Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ผมกินแต่แกงหมูเถื่อนช่วงนี้ เพลีย !!

หากินยากจัง แกงหมูเถื่อนนิ

หากินยากจัง แกงหมูเถื่อนนิ

ผมมีแหล่งครับ กินทุกวัน ถุงละ 100

มีเพ หมูเถื่อน มูสัง เก้ง กระรอก เต่า ตะพาบน้ำ แลน เก้าลอเก้า

เมื่ิอคืนยกเลิก เคอฟิล คืนแรก ไปเที่ยวในซอยคุกคักมาก แสงไฟยามราตรีกลับมามีสีสรรเหมือนเดิม ขับรถเข้าไปแล้วฟินเลย

เมื่ิอคืนยกเลิก เคอฟิล คืนแรก ไปเที่ยวในซอยคุกคักมาก แสงไฟยามราตรีกลับมามีสีสรรเหมือนเดิม ขับรถเข้าไปแล้วฟินเลย

อยากไปบ้างแต่งบน้อยหอยน้อย ถ้าใต้สะพานพอสู้ไหว

อยากไปบ้างแต่งบน้อยหอยน้อย ถ้าใต้สะพานพอสู้ไหว

จิ๊บๆครับ เป็นน้ำจิ้ม ชีวิตใหม่ต้องดีกว่าเก่า

กระจกครับ !!

โทรเลย.. เพิ่งลงวันนี้ ของแต่งของคนเหลือๆ

ขอบจัยมากน้อง เดี๊ยววันนี้โทรเลย

กระจกมองข้าง Spoon กันแล

ติดต่อทางมือถือไม่ได้ น้องต่อช่วยถามให้หน่อย 6500 รวมส่ง ems ได้มั๊ย ถ้าได้ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ

ติดต่อทางมือถือไม่ได้ น้องต่อช่วยถามให้หน่อย 6500 รวมส่ง ems ได้มั๊ย ถ้าได้ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ

โอเครซึ้ง