Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

ใครเคยเห็น TE 37 แท้ ขอบ 18 กว้าง 9 ทั้ง 4 ล้อ อ๊อฟต่ำกว่า 20 บ้าง รบกวนช่วยดูให้หน่อย มีรูปได้จะขอบพระคุณอย่างสูง

กี่รูครับ 5 114.3 หรือเปล่า ?

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

ปีหน้า 2015..

ผมตัดสินใจแล้วว่าจะไป ings +1 ครับ อิอิ

ปีหน้า 2015..

ผมตัดสินใจแล้วว่าจะไป ings +1 ครับ อิอิ

ผ่านสีฟ้ากันแล งามเบย

• 2 weeks later...

......ฝากข่าวหน่อยครับ....วันที่ 8 มิถุนายน มีงานรวมพลคนขับฮอนด้าที่หน้าร.5  .....เผือเพื่อนๆว่างกัน...เชิญไปร่วมงานกันครับ.....แล้วเจอกัน

..................วันอาทิตย์นี้ใครไปบ้างครับ ....เจอกันบ่าย 3 นะครับ......... :)  :)

ผมไปด้วยครับ คิดถึงเพื่อนๆ

.......ผมนับพี่ไว้แล้วครับ....ไหนบ่าวต่อ บ่าวเจมส์ บ่าวมิ๊ก บ่าวฟิวส์....ว่างมายๆ.....เจอกันๆ.... :)  :)

.......ผมนับพี่ไว้แล้วครับ....ไหนบ่าวต่อ บ่าวเจมส์ บ่าวมิ๊ก บ่าวฟิวส์....ว่างมายๆ.....เจอกันๆ.... :)  :)

งานนี้พลาดหล่าวคับ ผมหลบสิ้นเดือนนุ

แลก่อน.. ว่าถูกไปพุนพินม่าย ถ้าไม่ไปคงไม่พลาดครับ ไปถ่ายรูป EK เทพ Mugen ป้าย กม 1600 หน่อย.. สุดประเทศเลย เห็นในเฟส

แลก่อน.. ว่าถูกไปพุนพินม่าย ถ้าไม่ไปคงไม่พลาดครับ ไปถ่ายรูป EK เทพ Mugen ป้าย กม 1600 หน่อย.. สุดประเทศเลย เห็นในเฟส

ลาออกเลย

1800 ต้องถ่ายคู่ครับ 6500 ถึงจะสมน้ำสมเนื้อ

คันนี้ ของน้องแทงค์ รู้จักกันมานานแล้วครับ ตั้งแต่สมัยผมขับ 3 door วางเครื่อง b

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่แต่หน้าเก่าครับ

ครับๆ หน้าว่า รถเยอะจัง วันอาทิต กระติกน้ำ js ใครรับเป็นเครื่องดืมอะไรบ้าง

ครับๆ หน้าว่า รถเยอะจัง วันอาทิต กระติกน้ำ js ใครรับเป็นเครื่องดืมอะไรบ้าง

ขอเป็นLeo power เข้าใจตรงกันนะ

คันนี้ ของน้องแทงค์ รู้จักกันมานานแล้วครับ ตั้งแต่สมัยผมขับ 3 door วางเครื่อง b

เยี่ยมเลย ขอเก็บรูปหน่อย

ผมเอารีไปนะ แช่ในกระติก เย็นๆแล้วก็จิบเพียวๆ on the rock ไปเลย

ขอเป็นLeo power เข้าใจตรงกันนะ

กินรีผมนิ

เยี่ยมเลย ขอเก็บรูปหน่อย

ผมเอารีไปนะ แช่ในกระติก เย็นๆแล้วก็จิบเพียวๆ on the rock ไปเลย

กินรีผมนิ

พาสาวๆไปเผื่อพี่บ้างนะ โสดเสมอเมื่อเจอคนใหม่

พาสาวๆไปเผื่อพี่บ้างนะ โสดเสมอเมื่อเจอคนใหม่

ยอนให้อีฟกลับปัตตานีก่อน วันอาทิตย์ ไม่รู้กลับม่าย 555+

ยอนให้อีฟกลับปัตตานีก่อน วันอาทิตย์ ไม่รู้กลับม่าย 555+

[/quote ผ่านเลยน้อง รีบๆเคลียเลย ให้ไว