสิ ต้องจัดๆสิ้นเดือน

.....ถ้าโดนใจแล้วกะต้องจัดกันเลย....รอชมๆ...... :)  :)

ใครสนใจ ทีมงานเรา เค้ามีราคาพิเศษให้ครับ เบรคหน้าอย่างใหม่ ฟรุ้งฟริ้งเลย

คือ เค้าฝากผมมา คุยกันถูกคอ สารทุกข์สุขดิบ กันมานานแล้ว เลยช่วยๆกันครับ

ใส่แร้วฟรุ้งฟริ้ง !!

ปล. เค้าบอกกว่าเบรคดีกว่า Endless หลายขุมครับ (ก่อนหน้านี้ก็ใช้ Endless, ถอดขายมา Brembo ทันที)

เอาต่ะลูกเพ่ งามๆ เด๋วน้องจัดตามไป

เห็นพี่เจมส์บอกว่า ต้องเบิกที่ร้าน ตูน อย่างเดียวราคาสูง เล่นแบบพี่เจมส์จบง่ายกว่า

วันนี้วันดีครับ มีโอกาสได้จอดเทียบกับ ฟอร์ด มัสแตง เรยเก็บรูปมาฝาก

เค้าเรียกชุดแต่งอะไรคับเนี้ย

เห็นพี่เจมส์บอกว่า ต้องเบิกที่ร้าน ตูน อย่างเดียวราคาสูง เล่นแบบพี่เจมส์จบง่ายกว่า

เจอราคาทำฮับทำจานนิ๊ แพงจัง ทำเอาใจหาย

วันนี้วันดีครับ มีโอกาสได้จอดเทียบกับ ฟอร์ด มัสแตง เรยเก็บรูปมาฝาก

อัยย๊ะ มัสแตง !!

เจอราคาทำฮับทำจานนิ๊ แพงจัง ทำเอาใจหาย

งานฝีมือครับ ถือว่าราคาไม่แรงนะทีเดียวจบ ไม่ต้องกลัว เบรคสั่น เฟส หรือว่าไม่ บารานซ์ อย่าลืมนะคับ รถแรงสุดๆแต่เบรคไม่หยุดก็จบเห สรุปว่าต้องลองขับดีกว่า เด็กบ้านนอกมีของให้ลองเยอะ

งานฝีมือครับ ถือว่าราคาไม่แรงนะทีเดียวจบ ไม่ต้องกลัว เบรคสั่น เฟส หรือว่าไม่ บารานซ์ อย่าลืมนะคับ รถแรงสุดๆแต่เบรคไม่หยุดก็จบเห สรุปว่าต้องลองขับดีกว่า เด็กบ้านนอกมีของให้ลองเยอะ

ลองแลเรื่อยๆก่อน F40 F50 นี้ พรรพรือหล่าวอ่ะ

ลองแลเรื่อยๆก่อน F40 F50 นี้ พรรพรือหล่าวอ่ะ

อันนี้ต้องให้ พี่เจมส์มาตอบจะดีกว่า พี่ไม่ค่อยถนัด

อันนี้ต้องให้ พี่เจมส์มาตอบจะดีกว่า พี่ไม่ค่อยถนัด

นี้แล ต้องหาร้านนั่งสนทนาเรื่องเบรคกันซักหีด ถ้าลูกเพ่หลบไม่รุพร้อมกันหล่าวม้าย

นี้แล ต้องหาร้านนั่งสนทนาเรื่องเบรคกันซักหีด ถ้าลูกเพ่หลบไม่รุพร้อมกันหล่าวม้าย

.....อยากนั่งคุยกับเจ้าของคันนี้จังนิ...ไม่เจอกันเลย.... :)  :)