Jump to content

ระหว่างแม็กสีดำ vs สีทอง สีไหนเข้ากับรถสีดำมากกว่ากันคับ

Recommended Posts

สองสีสวยคนละแบบแล้วแต่ชอบครับ   แต่ถ้าแฟนบอกสีดำ ก็ควรจะสีดำ  จะได้จบครับ  เพราะถ้าคุณเอาสีทอง คุณอาจโดนท่านพาล สั่งระงับโครงการแต่งรถอื่นๆ เพราะฉะนั้นยอมอะไรได้ก็ยอมเถอะครับ  สีดำก็สีดำ

ถั่วต้มมมมมม โดนชีพาล ท่านจะไม่ได้ทำอะไรต่อเลยนะครับ

แต่ถ้าหนักเลยนี่ ทะเลาะ ทะเลาะ และหาเรื่องทะเลาะ ถึงขั้นให้ขับกลับไปเปลี่ยนก็มีนะครับบบบบ

ลองกลางๆไหมครับ ไม่ดำมาก ไม่ทองสว่างเกินไป

สีน้ำตาลไหม้ป่ะครับ อิอิ :0102:

ผมกำลังจะแนะนำเหมือนกันเลยครับ น้ำตาลไหม้

ลองให้เธอดูครับ อาจมีลุ้นครับ พบกันครึ่งทางครับ

ถั่วต้มมมมมม โดนชีพาล ท่านจะไม่ได้ทำอะไรต่อเลยนะครับ

แต่ถ้าหนักเลยนี่ ทะเลาะ ทะเลาะ และหาเรื่องทะเลาะ ถึงขั้นให้ขับกลับไปเปลี่ยนก็มีนะครับบบบบ

ผมกำลังจะแนะนำเหมือนกันเลยครับ น้ำตาลไหม้

ลองให้เธอดูครับ อาจมีลุ้นครับ พบกันครึ่งทางครับ

ขับกลับไปเปลี่ยนเลยหรอคับ ผมก็กลัวว่าจะเป็นอย่างงั้นยุนะ แฮะๆ

:0084::0084: รถดำใส่สีอะไรก็สวย คิคิ

ใช่เลยครับ แต่งรถหล่อไม่หล่ออยู่ที่ความชอบครับ

ตอนผมเปลี่ยนมาวันแรก พ่อ แม่ น้อง จะไล่กลับไปเปลี่ยนล้อเดิมเลยครับ

พอเจอลูกค้าที่บ้านชมหน่อย บอก"ดูไปดูมามันก็สวยดีเนอะ" 5555 ผมล่ะงง

ใช่เลยครับ แต่งรถหล่อไม่หล่ออยู่ที่ความชอบครับ

ตอนผมเปลี่ยนมาวันแรก พ่อ แม่ น้อง จะไล่กลับไปเปลี่ยนล้อเดิมเลยครับ

พอเจอลูกค้าที่บ้านชมหน่อย บอก"ดูไปดูมามันก็สวยดีเนอะ" 5555 ผมล่ะงง

ฮ่าๆๆๆๆๆ  เห็นภาพเลยคับ คิคิ

ความรู้สึกผม ดำนี่ เท่ๆดุๆ ทองสวยๆโหดๆ บรรยายลำบาก

ล้อทองถ้าใสกับรถเดิมไม่ใส่ชุดแต่ง ล้อเด่นมากๆเด่นลอยมาก่อน

รถเลยครับ แต่สีดำผมว่ามันทำให้รถดำกะล้อมันกลืนกันเรียบๆ ถ้า

ใส่พาทชุดแต่งก็ดำกลืนเป็นก้อนเลย ถ้ามีสติ๊กเกอร์พอช่วยได้

แล้วแต่คนมองกับความชอบคนขับเลยครับ ผมรถดำล้อเทาก็โอเคเลย

ผมรถดำเหมือนกัน เชียร์ไม่ดำก็เทาออกโหด ครับ สีทองเข้มกับบอร์นเงินออกผู้ดี  ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกันติดคนนั่งข้างบอกตอนนี้ชอบล้อ 2.0 ลาย ep 3 จำใจใส่ไปก่อน(สาเหตุเนื่องจากเอารถคุณเธอยำซะเละเทะและ คันนี้เลยต้องเบาๆ) 

ส่วนตัวใช้รถสีดำอยู่ ผมชอบแนวเรียบๆๆ ผมชอบสีเงินนะ ความรู้สึกส่วนตัว ล้อดูสว่างดี  CE28N กับ RE30 สีเงิน นี่สำหรับผมคือความเรียบหรู 

ผมรถดำเหมือนกัน เชียร์ไม่ดำก็เทาออกโหด ครับ สีทองเข้มกับบอร์นเงินออกผู้ดี  ว่าจะเปลี่ยนเหมือนกันติดคนนั่งข้างบอกตอนนี้ชอบล้อ 2.0 ลาย ep 3 จำใจใส่ไปก่อน(สาเหตุเนื่องจากเอารถคุณเธอยำซะเละเทะและ คันนี้เลยต้องเบาๆ) 

ล้อ ep3 เหรอคับ กรี๊สสสสสส อยากได้ แฮะๆ

ล้อ ep3 เหรอคับ กรี๊สสสสสส อยากได้ แฮะๆ

มันดูเรียบร้อยไปนิดอ่ะครับ ออกแนวเดิมๆครับ มันดีตรงล้อเบาน่ะผมว่า แข็งดีด้วย ช่วงนี้ทำแนว honda access (เดิม 555)