Jump to content

The CODE : Club of Drive & Entertainment

Recommended Posts

เอาเลยครับ :D

แต่คงต้องรอพี่เต้ยได้กันชนหน้าก่อนอ่ะครับ

เพราะเห็นบอกว่า กันชนนี้ยึดน๊อตไว้ข้างล่ะตัว

ถ้าขับใช้งานพอไหว แต่เอามาทำท๊อปสปีด200+คงไม่ไหว มีหวังปลิว

• Replies 2.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

แต่คงต้องรอพี่เต้ยได้กันชนหน้าก่อนอ่ะครับ

เพราะเห็นบอกว่า กันชนนี้ยึดน๊อตไว้ข้างล่ะตัว

ถ้าขับใช้งานพอไหว แต่เอามาทำท๊อปสปีด200+คงไม่ไหว มีหวังปลิว

เอาพุกยึดกระจังอีกสองตัวน่าจะพอไหวนะ

ไม่ต้องรอถึงวันสร้างพระหรอกค๊าบ

เด๋วสัปห์ดาหน้าไป 69 กัน พอกินเส็ด ว่าจะขึ้นไปวิ่งลองท๊อปสปีดเล่นกะพี่เต้ยบนด่วนดูผลการจูนซะหน่อยอ่าครับ

คุยกันไว้ตั้งแต่วันนั้นแล้วยังไม่ได้ลองเลย

ไม่แข่ง !!!!! กันชนไม่เสร็จ 555

เอาเลยครับ :D

ใจคอ กะให้ บาธ อับอายเหรอครับ 55555 1.8 ชนะ 2.0

พูดข่มไว้เยอะๆ แอบไปวาง K ดีกว่า

แรงๆกันทั้งนั้น แวะมาแอบดู :0093:

มีเต้ยกะบาสสองคนอะที่แรง 5555

231 เองฮะ ชิวชิว

ล้อ18" ยาง225/40/18 ไมล์แข็งกว่า ล้อ17"ยาง 215/45/17 อยู่3%

ถ้าจะวิ่งเท่ากัน ต้อง231*3% ไมล์ของล้อ17"ต้องเป็น238 ท่าทางจะยากหน่อยนะฮ๊าฟ เพราะมันตัดตั้งแต่215แล้ว 5555+

สุดๆ ตอนผมใช้ FD2.0 กดประมาณ 230 @ ล้อ 17 เอง

มีเต้ยกะบาสสองคนอะที่แรง 5555

55555+

ว่าแต่วางแผนไปไหนกันหรอครับ อ่านตามไม่ทัน

55555+

ว่าแต่วางแผนไปไหนกันหรอครับ อ่านตามไม่ทัน

อาทิตย์หน้าน่าจะมีนัดกินกันที่ Cafe69 ส่วนงานสร้างพระก็ 8 กันยาครับ

อาทิตย์หน้าน่าจะมีนัดกินกันที่ Cafe69 ส่วนงานสร้างพระก็ 8 กันยาครับ

อ๋อครับ ร้านอยู่แถวไหนหรอครับ

อ๋อครับ ร้านอยู่แถวไหนหรอครับ

เลียบด่วนเอกมัยรามอินทรา เยื้องๆกับโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงครับ

เลียบด่วนเอกมัยรามอินทรา เยื้องๆกับโรงเบียร์เยอรมันตะวันแดงครับ

น่าหนุกครับ รายละเอียดดูจากไหนได้บ้างหรอครับ

น่าหนุกครับ รายละเอียดดูจากไหนได้บ้างหรอครับ

รายละเอียดน่าจะตามนี้ครับ

http://eat.edtguide.com/329318_cafe-69-%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%A9%E0%B8%90%E0%B9%8C%E0%B8%A1%E0%B8%99%E0%B8%B9%E0%B8%98%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1-%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3

ร้านอยู่ตรงข้ามโรงเบียร์ ตะวันแดง เรียบทางด่วนครับ จะเห็นป้ายอยู่แล้วขับเข้าไปครับ .....

ภายในเป็นลร้านล้างรถครับ แต่มี อาหาร และเครื่องดื่ม ขายครับ รถแต่งมาล้างกันเยอะครับ ...

ถ้าต้องการ พิกัด GPS ผมมีในเครื่อง บนรถครับ ผมเอาพิกัดให้ มาแบบง่ายๆเลยครับ

รายละเอียดน่าจะตามนี้ครับ

http://eat.edtguide....ูธรรม-ร้านอาหาร

ร้านอยู่ตรงข้ามโรงเบียร์ ตะวันแดง เรียบทางด่วนครับ จะเห็นป้ายอยู่แล้วขับเข้าไปครับ .....

ภายในเป็นลร้านล้างรถครับ แต่มี อาหาร และเครื่องดื่ม ขายครับ รถแต่งมาล้างกันเยอะครับ ...

ถ้าต้องการ พิกัด GPS ผมมีในเครื่อง บนรถครับ ผมเอาพิกัดให้ มาแบบง่ายๆเลยครับ

ขอบคุณครับ

ละไปวันไหน กี่โมง ช่วงไหน ทำอะไรกันบ้างหว่า

ขอบคุณครับ

ละไปวันไหน กี่โมง ช่วงไหน ทำอะไรกันบ้างหว่า

ล้างรถ แต่งรถ ตีสนุ๊ก บารากุ ดื่มน้ำผลไม้ ประมาณนี้คับ ^^

ร้านนี้ครบวงจร

ล้างรถ แต่งรถ ตีสนุ๊ก บารากุ ดื่มน้ำผลไม้ ประมาณนี้คับ ^^

ร้านนี้ครบวงจร

ชอบ***ตรง ดื่มน้ำผลไม้นี่แหละ ทำไมขากลับ มันเมาวะ ????

ประกาศให้ทราบทั่วกัน วันนี้คุณแฟนเอาโทรสับผมไปใช้นะครับ

ใครอย่าพิมพ์อะไรเสี่ยงๆซึ่งเป็นอันตรายต่อชีวิตผมเข้าไปในไลน์เป็นเด็ดขาดนะครับ

ประกาศให้ทราบทั่วกัน วันนี้คุณแฟนเอาโทรสับผมไปใช้นะครับ

ใครอย่าพิมพ์อะไรเสี่ยงๆซึ่งเป็นอันตรายต่อชีวิตผมเข้าไปในไลน์เป็นเด็ดขาดนะครับ

เส็ด !!!

เตรียมตัว ตายยยยยยยย !!!!!!

เริ่มจากที่นัดกัน ลงอ่างก่อนเลยดีมั๊ย ??

โดนแน่ๆบาส

ชอบ***ตรง ดื่มน้ำผลไม้นี่แหละ ทำไมขากลับ มันเมาวะ ????

น้ำผลไม้หมักหละซิ

เตรียมตัว ตายยยยยยยย !!!!!!

เริ่มจากที่นัดกัน ลงอ่างก่อนเลยดีมั๊ย ??

เห็นบาสบอกนวดกระปู๋แถวบ้านกลางเมืองแถวนั้นก็ดีนะ แล้วต่อด้วย ไม้เอก จบบริบูณ